11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

Giải quyết cho tớ trường hợp này nhé. Hồi trước tớ đăng kí cho bạn Hoàng Kim Hùng vs Bạn Cao Minh Châu A2, bây h bạn Châu ko đi được, bạn Kim Hùng đề nghị đổi partner sang bạn Vân Trang pháp 2. Thế có được ko ?

cũng đc :D

Chim

Đổi partner nghe đơn giản nhờ :| :| nHư kiểu cái vé thật ý :~>
Zzz .......

này thế không ai giải quyết cho tớ là BTC có kiểm tra độ chính xác của những đôi đăng kí ko à :-?

em ơi, chị cũng muốn bon chen nhưng không tìm đựoc partner 0508. có em trai nào chưa mời được bạn gái không ??????????

Mày ơi
Ăn mặc thoải mái là thế nào
Con gái cũng thoải mái à

chẳng hiểu :-? tụi lớp tớ bảo là BTC đối chiếu ảnh trên HAO :| làm thế để bảo đảm an ninh . không lại giống vụ chém nhau hôm hội trại :|

hôm hội trại có vụ vui thế cờ à!!!! ;;) phí quá! ko được xem :(
hi vọng hôm prom an toàn! :">
Long sao ko đi, thế này là em Nhật đag ko đi cùng ai đúng ko, xin Long cái vé:">

@ con Nhã: :)):)) suốt ngày mát mẻ :-j:-j

Hỏi BTC cái này: vào trong hội trường đúng là mặc váy đc, nhưng trc đó là mặc áo khoác, rồi cầm theo 1 cái túi xách nhỏ, thế BTC có chỗ nào treo áo để túi ko :-j:-j em hỏi trc để còn liệu tình hình :x:x

dĩ nhiên là có rùi bạn phương ah`. Mà cái này hình như hôm trước mình đã nói rui`-->có chỗ để áo khoác, túi xách chỉ khuyến cáo các bạn đừng nên mang những gì quá precious..Mất thì BTC k chịu trách nhiệm:D

các em ơi...cho anh hỏi...muốn đi mà không có em nào 05-08 rủ thì đi kiểu gì.Cho anh 1 chân bê rượu hay bảo vệ...để đến ngắm người qua lại cóa được không......Mà ăn mặc đẹp nữa cơ ah`......Cũng tốn công phết

@Chị hương: Chị rủ thì ko thiếu đâu ạ..Lớp em có n` đứa muốn đi mà ko có partner lém nhg mà hình như đến hum nay là hết hạn để đăng kí đi rồi còn đâu

teo rồi T_T , mua vé rồi nhưng partner lại ko được đi , ôi thôi xong :|

ai mua vé ko :| ?

.. Tao đổi ý rồi .. tao báo đội phòng chống tiêu cực .. trật tự an ninh xã hội .. mấy thằng phe vé đây >:) ;))

Back
Bên trên