@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))Đơn giản, chúng ta là 10 Tin :x :p ;) <<==

Chuyện mặc áo may ô,quần đùi mà cũng khoe ra ở chỗ công cộng này.~>Bó tay.

:)) chắc đi rửa rau ướt quân áo hử sư phụ :D

Thằng Dũng :)) =))

chứ tớ xấu hổ thay cho lớp Toán cả 1 đội như thể lọt vào 1 thằng 8-} :))

tao chả phải cái loại to còi như mày Dũng ah :)) 12 Toán 2 :)) mày chỉ la cái loại bon chen khoái làm quen với mấy anh chị nổi nổi, mấy ông lớp trên rồi ra vẻ mình quen biết rộng, mình oai lắm :)) vãi nhộn [-x mấy ông bà đấy chẳng coi mày ra cái gì đâu. tin ko thì tùy :))

Con trai lớp tao chúng nó ko như mày, ko phải cái loại khoái đánh nhau, cà kê với lớp trên rồi ra vẻ, cứ thấy con gái xinh là mắt sáng lên, nghĩ mình cao giá. [-x rõ bựa.

Thằng Thái nó nói thế cũng chỉ vì mày gây sự với lớp trưởng lớp tao thôi. Chứ ko phải cái kiểu như mày, cà khịa người khác để kiếm cớ đánh nhau :|

im mẹ cái mồm mày lại đi
đừng có àm cái kiểu tinh vi ấy :))
thik thì làm hẳn 1 trận đi
việc j phải 12 với 11
10 là quá đủ :))

sao mà bạn dũng ăn nói kinh thế thô tục wa
chửi nhau với cả bạn gái chán thật

mày xem mày là tao
thì mày sẽ ntn :))

thế mày nói rõ xem chuyện là thế nào
mà đừng nói bậy nữa

chả hiểu j cả
thế sao tự nhiên lại đi gây sự với lớp trưởng lớp taob-)

nếu là thằng Trố thì tao k0 nghĩ nó chửi nhau với con gái cái kiểu..(k0 bít dùng từ j để diễn tả) như mày đâu

@Hương: đừng có can kiểu đấy nghe muốn đấm+ói lắm

@Linh: bây h tao để ý 1 thằng còn bựa hơn lớp trưởng lớp mình:))

Thằng Dũng to còi thế hả.
Mày gây sự với thằng lớp trưởng lớp tao trước còn gì.
MÀ mày đểu thế.Đi mách với ông chủ nhiệm lớp tao .
Rồi còn bịa là lớp tin muốn đánh lớp toán.
Lớp toán thì có dính dáng gì ở đây.
Mà thằng Thái lớp tao cũng chỉ vì thấy mày bắt nạt thằng lớp trưởng lớp tao ngứa quá mới nói lại mày thôi.
Mà nó có bao giờ nói là định rủ cả hội 100 người đâu.
Còn chuyện này mà ko thể ko đánh nhau được thì tùy mày.
Nhưng cả thầy cô cũng biết rồi thì chuyện ko nhỏ đâu.

:)) đánh nhau thì phải đánh tay đôi, ko dám đánh tay đôi thì đừng đánh :|

mà nếu đã sai thì phải nhận đừng cái kiểu đổ tội cho lớp tao

Nói rõ để cho những ai vô tình vào đây hiểu ra ngọn ngành

Thứ 7, bạn Dũng sang cà khịa lớp trưởng lớp tớ. Nhưng vì bạn Hiếu hiền lành quá nên chả làm gì. :| Thằng Dũng liền chửi. Bạn Hiếu :"> chửi lại :D thế là thằng Dũng đánh bạn Hiếu X-( Bạn Hiếu đánh lại 8-} thì thằng Dũng đòi gọi hội đánh.

Vốn bản tính hiền lành nhút nhát, bạn Hiếu đã chuồn về trước 8-} Thằng Dũng gọi bạn bè vào ko thấy đứng chửi :D

Bạn Thái lớp tớ vì quá căm phẫn đợi lúc toán đấy đi, đứng chửi :D ( nhưng ko hề có chuyện đòi đánh lớp Toán)

Nghe đâu có mấy bạn lớp Sinh 8-} ra mak thế là mấy thằng kia biết chuyện đòi đánh bạn Thái...

Mọi chuyện chưa biết thế nào chỉ biết sáng nay có bạn nào lớp Toán mách là :"các bạn lớp Tin đòi đánh nhau với Toán 1" 8-} nói rõ chuyện với thày tớ thì thầy tớ bảo :| lên hỏi bạn Dũng, bạn ý nói " Lớp Tin gây sự trước"...

8-} anh hùng thế là cùng

@ Dũng :)) tinh vi ahs 8-} nói thế người ta ko gọi là tinh vi :> vì tao ko nói gì về mình cả :D mấy phẩy Văn thế :) tao chỉ nói về mày và nói sự thực thôi

Đánh nhau chẳng được cái ích lợi gì :| bọn tao sẽ ko đánh trả. Sẽ ko có tội gì. !!!!

con zai toán tin không lên HAO, không post bài đơn giản vì chẳng quan tâm quái gì đến chuyện củ chuối của HD :)) :)) =)) .Rõ chuối ông anh ơi :)) :))
tao là tao biết rồi , có khi biết nhiều hơn bọn con gái nhưng cũng chẳng thèm lên đây chửi :)) :))
<chửi nhiều công nhận nhìu bài thật :)) :)) nhưng không quan tâm >
BỌN MÀY ĐIÊN AHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
:)) đánh nhau thì phải đánh tay đôi, ko dám đánh tay đôi thì đừng đánh :|

mà nếu đã sai thì phải nhận đừng cái kiểu đổ tội cho lớp tao

Nói rõ để cho những ai vô tình vào đây hiểu ra ngọn ngành

Thứ 7, bạn Dũng sang cà khịa lớp trưởng lớp tớ. Nhưng vì bạn Hiếu hiền lành quá nên chả làm gì. :| Thằng Dũng liền chửi. Bạn Hiếu :"> chửi lại :D thế là thằng Dũng đánh bạn Hiếu X-( Bạn Hiếu đánh lại 8-} thì thằng Dũng đòi gọi hội đánh.

Vốn bản tính hiền lành nhút nhát, bạn Hiếu đã chuồn về trước 8-} Thằng Dũng gọi bạn bè vào ko thấy đứng chửi :D

Bạn Thái lớp tớ vì quá căm phẫn đợi lúc toán đấy đi, đứng chửi :D ( nhưng ko hề có chuyện đòi đánh lớp Toán)

Nghe đâu có mấy bạn lớp Sinh 8-} ra mak thế là mấy thằng kia biết chuyện đòi đánh bạn Thái...

Mọi chuyện chưa biết thế nào chỉ biết sáng nay có bạn nào lớp Toán mách là :"các bạn lớp Tin đòi đánh nhau với Toán 1" 8-} nói rõ chuyện với thày tớ thì thầy tớ bảo :| lên hỏi bạn Dũng, bạn ý nói " Lớp Tin gây sự trước"...

8-} anh hùng thế là cùng

@ Dũng :)) tinh vi ahs 8-} nói thế người ta ko gọi là tinh vi :> vì tao ko nói gì về mình cả :D mấy phẩy Văn thế :) tao chỉ nói về mày và nói sự thực thôi

Đánh nhau chẳng được cái ích lợi gì :| bọn tao sẽ ko đánh trả. Sẽ ko có tội gì. !!!!
lớp tớ có ai mak đâu Linh:| :| Đưng post bài như thế!!!!!Sứt mẻ tình cảm 2 lớp:| :| .Vào topic lớp Tin sao thất ức chế thế nào ấy!!!!!!!!!
thôi.....j thì tớ cũng xin lỗi lớp tin thay mặt lớp toán vậy(mặc dù mình chả là cái j trong lớp8-}8-})Vậy thôi nhé!!!!!!!

Thằng Phúc nào đấy mà cứ cái kiểu chim lợn nhw thế thì sang lớp Tin *** không ai đón tiếp mày đâu

Tao đã bảo là có gì thì lên lớp tao mà nói chuyện, với cả loại như mày đòi chửi tao thì cứ hỏi những đứa nào học lớp 9 ở Ams này trcs đây như Khanh Thịnh hay Lục, Tú gì gì đó,, mày cứ hỏi xem tao với thằng D thằng nào đủ trình vác dao đi hỏi tội thì mày hẵng chửi tao nhé ..
Ức chế ! Muốn giảng hòa cũng không xong ..

Phạm Duy Phúc đã viết:
tôi chỉ là một thằng nhóc , một thằng nhóc không hơn không kém . Cách đây vài hôm anh em lớp Tin hì hục ngồi nghiên cứu để oánh thằng nhóc HD . Càng nhìn chị Linh càng thất buồn cười.Thiết nghĩ 10Tin binh hùng tướng mạnh chẳng nhẽ vì một thằng nhóc như Dũng mà đến đích thân " Đại tướng" Linh phải ra tay sao ??? khó hiểu thật . Phải chăng 10Tin đã hết nhân tài ?? 10Tin tư xưng là bất khả chiến bại .... hic một thằng nhóc như Dũng mà không chiến được thì chiến với ai ??? ’’Chúng mày giỏi thì sang đây tao gọi 100 thằng’’ ư -hmmmm Tôi chỉ là một thằng nhóc .
Thảm hại thay một Vương Triều cường thịnh như 10Tin . Một đội ngũ tinh binh như 10Tin,một đại diện đứng đầu khối như 10T mà lại vì chuyện bé xé ra to .Thảm hại quá thảm hại.

mày *** biết j thì câm *** cái mồm mày vào đê
nếu thằng Dũng k0 cà thằng lớp trưởng lớp tao thì có j k0
nó nghĩ nó là ai
bắt nạt thế *** ai chịu được

@Chi: cả mày nữa
*** ai mak sao ông Thắng lại biết
lại cong dám bao lớp tin đánh lớp toán

phúc đã viết:
Ức chế ! Muốn giảng hòa cũng không xong ..

mày giảng hòa cái kiểu đấy
người đọc còn ức chế *** chịu được
còn ức chế cái *** j

còn định chuyển sang lớp tin nữa chứ=))

mà chửi thì sao
thik dọa ah
vâng
ai chả biết anh trình
anh đầu gấu
*** chịu được chửi thì làm sao

kinh thật
bọn trẻ con bâyh lớn nhanh thật:))
nhóc mà còn đòi vác dao đi đánh nhau:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Dạ em xin lỗi ạ, thế chẳng biết lớp nào mak í nhỉ, lớp Toán thèm vào ...
Thế bây giờ chúng mày muốn thế nào, thằng Dũng đi xin lỗi thầy Thắng rồi, thế bọn mày đã gặp Ms Hồng Anh chưa í nhỉ ?

:))
*** phải xin lỗi
*** biết thằng nào chửi trước
:))

Tao cũng chả có ý kiến ý kò gì những rõ ràng thằng D sai, thế mà chúng mày lại ít đúng ? Tao chả hiểu ? Bọn mày có đứa nào tự nhận là mình sai chưa . Cái máu yêng hùng thì bao giờ mới hết được, không có 1 thằng đứng ra xin lỗi thì còn oánh nhau đến giời, thằng D sắp đi UK, nó mà tức lên trước khi ra sân bay nó làm 1 vụ thì chúng mày thiệt chứ ai thiệt . Nói chung là chấp gì cái vụ nhỏ nhặt, thằng D nó phổi bò í mà . Thôi chuyển sang chủ đề làm sao mà lớp Toán xuống đc. lớp Tin đê, đánh với chả đấm, cút ..

Bạn Phúc có ý hòa giải là tốt nhưng ấy ko hiểu tẹo gì về con trai lớp tớ thì đưng nói cái kiểu ngu ngu ấy.Bọn nó ko phải loại máu me đánh nhau đâu.Có mà bọn nó muốn tránh phải đánh nhau ấy chứ.
Với cả ấy chỉ nghe có 1 phía thì sao mà chính xác được.
Vậy bây giờ tớ đính chính nhé.
Chắc chắn là ko có chuyện lớp tin muốn đánh nhau với lớp toán.
Thằng Thái lớp tớ nó có thể trong cơn nóng giận hơi xúc phạm lớp toán nhưng thằng HD cũng chửi lớp tớ có ra gì đâu.Nói chung vụ này ko có liên quan tí gì tới 2 lớp toán tin cả mà đơn giản chỉ là chuyện của thằng Thái và thằng HD.Vì thế lớp toán đừng có đi rêu rao là lớp tin đòi đánh lớp toán nhé.Chuyện ko bao giờ xảy ra đâu.
@Chi:Tớ nghĩ là ấy ko hiểu chuyện hoặc ấy vừa làm 1 việc thừa.Ấy ức chế cái gì chứ.Bọn tớ ko hề đả động tí gì đến lớp toán nhé.Bọn tớ chỉ nói thằng HD thôi.Vì thế ấy ko phải thây mặt lớp tớ xin lỗi lớp ấy.Còn nhiều bạn lớp tớ ko hề biết tí gì về vụ này mà ấy cứ quy chụp cả lớp tớ thế là ko được đâu.

Thằng D thì khai bọn mày chửi trc'
Lớp mày thì khai D chửi trc'

Chà, đứng về lớp mới hay lớp kũ đây ??...:((

:)) bọn tớ phải xin lỗi hả ấy :-" bọn tớ làm gì :| bọn tớ ko chửi lớp Toán ko hề [-x

Bọn tớ ko gọi hội đánh lớp Toán :D ko

Bọn tớ ko cà thằng Hoàng DŨng, chắc chắn, kết lại là chả làm gì

Còn lớp nào mách ah' :)) hỏi lại các bạn lớp ấy đi, lớp Tin cũng đang bàng hoàng xúc động sao vừa vào lớp thày đã gọi bạn Thái lên hỏi " mấy anh lớp Toán bảo anh định gọi hội đánh các bạn ý. Có đúng ko?"

chả hiểu ra làm sao.

Mà thày cũng bảo là thằng Dũng nói nó chả gây sự gì cả...

nhưng nghe bọn ấy vào nói thế này thì tớ hiểu nó thế nào rồi

Dù sao bọn tớ cũng không làm gì sai cả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên