@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))Đơn giản, chúng ta là 10 Tin :x :p ;) <<==

Bạn Việt là bạn nào thế??Hôm nào tớ xuống chơi thì chỉ cho tớ nhé!!!Bạn nào mà đc Hương khen ghê thế!!!:D:D:D:D.Đùa tớ thấy topic lớp Tin toàn thấy các bạn gái(@ HUy:bụt không coi con là con zai:D:D:D:D.Mà con xấu tính vừa thôi,cứ vòi tiền của bụt;;);;))

Thôi bụt coi con là gay đi :(, miễn là cho con ít tiền :D :D :D

k0 phải coi[-x
mà là thế thật:D
gay thì đừng có thik chị Linh chớ:))

@ Hương
mày điên nó vừa vừa thoai
hôm nay ý:((
lần sau tao sẽ k0 kể cho mày cái j nữa[-x
bịa đặt linh tinh[-x

Trích dẫn bài viết của kon Heo:
@Phượng:Mày nhoi thế hả.Topic lớp tao có bao giờ thấy mặt mày đâu.Mấy trang mới thấy mày 1 lần.

Ai nhoi? [-x Tao post bài hẳn hoi thế này mà dám kêu mình "nhoi"! [-(

Trích dẫn bài viết của Chi:
Bạn Việt là bạn nào thế??Hôm nào tớ xuống chơi thì chỉ cho tớ nhé!!!Bạn nào mà đc Hương khen ghê thế!!!

Trùi ui, ấy ko bít hở? Lần này thì ko phải hot mà là Cool sờ boy lớp Tin đóa! b-) Anh zai cái Heo đấy, em thì tất nhiên phải khen anh rùi! :x

Alô làm ơn cho tớ hỏi bạn Lê Linh Chi là tớ có quen bạn í ko?

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Nhật Anh Quang:
Alô làm ơn cho tớ hỏi bạn Lê Linh Chi là tớ có quen bạn í ko?

Một trường hợp nhoi điển hình nè Heo nè! :p
Bạn Linh Chi học lớp Toán cơ mờ, sao lại bon chen sang lớp Tin câu bài thía này? [-x Tớ tưởng lớp Toán học gần lớp Hóa lắm mà, sáng mai "nhảy" sang "bên nhau" mà hỏi! b-)

AH làm quen, bắt đúng rồi ( đoán thế ;;))

Thông báo là nick bạn Hương bị lock nhá ;;) để con bé còn học hành chăm chỉ ;;) :D

sao cái Hương bị lock hở mài :)) :)) :D :D
Chắc spam quá nhiều huh?
@kon Khanh:em cấm anh thik chị "dâu" của em à :D :D :D

:)) dễ mình cũng phải thế quá :D

Trích dẫn bài viết của kon Hói:
Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của kon Heo:
@Phượng:Mày nhoi thế hả.Topic lớp tao có bao giờ thấy mặt mày đâu.Mấy trang mới thấy mày 1 lần.

Ai nhoi? Tao post bài hẳn hoi thế này mà dám kêu mình "nhoi"!

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Chi:
Bạn Việt là bạn nào thế??Hôm nào tớ xuống chơi thì chỉ cho tớ nhé!!!Bạn nào mà đc Hương khen ghê thế!!!

Trùi ui, ấy ko bít hở? Lần này thì ko phải hot mà là Cool sờ boy lớp Tin đóa! Anh zai cái Heo đấy, em thì tất nhiên phải khen anh rùi!
Một trường hợp nhoi điển hình nè Heo nè!
Bạn Linh Chi học lớp Toán cơ mờ, sao lại bon chen sang lớp Tin câu bài thía này? Tớ tưởng lớp Toán học gần lớp Hóa lắm mà, sáng mai "nhảy" sang "bên nhau" mà hỏi!
Thứ nhất,mày đừng gọi tao là Heo nữa.Tức roài.
Thứ 2,tao với thằng Việt ko anh em gì nữa.Mà tao đâu có khen thằng Việt.Phải đọc mấy trng trước rồi hãy nhoi chứ.
Thứ 3,lần trước tao nói với mày là vì mày ít nhoi vào topic lớp tao quá nên con Dương mới ko thấy mày chứ ko phải bảo mày ko được nhoi.
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Quốc Huy:
sao cái Hương bị lock hở mài
Chắc spam quá nhiều huh?
@kon Khanh:em cấm anh thik chị "dâu" của em à
Dạ thưa.Dù rất quyết tâm nhưng mà nick của tớ chưa bị lock.Thêm nữa là có bị lock thì ko phải lí do là spam bài nhiều quá mà là tớ có đề nghị bạn Linh lock nick tớ trong tuần thi HK để tớ học hành cẩn thận.
Nhưng mà lí do ấy ko được chấp nhận nên nick tớ ko bị lock.Nhưng mà dù sao cũng quyết tâm chỉ lên net nốt tuần này để cho đỡ ngứa tay và tìm tư liệu văn thôi.Tuần sau sẽ ko có tớ lên câu bài nữa đâu.
Mà mình mới ko lên net có 1 hôm mà mọi người đã ăn nói linh tinh hết cả lên là sao.
TRích dẫn bài viết của Hoàng Mai Khanh:
@ Hương
mày điên nó vừa vừa thoai
hôm nay ý
lần sau tao sẽ k0 kể cho mày cái j nữa
bịa đặt linh tinh
Khanh ơi.Tao chỉ đùa thoai.Mà những đứa tao nói toàn bạn thân mày chẳng lẽ lại ko hiểu mày ko phải đứa như thế.Đùa cho vui.Nói thực trêu mày rất vui.Nhưng mày ko thích thì lần sau tao ko đùa chuyện tình cảm của mày nữa được chưa.Lần sau vẫn kể cho tao như tao vẫn kể cho mày nhé.Tao xin thề là sẽ ko tiết lộ chuyện tình cảm của mày thêm nữa.Nhé.À mà mày cũng ko được tiết lộ chuyện của tao đi linh tinh đâu nhé.
@Linh:Nick HAO của tao mày ko lock được.Nhưng mà sao nick yahoo của tao thì cũng ko lock được nốt nữa à.
Chết!Tình hình này là tao sẽ khó kiềm chế đây.
Chà lần này mình post bài dài quá.

:)) nick YM ah' :)) uh rồi yên tâm, tao đã làm gì đâu =)) tao nói mồm thế thôi =)) có bao h làm :D

Linh ơi.Thế mày làm đi.Bắt đầu từ thứ 2 nhé.
À,mai thi Hk GDCD à?Học cái gì thế?

ặc ặc chị hỏi câu này thì em pó tay rồi :D em cũng ko biết ;;)

Oài mà thôi mày tự chịu đựng đi :| để lock nick YM của mày kiểu đấy thì mỗi ngày tao phải lên 1 lâà 8-} oải quá, tự phấn đấu đi

Còn cái acc HAO thì mày tự lock được mà

Phạm Lan Hương đã viết:
Khanh ơi.Tao chỉ đùa thoai.Mà những đứa tao nói toàn bạn thân mày chẳng lẽ lại ko hiểu mày ko phải đứa như thế.Đùa cho vui.Nói thực trêu mày rất vui.Nhưng mày ko thích thì lần sau tao ko đùa chuyện tình cảm của mày nữa được chưa.Lần sau vẫn kể cho tao như tao vẫn kể cho mày nhé.Tao xin thề là sẽ ko tiết lộ chuyện tình cảm của mày thêm nữa.Nhé.À mà mày cũng ko được tiết lộ chuyện của tao đi linh tinh đâu nhé.

tiết lộ chuyện tình cảm của tao với bạn thân tao thì k0 sao lắm:-? (tại tao kể cho bọn nó hết roài:)) chưa đến lượt mày đâu)
nhưng mày đừng có nói xấu thằng được mày gọi là tởm bựa trước mặt taob-)
hôm quab-)
lúc kon Linh xem ảnhb-)
tao đã phải cực kì kiềm chế rồi đấyb-)

mà ý tao là cái chuyện tóc tai đấy cơ[-x

Chỉnh sửa lần cuối:

Tóc tai cái gì nghe chả hiểu gì sất :-O

mà tình hình là mày vẫn thik nó hử :-O hay nhờ, nhộn thật, chứ nếu ko sao đau lòng vì chuyện ấy thế này

:(( Khanh ơi tao xin lỗi :) :| nhưng tao thấy thế thật

Tao với con Linh chỉ nói sự thật.Còn mày ko thích lần sau bọn tao sẽ ko nói trước mặt mày nữa.
Mà chuyện tình cảm của mày tao cũng chỉ nói với bạn bè thân thiết của mày thôi được ko.À,nếu thế mày cho tao danh sách bạn thân của mày.
Còn thằng bị tao gọi là bẩn bựa thì lần sau tao cũng ko chê nó trước mặt mày nữa.Làm mất hình tượng của nó trong mày .
Linh ơi,tao nghĩ là con Khanh chưa hết thích đâu.Nhưng tao và mày giúp thì kiểu gì cũng phải hết thích thoai.

=))
2 kon điên
=))

dù thik hay k0 thik b-)
nhưng bọn mày cứ chửi nó mãi[-x
vẫn ức chế cực kì đấyb-)

:D

----------

Phạm Lan Hương đã viết:
Linh ơi,tao nghĩ là con Khanh chưa hết thích đâu.Nhưng tao và mày giúp thì kiểu gì cũng phải hết thích thoai.

/:) đã bảo là hết thik rồi mà[-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Ai mà tin cai mồm mày được.
Mà thôi.Kệ mày.Có sao đâu.
Bọn tao sẽ cố ko nói xấu nó trước mặt mày là được chứ gì.

oái!!!Sao topic lớp tin xuống trang 2 thế này:D:D:D.ĐỂ tớ kéo nó lên trang 1 nào...2....3...xong:D:D:D:D
@A quang:hình như là có ấy ạ!!!tỚ là bạn Ếch muh:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên