@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày ơi, mày bomb thế nào, truyền cho tao với :D tao chả biết gì cả :">
Hiếu thân mến đáng yêu ơi \:d/
mà bạn ĐLinh ko hiểu câu tớ nói à, tớ lại tưởng nó rõ ràng lắm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
nói ngu bỏ xừ
thích invi là việc của mình
cứ tò mò tọc mạch khó chịu [-x
ng` ta chat với ai chả đ.c
hay ho j` trò đấy
trừ khi mình ghét thôi

Thu Trang la dô phải không nhỉ =))
Thằng Chính 10 năm khôing vào topic Tin 1 lần, thế mà bây h vào , lại lôi theo đc bạn Trang =)).

Mà đúng là Dô thật thì bắt quả tang đi chơi bi-a với con gà Chính nhớ =))

Nguyễn Quốc Huy đã viết:

tao ko biết chơi bi a :-? ... bữa nào Huy đưa đi dạy chik bi a cái nhỉ ;;) ... cho bạn Dô đi học cùng ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
không không, nên hỏi anh Chính trc' .
Mà dạo này phế rồi, máy cháy main >_____<

Muốn biết cách bomb ah, mọi người fải chịu khó mà mò thôi, mình cũng dạy cho vài người rồi nhưng ko thích vì mọi người sẽ bomb nhau loạn mất. Mình tính ra bây h mới bomb đc mấy người sau :
- Tự bomb mình (để thử nghiệm hiệu quả )
- Hương ( vì nhiều lần chat nó ko chịu reply )
- Nguyệt Minh ( để trêu )
- Hà Dương ( vì nó bomb mình trước )
- Một thằng bạn cũ ( vì nó dám gửi link để bomb cho mọi người )
Để status như vậy để mọi người online cho vui thôi mà

----------

Vừa tìm đc 1 tools bomb mới, siêu khủng............... :

Ai cho mình thử nghiệm với

Nguyễn Quốc Huy đã viết:
Thu Trang la dô phải không nhỉ =))
Thằng Chính 10 năm khôing vào topic Tin 1 lần, thế mà bây h vào , lại lôi theo đc bạn Trang =)).

Mày ko thấy là mày đang rất lố bịch hả Huy8-} 8-}
Tao là tao,Dô là Dô,chẳng liên quan j` đến nhau cả,tao chẳng ngần ngại nói thẳng với mày là tao vẫn :x Hương lớp mày,rất :x là đằng khác
Còn chuyện lầ n trc' thì mày thấy rồi còn j`,tao dạy bi-a cho con Dô vì nó muốn học,tao cũng xưng hô với nó là chị em để mọi ng` ko ai hiểu lầm còn j`
16 tuổi,đủ chín chắn để ko phải khi thik 1 ai cũng gào toáng lên cho cả thế giới biết,đủ can đảm để del nick ng` minh` :x để cả 2 có thể tập trung vào điều mà mình mong muốn(hoặc là bố mẹ mong muốn cũng đc)
và tao nhấn mạnh ĐỦ SỨC ĐỂ SOLO VỚI BẤT CỨ THẰNG NÀO TRỌC NGOÁY VÀO CHUYỆN RIÊNG TƯ CỦA TAOb-) b-)
Mày là bạn thân của tao nhưng tao thấy con milu nhà tao thỉnh thoảng vẫn khôn hơn mày,ít ra là nó bik nói đúng luk(với nó thì là sủa),tốt nhất là từ nay về sau làm j` thì nên suy nghĩ kĩ hơn,đọc xong bài này yêu cầu ko ra YM buzz tao,tao đang kéo 3acc VL và nghe nhạc SMDH nên nếu có 2,3 ng` buzz thì có rất dễ đứt mạng VL/:) /:) (VNG làm ăn vớ vần quá)
Còn bi-a thì đừng có chê gà,ko bik ai gà hơn đâu:-$ ,hôm nào đó sẽ sang vứt trả mày 40k:>

Hiếu mày thik thử nghiệm với ai thì thử nhá
Mày biết thừa tao AU mà cứ chat với BUZZ thì tao trả lời = niềm tin à
Đừng cóa bomb
DẠo này tao hay kill boss
Mày bomb phát thì hết mấy K ĐEN của tao

khiếp sợ quá
có cái đếk j` đâu mà ầm ĩ lên thế
bạn Chính thì kệ bố bạn chính liên quan j` đến bạn Dô
hôm rồi hỏi ra mới biết em trai đáng yêu xinh xắn dịu dàng ngồi đấy là em Huy lớp tin 8-}
lúc đầu tao tưởng nó trông cửa hàng 8-}
tại lúc vào có thấy nó vào cùng đâu
đấy thằng Chính thấy chưa
mày dạy phải từ từ nhẹ nhàng như thằng Huy thì bố mày mới hiểu đc chứ sồn sồn lên thì làm sao hiểu đ.c /:)

----------

à nhắc thằng Chính là chọc ngoáy chứ ko phải trọc ngoáy 8-}

ối giồi ôi, đọc bài bạn Chính mà tớ muốn hộc máu mũi máu mồm, đủ các loại máu quá 8-}
Thật là cao cả, tình yêu tuổi học trò ;;) xin lỗi mày Chính nhá, nhưng đọc mà tao cứ được thể bủn rủn cả chân tay.

16 tuổi,đủ chín chắn để ko phải khi thik 1 ai cũng gào toáng lên cho cả thế giới biết
:-$ đọc lại nào bạn thân mến

dù sao cũng buồn cười :"> dù biết là vô duyên nhưng mà ko ngừng đc :)) thông cảm cho tớ

16 chưa qua vị thành niên ... chín chắn con khỉ :)) còn bồng bột ... =)

Cả nhà hôm qua có ai xem Miss Universe 2006 không?
Con hoa hậu xấu như quỷ ý!

=)) =)) =)) , đến bây h vẫn chưa hiểu ý kon Chính là ji =)) =)) =)).

Tao nói sự thật thôi mờ =))

Dô: lúc đầu thấy bà quen quen nhưng con Chinh lại bảo là chị ,12A1 8-} nên ko đoán ra, chứ bằng tuổi thì đoán ra Dô ngay ( mới gặp 1 lần , hôm đấy là lần 2 ) =)) :((

xấu như quỷ, đoán cũng hơn bạn Trung ;;)
nếu ko phải cho tớ xin lỗi
@ Huy: ở chỗ đấy có mỗi mình ấy là lớp mình à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên