@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))10 Tin: Nothing is impossible ^0^

Đau mắt quá,bỏ cái chữ kí đi(ai thì tự biết)

Topic lớp lại rớt xuống trang 2 rồi
Chán quá
Đánh đổi mọi thứ để bố nối lại net ở nhà

nối lại net ở nhà làm gì 8-} hiz chán quá :(( suốt ngày lên net mà chả có cái gì sất X(
mệt quá T_____T thật là mệt, ko biết mai có dậy mà đi học đc ko :((

Ờ thế có bài đây:D
Làm giúp cái mod ơi;)
nhập i cột và j dòng giá trị phần tử thứ ij=i x j.viết mảng 2 chiều ra màn hình hỏi những dòng nào của mảng chứa các phần tử là số nguyên tố?và có ? số nguyên tố:|
cố gắng làm nhanh nhé
thankx:)

hiz 8-} đề gì mà thấy buồn cười thế
tức là cho i,j tạo mảng 2 chiều: a[i,j]:=i x j ?
i,j nguyên nên chỉ khi nào hoặc i hay j bằng 1 con số còn lại là 1 số nguyên tố thì a[i,j] mới là số nguyên tố được.
thế thì lúc in mảng thì chạy
for i:=1 to n do
begin
for j:=1 to m do
begin
a[i,j]:=i x j;
write(a[i,j]:3);
end;
writeln;
end;

còn kiểm tra có bao nhiêu số nguyên tố thì xem từ 1 đến m và từ 1 đến n có bao nhiêu số nguyên tố. Như vậy dòng 1 sẽ có k số nguyên tố ( số số nguyên tố trong đoạn 1, n), cột 1 sẽ có ... (... trong đoạn 1,m).
ý ấy là thế à?

ờ đề con chồn này không rõ , tớ cũng đek hiểu :)) >>> chưa làm :))

Ơ chú Huy thật ra là đề lớp chị đấy
chả hiểu ông xeko cho kiểu gì ý 8-}
Thế ko có cách nào làm được à?:D
Đây,đề là thế này
nhập i cột và j dòng giá trị phần tử thứ (ij)=i x j.viết mảng 2 chiều ra màn hình.hỏi những dòng nào của mảng chứa các phần tử là số nguyên tố?và có ? số nguyên tố.In ra màn hình nếu cái nào là số nguyên tố tô màu đỏ,số chính phương tô màu xanh 8-|
Giám thị coi thi ko giải thích gì thêm:))
Giúp tớ với:(
Chú Huy giúp chị đi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Lan Hương đã viết:
Đau mắt quá,bỏ cái chữ kí đi(ai thì tự biết)

Topic lớp lại rớt xuống trang 2 rồi
Chán quá
Đánh đổi mọi thứ để bố nối lại net ở nhà
Sao em lại mắng anh,hâm[-x [-(

hiz hiz đến cái chữ kí của bạn Hiếu :)) thật là :)) "bí mật" mới đau chứ :))
tao thik cái " Giang hồ hiểm ác không bằng mạng lag võ lâm" hơn :D
ối giời hôm nay :)) thày Sửu thật là thâm thúy
ví dụ cho luồng cực đại trên mạng
ở một làng có n chàng trai và m cô gái :)) rồi thì chàng trai đa tình :)) cô nào cũng yêu, cô thì xinh quá anh nào cũng theo cả :)) hỏi làm thế nào tổ chức đc số đám cưới nhiều nhất mà mỗi anh lấy được người mình yêu =))
hôm nay cứ tưởng mình 7 lý :-s hiz ai ngờ được 8,5 :x giỏi quá
hôm nay mới biết là bạn ý chẳng để ý gì đến mình cả, chán thật, mình cũng có làm gì đâu... mình chỉ muốn gần người mình thích thôi mà. Thế mà cũng khó thật

ôi ngày hè nóng bức :(( thế mà 8-} có câu " Tháng 3 bà già chết cóng 8-}" có mà "Tháng 3 bà già chết nóng" thì có 8-} kinh dị quá :(( mấy hôm nữa đi thi còn nóng nữa thì 8-}
thật là khổ :(( đã sinh ra Linh còn sinh ra mùa hè :(( chỉ thích mưa hè thôi 8-} ko chịu nổi nắng hè 8-}

/:) bạn có bị thiếu i ốt cấp tính ko đấy 8-} mưa hè mà nóng thì 8-} bão giông sấm chớp 8-} cây cối đổ rầm rầm 8-} mưa to thế mà nóng thì 8-} chịu

thật là trí tuệ

giờ mới nhận ra chữ kí mình thật hợp thời \:D/ waiting for a rain :x mưa ơi mưa ơi! where are you?

Chỉnh sửa lần cuối:

Chờ đến Tết mới có mưa!
Trời cứ kiểu này thì còn lâu!

đầu óc kiểu gì thế /:) làm gì có chuyện trời cứ nắng mãi :D thế nào rồi cũng sẽ có mưa, cứ chờ xem :D mưa rất mát!
Ôi thích nhất là đi tắm mưa, vừa đi xe đạp vừa tắm mưa [-o< ko có gì lãng mạn và mát mẻ hơn thế :D
vẫn nhớ năm kia mình và con bạn :x 2 đứa yêu thế :D giỏ xe có áo mưa mà ko thèm mặc :D cứ đi trên đường hát ngêu ngao. Ghét cực cái trò áo mưa toàn mùi cao su, hấp hấp, áo thì dinh dính bám vào người :(( mát thì cũng hơi hơi :(( nhưng mắt ướt, tay ướt, chân ướt, người lại khô, quá ư là ngu ngốc.
Mong trong tuần này có mưa :D

Lớp mình chuyển phòng học đi, ai đời ở ngoài sân mát hơn trong lớp, có cái điều hòa thì bảo vệ tiếc tiền ko chịu sửa, học thêm mấy tuần nữa là die hết, sĩ số lớp về 0 thì.....

----------

ko biết cái chấm thi đua có ảnh hưởng zi đến lớp mình hay thấy Thắng ko nhỉ, nếu ko thì lớp mình cứ thoải mái đi,

ôi cái chữ kí :)) thật là tình cảm và thâm thúy :))

ko liên quan đến lớp :)) ng` ta chấm cho ma à :)) hay rỗi việc quá :-? dĩ nhiên là có ảnh hưong đến lớp :D ảnh hưởng thế nào thì chịu, còn thày thì no biết :D
công nhận nóng thật :(( thôi lớp mình đi sửa điùe hòa cũng đc :( trik quỹ lớp ra :(( chứ nói như mày 8-} tiền hương hoa đi viếng chúng nó còn khổ hởn 8-}

Mai mang điều khiển đến, chỉ sợ đang bật lão bv nổi hứng chạy ra bật phát hiện ra thì cứ gọi là cười ra nước mũi :)):)).
CHính hỏi đề Tin gì mà vớ vỉn thế:)) Hay là còn mục đích nào khác;))

ko phải tao hỏi đâu,tao mới học2 buổi tin nên ko biết j` để hỏi

giờ đ ến điều hòa nhà mình hỏng 8-} đời cô Lựu 8-} chết tôi mất thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên