@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Thị Thùy Linh
(summerrain)

Điều hành viên
Ái chà chà, phấn khởi quá, cuối cùng cũng có box 05-08 b-) và lúc này là cơ hội để tớ đây ra tay khai phá 1 ít đất đai cho lớp mình...
@)) ai là dân Tin 05 08 đọc được mấy dòng này thì sống chết cũng phải viết mấy dòng giao lưu đấy nhớ chưa :madflame: ko thì tàn 1 đời lúa, úa 1 đời hoa đấy!!!
Cứ hoàn thành nhiệm vụ đi rồi bon chen sang lớp khác thoải mái, ko ai cấm

Cầu chúa là lớp chúng ta sẽ có nhiều người tham gia ( quen 6 đứa lớp mình thì phát hiện cả 6 đứa đều ngoan đạo @)) lơ lắng ko yên
Chúa thương con
Chấm hết ( bon chen học hỏi kinh nghiệm vào sửa chữa sau 8-} cấm ai chê chán :x )

Re: @)) Tin 05 - 08 =)) say h3ll0 ! __ !

hí hí ;;)

chào em Linh

rất vui được gặp em ;;)

:))

chào em Linh
gọi thêm các em cùng lớp khác vào chơi cùng cho vui đi em :D

khỏi gọi có em đây
chào nhá ;;)

Bạn Hoàng cũng học lớp tin à, vậy mình chào mừng nhé :)>- :)>-
@ Linh : bà viết xong đơn chưa vậy ???, hehe à hay bà rút đơn đi :))

ai chà cho mình làm quen với !! lớp tin thì có bạn của mình nhìu lắm !!

Vào làm quen với các em cái , mà em Linh hình như được bọn 11 Tin khoái ghê thế nhỉ, :)) cho anh làm quen với được không :D

cho chị bon chen cùng với "các bạn" lớp Tin 0407 nào ;;):p

0508 chả thấy đâu , thấy mỗi mấy ông dê cụ 04-07
Đùa chứ , năm nào các anh 10 Tin cũng perfect lắm , chiều các em hết mực luôn :))
( nhất là 04-07 ) , cầu cho năm nay cũng thế :)) ( not sex :)) )

Ối , em Trang nói j` thía :)) <sao mà đúng thía :)) <j/k :p>>

Bon chen phát nào ;;) >:-D<

say h3llO!!!!!!

chết thật, thằng Hà sex với Biên sex đi reo rắc con rơi khắp nơi, làm lớp mình mang tiếng quá [-x. Em Trang với Mai muội đừng có vơ đũa cả năm thế, còn có những người trong sáng như bạn Sleep lớp Tin mà :D .
Chào mừng các em 05-08, hi vọng có chút gì đó giống lớp anh :D . Có gì lên bọn anh cho xem nhật kí lớp (có bản photo quyển sổ đầu bài :D).

Nghe mày nói tao mới nhớ ra chưa giơi thiệu cho các em các số liệu ghi trogn sổ đầu bài của lớp tin 04 07 :))

Cầm trích sổ đầu bài là Nguyễn Quang Minh (Minh đỏ , hiện chưa thấy lên nhưng rồi các em cũng sẽ biết thôi, chắc h đang mai danh ẩn tích để ôn luyện aptech gì đó :))) :37 lần ghi sổ-> vẫn hạnh kiểm tốt như thường:))
Đứng thứ hai là Nguyễn Hoàng Hà :)) thường xuyên vắng mặt trong lớp với lý do đi họp :)) hình như 27 lần thì phải(nếu nhớ nhầm thì đồng chí Hà đừng trách nhé:p)
->vẫn hạnh kiểm tốt :))
Đứng thứ ba là chàng Ngô Duy Biên :)) 24 lần :)) vẫn tốt :))
Kể ra thì chắc hết trang mất :)) công bố mấy người đầu sổ thôi:))

PS: Bạn anh ở Kim Liên ghi tên có 2 lần là hạnh kiểm trung bình rồi :))
Các em nếu thấy hay thì cứ việc phá kỉ lục :))

Phạm Hải Nam đã viết:
Nghe mày nói tao mới nhớ ra chưa giơi thiệu cho các em các số liệu ghi trogn sổ đầu bài của lớp tin 04 07 :))

Cầm trích sổ đầu bài là Nguyễn Quang Minh (Minh đỏ , hiện chưa thấy lên nhưng rồi các em cũng sẽ biết thôi, chắc h đang mai danh ẩn tích để ôn luyện aptech gì đó :))) :37 lần ghi sổ-> vẫn hạnh kiểm tốt như thường:))
Đứng thứ hai là Nguyễn Hoàng Hà :)) thường xuyên vắng mặt trong lớp với lý do đi họp :)) hình như 27 lần thì phải(nếu nhớ nhầm thì đồng chí Hà đừng trách nhé:p)
->vẫn hạnh kiểm tốt :))
Đứng thứ ba là chàng Ngô Duy Biên :)) 24 lần :)) vẫn tốt :))
Kể ra thì chắc hết trang mất :)) công bố mấy người đầu sổ thôi:))

PS: Bạn anh ở Kim Liên ghi tên có 2 lần là hạnh kiểm trung bình rồi :))
Các em nếu thấy hay thì cứ việc phá kỉ lục :))
bố chú :"> làm anh ngượng quá :"> :)) :)) :))

em trang nói thế nà ko được nhá [-x :nono: thế ko muốn bọn anh chiều ah (kể cả s<bip>x =p~)

chú Hà sao cứ bip mãi thế :mrgreen:: nói thì nói luôn lại còn phải <bip>:nono::lol::p

Đùa lớp Tin ghi sổ lắm nhỉ :)) như mình bùng liên miên khoảng 50 tiết mà mới chỉ bị ghi 1,2 lần :)):lol::p

Này này, ai vào đây thì cấm có chê bai Tin đấy nhá, dù lớp Tin có bùng học, dù lớp Tin có trốn tiết, lớp Tin bị ghi sổ đầu bài thì lớp Tin vẫn là lớp tốt... cấm có nói xấu nhá
Anh Nam sex ( ko biết gọi thế có đúng ko nhỉ? :D) cứ nhầm, ai quan tâm đến em đâu các ông ý đang định dùng kế mật ngọt chết ruồi, trước mặt thì tốt thế ko biết sau lưng có ý gì, có khi dùng em làm cầu nối để giao lưu với các bạn nữ Tin 05 08 roài reo rắc đám con rơi ko chừng :))
À bạn Hồng Anh iu quý, tớ ah, tớ học MC ấy ah, sao ko?

heheh đã có hai em chuẩn bị đánh nhau roài !! thế các em giai như em Tô em Tề không lên đây à ?? phí cả đời giai !!

hic, bên lớp Tin đông vui quá, mình cũng phải bon chen phát chứ nhỉ, ai muốn làm quen với dân pháp ko?

Trần Thu Trang đã viết:
...
Đùa lớp Tin ghi sổ lắm nhỉ :)) như mình bùng liên miên khoảng 50 tiết mà mới chỉ bị ghi 1,2 lần :)):lol::p

Thì đấy là do ấy biết cách bùng , ai như bọn này :)) thằng Đỏ thì cứ nhằm hai tiết Văn và GDCD của cô Nguyệt Anh và lasat Mỹ mà đi muộn, thằng Hà toàn đi họp vào tiết Kiều Hương:))(học kỳ hai có rút kinh nghiệm,:D đi họp vào tiết cô chủ nhiệm :))) riêng cái đấy đã chiếm ngót 1 nửa rồi hỏi sao mà không nhiều cho được :))

Phạm Hải Nam đã viết:
Thì đấy là do ấy biết cách bùng , ai như bọn này :)) thằng Đỏ thì cứ nhằm hai tiết Văn và GDCD của cô Nguyệt Anh và lasat Mỹ mà đi muộn, thằng Hà toàn đi họp vào tiết Kiều Hương:))(học kỳ hai có rút kinh nghiệm,:D đi họp vào tiết cô chủ nhiệm :))) riêng cái đấy đã chiếm ngót 1 nửa rồi hỏi sao mà không nhiều cho được :))
bố chú, cứ làm tao ngượng hoài :)) :)) :)) :))

em Linh quyết tâm bảo vệ thanh danh cho tin là hợp ní nắm :x:*

nhưng mà vụ con rơi con vãi là ko có đâu :nono: [-(, anh trong sáng =P~ =P~

hí hí :p

em Thanh: anh vừa add xong ;;), nghe vợ anh quảng cáo đã lâu ;))

Óe, thía đứa nào bảo tao thèng Hà bùng >60 tiết 8-| :-w lừa bạn thế à 8-|
@ huynh Nam x<bíp>líp <:mrgreen: huynh thông cảm muội k bít tANh nên cứ thấy mọi ng` gọi thía nào thì đọc thía :mrgreen:> nghe tên đã thấy huynh Nam trong sáng roài ;;)

@ bạn Hà :bạn Hà bảo tôi quảng cáo j` thía 8-| tôi có quảng cáo j` đâu b-( bịa đặt linh tinh b-(
<hix :-$ nó mà bít nó gít tôi :(( :-$ >
Mà con rơi con vãi j` đấy 8-| Ngeh Hà Nội đồn roài đấy nhá [-( đi xác minh roài về xử lí đấy nhá [-( nhớ cái 3 tháng đấy nhá <bíp><:mrgreen:>

Oe đùa, vào đây thấy thành tích của vợ và chồng mình <8-|> chẳng bít nói j` 8-| cứng họng 8-| :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên