11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lúc nãy đi qua nhà khảnh râu, nhìn nhìn vào nhà nó cứ nhớ nhớ là phải làm một cái gì đấy mà nhớ mãi kô ra, về đến nhà lên 4r mới nhớ ra :)) mai phải nhớ đi lấy mới được, hehe, thủ luôn 2 đĩa về đem bán >:)

thằng Zim ngu nó viết she doesnt want her photo appear here là đúng rồi
nhưng mà kô chia động từ :))
at my house với in my my house thì kô sure lắm

Các anh lý bấn thế tiếng anh tùm lum....em đọc chả hiểu j hết :))
Mỗi tội thấy mấy câu giải thix của ông Zim ngu phết :)):))
Hình như Anh Tuấn là cái anh mà đc Wesleyan mà ko vào thì phải :|

đúng rồi đây em ạ :)) 8-} b-(

Happy birthday to B
:x :* :smlove: :remykiss: :kiss2: :love3: :kiss1: :love1: :beerchug: :love1: :kiss1: :love3: :kiss2: :remykiss: :smlove: :* :x​

Cake rubbing party ;;) Have you finished washing your clothes :)) And what about Oneal :)) I'm so sorry for my "chẳng may" action =)) :D And thx alot for picking me up this morning :D

P/S : B, "Freaky Friday" is truly FREAKY =))

Hơ, nhiễm thằng Chít rồi:))

P/S 2 :D Nhận đc card của bà rồi nhưng mà hỏng font, dịch toét mắt ko đc :d=)) thấy mỗi cheese thôi :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay sinh nhật bạn Tâm à??Chúc mừng nhé;)
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

i dont think her ,dont want her photo appear here

đây, nó viết thế này mà. Nó viết như mày đâu.

Đã lấy DVD về nhà, xem rồi, cười đau cả bụng :)) ai thích kô tao copy cho, xin tiền đĩa thôi :D

@ chị Tùn: 8-} hum qua em lượn đi tìm nhà chị suýt lạc rồi 8-} quên mất số ĐT thế là đành mò 8-} cuối cùng thấy 1 nhà có 1 ông to béo, "Tuyền là cái gì? Ai là Tuyền? Mày trêu tao hả ranh con?" 8-}

Trời đất, tao làm được khoảng 1 tháng rồi mà mày hỏi câu đấy ah 8-}
mà sao hum rồi ko đi off :))

BTW, chúc mừng sn chị Tâm béo :x

ý a, ssinh nhật tâm béo rồi \:D/ chúc mừng chúc mừng \:D/ tâm ơi chả còn chỗ nào bán susu nữa cả >"<

em p oi =)):)) so dien thoai di dong la 091235
996 em goi truoc roi hay den chac j chi o nha.

zim oi burn ra cho ca lop luon di yeu cu.

+ kia, interview chưa? thế nào?! Hôm qua tao cổ vũ cho nhật với mỹ, cả 2 đều thua tức tưởi :)) từ rày phải cổ vũ cho đội mình kô thix mới đc b-)

burn cho cả lớp rồi nửa lớp kô lấy thì chết à :|

Khong danh duoc tieng viet :(( :(( :((
@ Cong: tao vao chu con ai vao nua
@ Huyen: khong phai la khong them vao, ma la vi dat wa khong vao noi :(( :(( . Cho co 22k/y thi vao the quai nao duoc co chu :(( :(( :(( Da cho sao khong cho full luon di. Em co di DN khong? Neu di thi vao trong do hoi ngo :D

đấy, vừa mở mồm hét "Korea Korea go go go" thì Togo nó ghi bàn >"< nhạt thế nhỉ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên