11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hoan hô Sơn bẹn :D
mai anh em lại tiếp tục chiến đấu với việc đến trường ,mà trước mắt là thi Sinh và 4 môn hổ lốn còn lại của ngày :|

Mấy bẹn Lý 1 này còn hư hơn lý 2 bọn mình.Ít ra thì cũng phải nịnh mod để khỏi bị lock chứ :D

mod hiền thì nịnh cái gì h :)| , chưa giết chết là may :| :))

hay bây h ko câu bài post nữa ,câu topic cho nó trất trơi ,nổi bật :D ,bây h cứ 1 câu thế này lại chơi 1 topic :D

Tao vừa post một loạt ảnh đi công viên nước. Trông thằng nào thằng nấy đ ĩ không chịu được :)). Album lớp mình thế này thi cold lắm :)) .

ơ` ,nhưng mà như thế là ai giết ai đấy ?
mà mod Hiền post bài thế là ko được [-x ,ai lại cả bài có mỗi 1 chữ láo thế bao h :|

mẹ thôi đi bọn này , lại lock giờ :))
mất cái topic của tao , tên đang hay , trất trơi thế còn giề :))

Có gì đâu. Topic mới bỏ đi :)) là đc mà. Vẫn tên nt. :))
Mà công nhận cái topic này chưa thấy 1 bài nào gọi là chất cả. Toàn câu là câu :p

đề nghị bé nào tên Hoàng Ngọc An vào câu bài ít thôi ,còn nói ai hả :p
hôm nay em được 7,5 GDCD ,cao nhì lớp ,thật là trất trơi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa có bài nào chất lượng hử? thế thì có rồi đây này. :D Bài của quyền ủy viên BCH Đoàn trường, bí thư chi Đoàn 11L, bàn trưởng bàn 5 dãy 2 tính từ cửa ra vào. :D
Bố cái thằng Tùng béo, cả lớp 7.5, trất trơi gì? Phải như tao, tiết công dân lên muộn trình bày 2 câu xong lại đi tiếp. :D
Anh ơi, hôm nay nhà em trất trơi lắm, mưa mãnh liệt làm nhà đầy nước, bơi sướng lắm, như đi CVN hôm qua; :D đã thế lại còn mất điện từ 6h đến 9h, mất rồi có, có rồi mất, rất đẹp. :D

:)) có chỗ cho anh em mình chơi rùi à :D hôm nay tao học có mỗi 3 tiết, 2 tiết cuối có gì đặc biệt kô bọn mày ?!? Mà bọn mày chưa kể cho mọi người nghe vụ đi CVN =p~kể đi tao nghe với :D

Lên Album lớp mình mà xem :)) . Trông không thể dã man hơn :))

bọn mày ơi hôm nay tao xem ảnh bọn mày ở thư viện trường, bật lên thấy toàn mấy thằng cới trần mấy thằng ngồi cạnh tao nó nghĩ là tao đang xem ảnh bậy bạ có buồn cười ko chứ:)) :)))

He he, vừa thưởng thức + bình luận rồi, gõ mỏi cả tay chúng mày ạ. :D
Anh em mình xúc tiến làm đồng phục lớp thôi, dạo này rỗi rãi quá, cứ vật vã lên vật vã xuống ở nhà. :D Hôm nay thấy đồng phục bọn hóa rồi, tao thấy anh em mình có cơ vượt lên trên bọn này đó. :D Linh đen về nhanh nhanh còn đem hàng về góp vào chứ. :D
Sắp ngày hội anh tài rồi, mai tao đến phân công thi các môn, chúng mày nhớ tham gia nhiệt tình đấy. :D
Mà ngay từ bây giờ, lớp mình phải động viên thằng Trung Anh để nó về động viên bố nó cho đi tham quan thôi, chẳng nhẽ cả năm trời không được đi đâu? :D

Lê Minh Tùng đã viết:
ơ` ,nhưng mà như thế là ai giết ai đấy ?
mà mod Hiền post bài thế là ko được [-x ,ai lại cả bài có mỗi 1 chữ láo thế bao h :|
Post thế là còn dài rồi đấy, nt này mới mệt:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên