11 H2 đã thắng !!!

Vuong Thai Minh
(Vuong Thai Minh)

Thành viên (sai email)
Hôm nay , lớp 11H2 thắng lớp 12H1 2-0 , nhẽ ra tỉ số phải là 3,4-0 rồi nhưng mà thôi thắng là được rồi :) . Tớ còn là người ăn thẻ vàng duy nhất của trận đấu , vinh dự ghê:D
Lớp 11A3 thua lớp 11P1 , 1-2 , tiếc ghê , vì A3 đá hay hơn , nhiều cơ hội hơn mà lại để thua , nhưng không sao các bạn A3 cố gắng lên , còn 2 trận nữa cơ mà , :)

Không sao, nếu cậu không phạm lỗi thì có lẽ chúng ta đã bị thủng lưới rồi

nhưng thử hỏi Vương Thái Minh nhá,có thấy lớp nào con gái đi cổ vũ hùng hậu như lớp tui ko?( à,hoặc lớp mình ,Minh nhỉ? ). Anh3 thua nhưng thua kiểu này thì ối lớp khác phải nhìn sang thèm thuồng !

hê hê con gái mà đi cổ vũ là lớp mình thua đấy, kinh nghiệm của 11H2 mà:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Có lẽ đúng (xét một cách toàn diện theo những trận mà lớp tớ đá có con gái cổ vũ), nhưng theo tớ thì không có con gái cổ vũ thì còn gì gọi là bóng đá nữa. Dù sao thì cổ vũ chỉ là cổ vũ thôi, cái chính là ở các bạn nam ấy chứ.

Đúng rùi đấy .Hôm đấy tớ đi xem thấy nhìu lớp ko có ai đi cổ vũ .Tội ngiệp ghê cơ.(lớp nào thì tự hiểu.)

Không hiểu lớp nào mà tội nghiệp thế nhỉ ?
Còn lớp mình hôm đấy ít ra cũng có 1 bạn gái đi cổ vũ là Trang kều , cố gắng phát huy nhé Kều , chỉ sợ các bạn gái thấy thắng trận này trận sau lại kéo nhau đi cổ vũ rồi lại thua thì đúng là bi hài kịch !!!

yên tâm đi Thái Minh rùi lớp mình sẽ thắng, phải khủng bố tinh thần của 12T1:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Back
Bên trên