10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chắc cũng kô nhiều quá đâu.Nhưng mà phải tầm 9 hay 10 đứa đi thì tiền mới ít đi chứ càng ít đứa đi thì càng nhiều tiền.Nói chung là theo như tớ đã ở đấy thì tớ thấy được.Nhưng mà có chán thì cũng đừng phàn nàn nhé.Chỗ đấy là mình chỉ ở đấy thôi chứ kô có gì để tham quan hay gì đâu :D được cái là thích tự nấu ăn cũng được,chợ ở gần đấy :) cho các bạn nữ thể hiện tài năng nấu ăn ;)

Dương Đức Trung đã viết:
Chắc cũng kô nhiều quá đâu.Nhưng mà phải tầm 9 hay 10 đứa đi thì tiền mới ít đi chứ càng ít đứa đi thì càng nhiều tiền.Nói chung là theo như tớ đã ở đấy thì tớ thấy được.Nhưng mà có chán thì cũng đừng phàn nàn nhé.Chỗ đấy là mình chỉ ở đấy thôi chứ kô có gì để tham quan hay gì đâu :D được cái là thích tự nấu ăn cũng được,chợ ở gần đấy :) cho các bạn nữ thể hiện tài năng nấu ăn ;)
Và cũng để cho các bạn nam được dịp thử nghiệm việc oánh lẫn nhau để giành nhà vệ sinh :))
Nếu ko có gì tham quan được thì mong là có cái chỗ nào hay ho xung quanh chỗ mình ở để cả lũ tụ tập bày trò :D
Hehe,nói chung có chỗ mà đi là được rùi :D

Hehehe có tin mới rồi đây :D giá ở đấy là 700k 1 ngày 1 biệt thự :D tha hồ mà thoải mái vì trên đấy rất rộng.Bạn nào đi thì lên nói 1 câu để tớ biết đường tính xem mỗi bạn đóng bao nhiêu,rồi còn đặt phòng đặt xe nữa nhé :D có gì ai lên xem rồi thì báo cho mấy đứa dạo này ít lên mạng còn biết.
@ Yến:yên tâm ở đấy nhiều rừng cây lắm kô phải tranh nhau nhà vệ sinh đâu :))
Ở đấy còn có đốt lửa trại nữa nên chắc sẽ vui :D các bạn cố gắng thu xếp để đi nhé ;)
Tuần sau đi rồi ....

ok tao đi ^_^ thứ 6 tuần sau hử :D okie :D nam mang cái máy ảnh chuẩn bị bán đi chụp cho đã đã rồi hãy bán nhé :)) 7 chấm như của MV chứ chả đùa đâu :))
chún ơi hum nay tao gặp anh hiển lúc đang ... :))

Híc, híc, thứ 6 tuần sau nữa đi. Đúng thứ 6 tuần sau tao phải đi SG :((

Chưa biết được đâu,phải xem tình hình mọi ngưởi thế nào nữa chứ.Mà thằng Trí vào SG chơi à???Xem có hoãn được kô mày???Tại thứ 6 tuần sau nữa có kết quả thi rồi tao sợ có đứa kô đi được hay thế nào đấy.Có gì đi càng sớm càng tốt mày à :D

ừ đi thứ 6 tuần sau là được rồi :)| vì sau đấy chắc tao vào sài gòn ở lun đến lúc đi quá T.T trĩ đổi vé đeeeee :D mà tao hoãn 5 lần 7 lượt rồi nên ko trì hoãn được đến tuần sau nữa đâu :( yến cũng có khi chưa bít kết quả nó cũng phải đi rồi ấy chứ 8-| trí đổi vé đê mày :x

thứ 6 tuần sau nữa đã có kết quả thi rồi cơ á :-? ?
Đứa nào biết trước thì nhoi cho tao biết trước với nhớ , nhanh nhể , sốt ruột !

Ôi thế là mới co chim yến thắng nam là chắc chắn đi thôi à , lớp mình còn ai đi nữa ko? Tớ đang xin bố mẹ nhưng mà phải có nhiều người đi bố mẹ tớ mới cho đi cơ.:D
Thế tula có đi ko? :D

Tao không đi được tao đang bận ôn thi đại học cho năm sau may` ạ ? Khổ thế !

Thôi mọi người cố gắng đi đi.Sau đợt này chắc ít dịp đi cùng nhau lắm.Mà có gì các bạn thông báo với các bạn khác đi.Nhanh lên sang tuần là phải biết rồi để còn chuẩn bị kịp :D

Chịu không đổi được, đấy là mẹ tao đi công tác vào đấy luôn để đỡ tốn tiền vé. Không thì đi trong tuần đi, híc

Trong tuần kô được mày ạ.Tao phải đi học.Kô cố gắng được 1 tí à???Tao thấy hôm đấy là được nhất tại nó kô quá gấp chứ để đến tuần sau nữa thì nhiều đứa chẳng có hứng mà đi ấy chứ.

Bà tao ốm trong đấy với cả mẹ tao cũng thuận đường bay. Tao mà vào sau thì có mà mẹ tao bay ra bay vào rồi lại bay ra ý, híc.
Cố gắng được trong tuần thì tao còn đi được chứ sau cái khoảng thứ sáu đến chủ nhật tao cũng bận lắm :(

Sao lại thế??Mày bay vào sau rồi tự bay ra sau cũng được mà,mẹ mày sao lại phải bay ra bay vào.Mà kô biết có đứa nào đi nữa kô chứ chẳng thấy ai vào nói gì ????Ai biết thông báo với mọi người đi.

Có thêm Minh sục đồng ý đi nữa :D
Lớp mình dạo này ít bạn lên HAO quá nên chưa bít thía nào!!!!!
Căn bản phải xem các bạn mún cả lớp đi được bao nhiu thì đi hay thik đi theo kỉu Bụi Chuối hay cái gì gì đấy thì mới bít mà thông báo :D
Nhưng chắc ai cũng mún đi càng đông càng vui nhỉ :) Tớ sẽ thử gọi cho mấy bạn chẳng lên net bao h để hỏi xem sao!!!!!! :D
Có đìu tớ phải gọi bằng di động==>chỉ gọi được 1 số người hạn chế....Vậy nên các bạn nhà có máy bàn thì cũng cố gắng gọi cho mấy đứa khác đi,chơi được với đứa nào thì gọi cho đứa đấy rùi bảo chúng nó gọi tiếp....
Nếu đã định đi thì khẩn trương và nhiệt tình 1 tí chứ lớp mình nhìu lần bị hỏng vụ đi chơi rùi :( Nếu lần này cũng ko okie nữa thì chẳng còn dịp nào nữa đâu :-s
Có điểm cái là có nhiều đứa đừng hòng đi đâu :(
:) :) :)
Mọi người cùng nhiệt tình là okie mà :x

Huy Fat đây . Không có nick phải dùng tạm của thằng vũ.Cho đăng ký 1 suất nhé.Ma chim oi , Bố mẹ ông có đi theo kô đấy?

Huy Fat đây . Không có nick phải dùng tạm của thằng vũ.Cho đăng ký 1 suất nhé.Ma chim oi , Bố mẹ ông có đi theo kô đấy?

Dương Đức Trung đã viết:
Sao lại thế??Mày bay vào sau rồi tự bay ra sau cũng được mà,mẹ mày sao lại phải bay ra bay vào.Mà kô biết có đứa nào đi nữa kô chứ chẳng thấy ai vào nói gì ????Ai biết thông báo với mọi người đi.
Híc, tao đã bảo là tao không chuyển được mà lị. Bà tao ốm tao phải đi với mẹ mà mẹ tao thì cũng phải làm việc chứ, đâu có ở trong đấy chơi suốt được. Thôi, mày xem chuyển được thì tốt không thì cứ đi đi vậy. Lúc khác đi chơi sau vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên