10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ đúng rồi đi đâu LT phải nghĩ rồi chứ
lúc đầu tớ định đợi lúc nào biết kết quả mới yên tâm đú đởn được nhưng 15/8 mới biết cơ , lâu lắm , lúc đấy cũng muộn rồi
mình đi đâu nhờ ? Sapa?Tuần Châu ?Tam Đảo? Đà Lạt ? Nha Trang? Mũi Né? - hay Gia Lâm Sóc Sơn ? :p

Mọi người ơi đi Tuần Châu đi :D mặc dù hầu như ai cũng đi rồi nhưng mà tớ thấy đi Tuần Châu là dễ xin được đi nhất.Mà cái chính là đi với lớp thì sẽ vui lắm :D Ra vịnh chơi thì cứ gọi là :X

Tớ cũng muốn đi lắm :) Đi đâu là 1 vấn đề rồi, có ai tổ chức ko lại là vấn đề nữa :-s Đi đc trc khi có kết quả thì tốt :)

:) trước khi có kết quả thì tớ đi được vì sau khi có kết quả thì tớ bay theo kết quả rồi :))

Cũng bít thía nhưng mà Tuần Châu chán lém anh ạ :( Đi biển đi ;;)
Biển Hải Thanh sạch sẽ và mới đem vào sử dụng thôi nên ko bị như kiểu Cửa Lò các thứ đâu :D

đi những chỗ mới là hay gặp bất trắc ! Chúng ta sắp phải gánh vác cả gia đình không nên liều mạng như thế :p
Đi Tuần Châu Hạ Long thì cũng được nhưng đấy là cách đây mấy tháng tao thấy thế . G
iờ tao lại thik đi chỗ nào có núi non trùng điệp suối chảy róc rách :X :X

Còn tổ chức thì có mẹ Hoàn :D cả Hoàn lẫn mẹ Hoàn đều rất thik đi chơi :D
Còn có thể có mẹ tớ nữa nếu mọi người thấy cần (đấy là nếu thôi . chứ tớ thì rất không cần :p )

Đi xem phim ngày mai đi (buổi tối) Xong rồi đi lượng ăn đêm :p
Các bạn bao giờ biết kết quả thi? Tớ thì chỉ free vào 24 đến 27 thôi :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Ờ đúng rồi đi đâu LT phải nghĩ rồi chứ
lúc đầu tớ định đợi lúc nào biết kết quả mới yên tâm đú đởn được nhưng 15/8 mới biết cơ , lâu lắm , lúc đấy cũng muộn rồi
mình đi đâu nhờ ? Sapa?Tuần Châu ?Tam Đảo? Đà Lạt ? Nha Trang? Mũi Né? - hay Gia Lâm Sóc Sơn ? :p
Gia Lâm thì tớ có thể tổ chức được :p.
Sao Trí bay sớm thế.
Năm ngoái lớp mình cũng toàn chọn những địa điểm đâu đâu nhưng cuối cùng vẫn đi Thác Đa nơi ai cũng đi rồi.

Không, tại tớ phải vào SG xong đi nghỉ mát nữa

sài gòn vui vãi ra ko nam tiến mới phí chứ :D Thế mà bố tớ đang gàn bảo ko cho đi nữa đây T.T tớ chắc chỉ đi sài gòn thôi :( Cũng mún đi chơi với lớp mình lắm :(( Đầu tháng 8 đi nhé, chuẩn bị cho nó kĩ càng :D :) Để tớ sẽ thúc đẩy công tác tổ chức :D các bạn mún đi đâu nào :D Tớ đề nghị đi chỗ nào tránh nóng :D

Đú ơi, tao vào SG khoang 28 đến 30. Sắp xếp 1 hôm 2 đứa đi lượn nhé. Thấy bảo trong đấy có American eagle với cả old navy nhưng đếch biết ở đâu

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
đi những chỗ mới là hay gặp bất trắc ! Chúng ta sắp phải gánh vác cả gia đình không nên liều mạng như thế :p
Đi Tuần Châu Hạ Long thì cũng được nhưng đấy là cách đây mấy tháng tao thấy thế . G
iờ tao lại thik đi chỗ nào có núi non trùng điệp suối chảy róc rách :X :X

Còn tổ chức thì có mẹ Hoàn :D cả Hoàn lẫn mẹ Hoàn đều rất thik đi chơi :D
Còn có thể có mẹ tớ nữa nếu mọi người thấy cần (đấy là nếu thôi . chứ tớ thì rất không cần :p )
Hehe,nói là mới nhưng mà cũng được đưa vào sử dụng được hơn 4 năm rùi :D Chẳng qua so với các biển khác thì gọi là mới thôi :)
Dân ở đấy thân thiện mà tốt lém (tôi về rùi mà :D)
Với cả người ta sống cũng chân chất mừ :D (giá cả rẻ hơn các chỗ khác thì phải,nếu tôi ko nhầm :)) )
Đôi khi đổi gió cũng tốt chứ :D Ở đấy có 1 chỗ như kiểu cái đồi (cao hơn tí),trèo lên đấy nhìn xuống thấy cả 1 khoảng trời và biển trước mắt đẹp kinh khủng :x (Biển chưa ô nhiễm nên xanh ngắt như trong phim :x >_<)

Mẹ Hoàn lo à??? :D Sao Thắng bảo Hoàn xin rút rồi :(

Hix,mình cũng mún vào SG lém mà ko dám vào :(

Yến ơi biển đây có xa kô?Bây giờ tâm lý bố mẹ là kô cho con đi đâu xa qua đâu.Nếu tầm tầm Tuần Châu (Yến ơi hình như em chưa đi Tuần Châu bao giờ thì phải,đấy là biển còn gì :)) )thì chắc được.Mà lớp mình đã ai đi đến đấy chưa??Đi sớm sớm đi các bạn tầm 2,3 ngày là thích rồi :D

Dương Đức Trung đã viết:
Yến ơi biển đây có xa kô?Bây giờ tâm lý bố mẹ là kô cho con đi đâu xa qua đâu.Nếu tầm tầm Tuần Châu (Yến ơi hình như em chưa đi Tuần Châu bao giờ thì phải,đấy là biển còn gì :)) )thì chắc được.Mà lớp mình đã ai đi đến đấy chưa??Đi sớm sớm đi các bạn tầm 2,3 ngày là thích rồi :D
Chẹp chẹp,biển đấy thuộc địa phận Thanh Hóa......tính ra thì gần hơn Cửa Lò nhìu :D
Tuần Châu em đi hồi cuối lớp 9 cùng bọn lớp B và lớp A rùi ông anh ạ B-)
Đấy là biển nhưng mà chán ngắt :| Đi 1 đoạn lại thấy mấy thứ nổi lềnh bềnh :-s

Hay là đi Bãi Băng hả mọi người.Chỗ đấy có 1 khu nghỉ mát thích lắm.Rộng lắm mà lại có rừng.Thuê 1 cái biệt thự rồi cả bọn ngủ chung trong đấy :D rộng thôi ròi,có cả nhà bếp để tự nấu ăn,trong khu đấy có cả bể bơi nữa...tớ đi đến đấy 2 lần rồi,thích lắm ;)

thanh hóa xa quá 8-| đi đâu gần thôi 8-|
tớ ít đi du lịch nên chịu mọi nguời cứ bàn :D

Thuê 1 cái biệt thự rồi cả bọn ngủ chung trong đấy rộng thôi ròi,có cả nhà bếp để tự nấu ăn,trong khu đấy có cả bể bơi nữa...tớ đi đến đấy 2 lần rồi,thích lắm
nghe thế này là biết thể nào cũng liên quan nhiều đến tiền rồi :))

Ặc mẹ tao CL được năm nay kinh tế lấy 23 trở lên chúng mày ạ :((

Chắc đợt này khoảng 2 tuần chẳng có đứa nào ở nhà cả đi chơi hết rồi . Mà tình hình bàn bạc thế này thì chắc chẳng đi được nữa rồi
Cửa Lò thì thôi tao không đưa ra nữa , tao đang ở đấy rồi :)

Phải có 1 phụ huynh nào đứng ra tổ chức, ấn định ngày và địa điểm thì mới nhanh được. Cứ chứ bàn thế này thì đến tết cũng ko xong.

Dương Đức Trung đã viết:
Hay là đi Bãi Băng hả mọi người.Chỗ đấy có 1 khu nghỉ mát thích lắm.Rộng lắm mà lại có rừng.Thuê 1 cái biệt thự rồi cả bọn ngủ chung trong đấy :D rộng thôi ròi,có cả nhà bếp để tự nấu ăn,trong khu đấy có cả bể bơi nữa...tớ đi đến đấy 2 lần rồi,thích lắm ;)
Chỗ đấy là ở đâu mà nghe hay thía :x Nhưng anh có nhớ giá tiền ko thía :))
Em đọc cũng thấy cứ đắt đắt ý :))
Ở đây nếu nhờ phụ huynh thì liệu có phụ huynh bạn nào có thể đứng ra tổ chức được đây??? :(
Thực ra cả lũ tự tổ chức cũng được mà,tao từng đi thía rồi,vui vẻ thoải mái lém :x .....Cái sợ nhất chỉ là lo bố mẹ 1 vài đứa sẽ ko cho thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên