10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thư Bư đã viết:
Con zai lớp mình ... hơi bị ổn Giang nhờ
hehe...vụ chiều nay đc đấy:))--> cứ thế mà tiến là rất tốt:D con trai lớp mình rất đc:D
lần sau có gì là phải gọi tao nữa nghe chưa Bư;;) :D

Chú Nguyễn Ngọc thúi vãi. Lên mách Tố Lan là mình nói chuyện mới sợ chứ. Mie, trong khi cái thằng tiếp chuyện với mình là nó. Đúng là thằng trẻ con

Vẫn cái thằng Nguyễn Ngọc à, méc lẻo mày à :D:D:D thoai, chấp gì bọn trẻ con :D:D:D

Lớp mình dạo này có mấy bạn "siêu nhân" ghê :mrgreen:
May quá hôm nay ông Cường tha cho :D Ko toi :p

Chắc mấy hôm nữa sẽ có thêm vài trận "bóng chuyền bãi biển" :))

ối , cái avata của con Thảo , anh Jerry đẹp trai wa''''''''
haha,đại ca đang nói về cái avatar nào vậy?Em thì chẳng hỉu sao bao nhiu ảnh đẹp nó ko lấy lại chọn ngay con ảnh thế này đây==>đúng là bó tay!!!!!!:D:D:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
Thư Bư đã viết:
Con zai lớp mình ... hơi bị ổn Giang nhờ
hehe...vụ chiều nay đc đấy:))--> cứ thế mà tiến là rất tốt:D con trai lớp mình rất đc:D
lần sau có gì là phải gọi tao nữa nghe chưa Bư;;) :D
Vụ chiều nay mà mày nói đến là chuyện bóng chuyền bãi biển ý hả???:-/
Tao ko được xem...
Lúc đầu cũng cho là bọn nó nói hơi quá đáng nhưng hôm nay thấy Phù Thủy gọi thằng siêu nhân đi theo==>chắc lại hỏi han này nọ chuyện mấy đứa nghỉ hôm qua!Chẳng hiểu thằng này sẽ khai những gì nhưng nếu nó kể lung tung về chuyện cuả tao thì chắc chắn tao ko để nó yên đâu:D:D:Db-)b-)
Mà thằng Nguyễn Ngọc mách thế thật à Trí???Tởm nhỉ!!!

Mie cha cái thằng đấy. Từ hôm nay bố cạch mặt mày. Đúng cái thằng đàn bà

thoai, bớt nóng. Mà dạo này CN hay gọi , nói chuyện với Siêu nhân lém hả :D

bi h lại còn bày đặt gài gián điệp vào quân mình mới chết chứ-->anh em phải đề phòng n` hơn:D
còn vụ hôm qua ko phải vụ bóng chuyền bãi biển gì đâu Yến ạ:D....vụ # cơ:mrgreen:
mà vụ bóng chuyền bãi biển là gì hả bọn mày???

uh đúng dạo này mình cứ như ở vùng xa xôi hẻo lánh ạ.. các bác thành phố nói chuyện j` mình chẳng hiểu... chán quá ngồi ở chỗ mình hãm vãi chẳng đc buôn..
bóng chuyền bãi biển là chuỵện j`... mà tại sao G nóicon trai lớp mình lại đc... đc cái quấy j` toàn siêu nhân hẹ hẹ

Mày thì mắt cứ tít đi chỗ #, biết gì..........con giai lớp mình đc lắm cơ........iêu các bạn lắm:x.........................bi h vẫn còn CẢM ĐỘNG mới chit chứ:))
hôm nay lại còn buôn chuyện với thèng bạn nối khố.............thấy các bẹn giai đều rất đáng ieu:x
CUỘC ĐỜI THẬT LÀ TƯƠI ĐẸP:x
hôn tất cả mọi ng`:-* :D

Giang bị ảnh hưởng của bác Phương rồi. Dạo này CUỘC ĐỜI TƯƠI ĐẸP QUÁ.

Mấy hôm nay ngồi trong lớp chán òm :(
Ra đến ngoài là ... vui ngay :D
Nhưng mấy hôm nay cứ xui xui thế nào :(, chắc con Giang lấy cắp niềm vui của mình rồi :mrgreen: Hôm nào bắt nó bồi thường :D

Hoàng Hương Giang đã viết:
bi h lại còn bày đặt gài gián điệp vào quân mình mới chết chứ-->anh em phải đề phòng n` hơn:D
còn vụ hôm qua ko phải vụ bóng chuyền bãi biển gì đâu Yến ạ:D....vụ # cơ:mrgreen:
Đúng là cái trò đời!!!
ủa,ko phải vụ bóng chuyền bãi biển thì là vụ gì thía mày?Hic,tao ngồi chỗ đấy ko được cập nhật thông tin với nhóm bọn mày==>chẳng hỉu gì cả:((
Tao chẳng hiểu cái thằng Siêu nhân đấy nó nghĩ thế nào,cả thằng Nguyễn Ngọc nữa chứ!Đã có lúc mình xóa bỏ định kiến về nó,bi h chính nó lại làm tao thấy nghi ngờ rằng mình gạt bỏ định kiến về nó liệu đúng hay là sai đây!!!

Bi giờ tao ngồi cạnh thằng dở hơi đấy chả hiểu mấy câu tao nói có bị nó nói lại với TL không nữa. Lúc mới chuyển chỗ cũng tưởng thằng này không đến nỗi, bi giờ thấy đếch chịu được

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Bi giờ tao ngồi cạnh thằng dở hơi đấy chả hiểu mấy câu tao nói có bị nó nói lại với TL không nữa. Lúc mới chuyển chỗ cũng tưởng thằng này không đến nỗi, bi giờ thấy đếch chịu được
Mấy câu mày nói là những gì thế hả Trí?Chửi bậy hay là nói xấu Tholland???
Hay là cả những câu trêu chọc bọn nó nữa??

Ui giời, hôm qua thì nói con GDCD, cả chửi cả chê. Còn trêu thì hôm qua buồn ngủ quá chả có sức mà trêu:D

Mario đã viết:
Trích dẫn bài viết của Hoàng Hương Giang:
bi h lại còn bày đặt gài gián điệp vào quân mình mới chết chứ-->anh em phải đề phòng n` hơn
còn vụ hôm qua ko phải vụ bóng chuyền bãi biển gì đâu Yến ạ....vụ # cơ

Đúng là cái trò đời!!!
ủa,ko phải vụ bóng chuyền bãi biển thì là vụ gì thía mày?Hic,tao ngồi chỗ đấy ko được cập nhật thông tin với nhóm bọn mày==>chẳng hỉu gì cả
Tao chẳng hiểu cái thằng Siêu nhân đấy nó nghĩ thế nào,cả thằng Nguyễn Ngọc nữa chứ!Đã có lúc mình xóa bỏ định kiến về nó,bi h chính nó lại làm tao thấy nghi ngờ rằng mình gạt bỏ định kiến về nó liệu đúng hay là sai đây!!!
Chỗ tao chả có vụ nào tên là BCBB cả mày 8-}
Thế đứa nào bit thì post lên đi:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên