10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Úi thật à ! Thế sao các lớp vẫn bàn đến chiện đi tham quan :(( Zừi ưi! Hóa ra là thế ! Asem được nghỉ 4 ngày nhưng có đi đâu đâu! :((

Để mai kiếm ông nào hỏi lại xem sao. Bực cả mình

đấy là thông tin từ lớp T2
CN lớp đấy bảo với cán bộ lớp thía. thực hư thế nào mọi người cứ hỏi lại kẻo mất công xin xỏ :)

CN lớp đấy phét rồi, ASEM cho nghỉ là để ở nhà chứ có phải để đi chơi đâu.
Tham quan là truyền thống của mỗi trường, chắc ko vì cái chuyện vớ vẩn này mà thế được.
Chỉ lo là mấy bà ý rỉ tai nhau đông loạt nói thế thôi X(
Nếu ko được đi thì ko còn gì chán hơn :((

mà cái chính là Tolland ko muốn cho đi nên cứ kiếm lí do lằng nhằng.. thứ hai nói chuyện phải trái rõ ràng... cái chính mọi người phải vận động được giáo viên đi cùng.. ví dụ như cô hóa, thầy sinh hoặc cô văn ba ứng cử viên sáng giá...

3 ng` đấy đi để Phù Thủy lại bảo "cô ko đi cũng đc chứ gì???" á!!
mà cũng chả ai đi cùng lớp mình đâu
nói chung là chắc cũng chả đi nữa, kể cả ko vì ASEM, vì có đi 1 ngày thì chả ai thèm đi

Không đi thì cũng chả có ngày mà lượn đâu

Mình không đi nhưng còn nhiều bạn khác đi! Thôi bây giờ bàn chuyện hôm các bạn đi tham quan mình đi chơi đâu đi :D

Trí đã viết:
Không đi thì cũng chả có ngày mà lượn đâu
hình như thế thật đấy, vì ko đi thì phải ở nhà học:(
tiến thoái lưỡng nan, chả biết làm sao:((
hay lớp mình "tổ chức" đi công viên vầng trăng 1 ngày vậy:D

Chẹp ! Một ngày á ! Đi tham quan Hồ Tây luôn thể chứ một ngày mà đi Vầng trăng thì thừa,để nó phí ra :mrgreen:

Ra hồ Giảng Võ đê anh em ơi!!!!!!!!!

Oài,năm nay đã kêu là chỉ có mỗi dịp này để đi tham quan thôi,ko có dịp cuối năm,thế mà cái mẹt bẹn kia lại phá đám!Lại còn mấy ông lớn trên sở nữa chứ(đấy là nghe nói thế).Mấy ngày Asem hú hí chán rồi bi h ko cho con nhà người ta thoải mái với!Cứ làm như đi tham quan 2 ngày xong 1 cái là toàn bộ học sinh HN sẽ bị đúp hết ko bằng!Hồi ASEM xin đi thì kêu là ko được đi,phải ở nhà(các cấp cao nói thế),bi h hết ASEM rùi,xin đi thì lại bảo ASEM nghỉ nhiều quá,sợ mất chương trình!Đúng là đồ cục shit!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên