10Hóa 2

Nguyễn Thị Nga Linh
(nhoc_tocngan)

Tuy là dân lớp 10 nhưng xin các ông anh bà chị lớp 12 hãy nghe em chút xíu, chút xíu thôi! :) . 4rum 10 Hoá2 được thành lập từ bao giờ thì chính em đây cũng không biết, nhưng nói chung là bạn lớp trưởng lập ra 4rum đó mà chẳng chịu đi quảng cáo tí nào nên tình hình hiện nay nói chung là rất thê thảm. Nhưng để lớp Hóa 2 có thể hòa nhập hơn nữa với trường, mạn phép xin quảng cáo cùng các ông anh bà chị lớp 12. Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ nhiệt tình (để lớp em có thêm nhìu kinh nghiệm...). Phải nói thật rằng hiện nay trong 4rum không có gì đáng chú ý lắm nhưng tình hình này sẽ được cải thiện. Hứa đấy! :)
--> http://hoa2.2ya.com

Các em 10 Hóa 2 năm nay tài ba quá... làm được cả 4rum gì đó nữa cơ à...? Nhất định anh sẽ vào xem thế nào...

NHHH sắp tới các em lớp 10 cũng phải tham gia nhiệt tình đấy.

Chúng mày cứ khen con Hạnh ,tao thấy nó thuộc loại quá tầm thường,ôi nếu chúng mày được chứng kiến những gì nó làm với tao sẽ hiểu
Các em lớp 10H2 mới vào còn non lắm cần phải dạy các em một số điều
Im lặng không phải lúc nào cũng là vàng
Các cô luôn luôn đúng,có sai thì chúng mày giỏi thì cãi đi
Không nên yêu trong lớp,nên đánh lẻ tẻ ở bên ngoài(Kinh nghiệm xương máu của một số thằng đấy)
Quậy cũng tốt,nhưng quậy phải đúng lúc.nhất định không thể quậy trước mặt thầy cô được
Không nên bỏ rơi những thằng hay tỏ ra không quan tâm đến lớp vì những thằng đấy nhiều khi nghĩ ra những trò vui lắm đấy
À mà lớp 10 năm nay bao nhiêu đứa

NHHH thì tụi em làm sao mà không tham gia tích cực được? :) Nhưng đang định tổ chức vào ngày 19-11, bi giờ bị hoãn đến tận tháng 1 năm sau. Hơi bị hẫng. :| .
Lớp 10 năm nay theo em thấy thì các lớp hệ A thì chỉ tầm 30-34 đứa thui, còn lớp em thì tận 48 đứa. Cũng vui. :))
Riêng kinh nghiệm của anh Nguyen Cuong, em sẽ cố gắng về truyền bá lại cho tụi nó (nhưng hình như hơi khó. Lớp 10 tụi em còn chíp hôi lắm. Có khi tụi nó chẳng hiểu "đánh lẻ tẻ bên ngoài" là gì đâu anh ơi).
:) :) :) :) :) . Em rất vui vì có người trả lời topic của em. Topic này em gửi cả trong khối 10 và khối 11 nữa cơ. Nhưng chẳng ai trả lời cả. ( :(( Thất vọng).
Hồi đầu đi kêu gọi mọi người, ai cũng nói là 4rum của lớp thì khó thành công lắm. Nghe cũng nản lòng lắm nhưng bi giờ thành viên cũng lên được một chút rùi, vui lắm. 0:)
Cảm ơn mọi người thêm lần nữa nha! :x

Back
Bên trên