10 văn nhào vô

Lêu lêu, câu được hơn nghìn bài rồi cơ à??? Linh siu ghê :D:D:D

Hơn 2000 rồi, he, mắt Minh có sao không thía, hay là không biết phân biệt giữa số 1 và số 2, hehe :p :mrgreen:

ko phải... tức là trong 2000 bài lẻ xxx đấy thì chắc hơn 1000 bài là câu, còn phần còn lại là :D:D:D... ko hẳn là nghiêm chỉnh :D

Xì, HM thì còn hơn giè, như tớ, nhiều người muốn mà không câu nhanh thế được, rất đỗi tự hào, hehe :>
Ủa, mà sao không online trên YM? Mò vào đây tiện thể chat chit luôn hả, lưu manh vừa thôi chứ :p

Hai cái người này tự dưng vào câu bài[-( Vô duyên :mrgreen:

này thé có kế hoạch giao lưu gì thì chuẩn bị luôn đi. làm luôn đầu năm cho tiện, trong năm học nhìu lắm!

Xi xi ơi,bảo lên Y!m chat mà không nghe à?
Ơ.thế lớp mình vẫn định làm giao lưu á?

Cái anh này hay nhỉ, theo đuôi em vào tận đây để chọc ngoáy 8-}

Thế có muốn em truyền bí kíp gia truyền về thuật câu bài không :> Làm lễ ra mắt đi rồi em sẽ dạy cho :mrgreen:

chúng mày ơi, tao đang " Tiếng chim hót trong bụi mận gai " hay ơi là hay ý. có đứa nào đọc rồi thì buôn với tao đi

Tao đây, mày buôn đi, mày đọc đến phần nào rồi, báo trước truyện này có mấy đoạn tởm lắm 8-}

CHời ạ, bảo buôn xong chẳng thấy nói năng gì nữa thế /:)
Hôm qua tao đi xem phim mày ạ, phim hành động mà cứ ngồi cười như nắc nẻ, rõ là hâm thật :D
Chẳng thấy Tú với Lý vào đây nhỉ, cái topic của bọn mình buồn quá!

mày ơi mấy hôm nay mải đọc wa nên không vào đây, truyện đỉnh kinh dị mày nhỉ. đọc trang thứ nhất chỉ muốn đọc trang thứ hai thôi. công nhận có những đoạn hơi tởm nhưng không hề làm mất tính nghệ thuật. Phải công nhận là cô Mecghi này tính cách quá hay, còn cha Ran thì ... chưa thấy ông nào sùng chúa như ông này, chỉ được mỗi cái đẹp trai

Back
Bên trên