10 văn nhào vô

26/8/003

Sao lại la` đĩa của Trung Quốc?Xixi mơ ngủ à`?Thái Lan chứ?
Lần đầu hăm hở đi học (không có ý định bùng,không nóng lòng về sớm)thì thầy không đến.Có lẻ tẻ vài đứa trông nheo nhóc không chịu được.Vừa lóc cóc bò lên được đến cửa lớp thì Mít hùng hổ xách ô đi đến cái nơi mình vừa rời khỏi 2 phút.Loăng quăng thêm 2 phút nữa thì cũng xách ô đi theo Mít thôi...9h chán quá,chọn đúng lúc mưa to nhất,xông thẳng ra đường...đi về...10h kém xuất hiện trước cửa nhà...bà đón bằng 1 câu xanh rờn "không học hả cháu?" :((
Thế là xong 1 buổi sáng!Mưa ơi là mưa!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chữ kí của mày có nghĩa là gì vậy hả tú?

Lý thôi đi, đang nói chuyện tử tế câu bài cái gì mà câu bài :mad:
Hôm qua, điện thoại nhà tao bị hỏng, chính xác là bây giờ cũng chưa sửa /:) :(( Lúc cần điện thoại thì nó lại bị hỏng, giờ thì tao hiểu thế nào là sự quan trọng của....Chẹp, thôi không nói về vẫn đề này nữa.
Xixi, tại sao hôm qua không đi học? :>
Lý ơi, mày nhớ chuyện hôm qua ở lớp SInh không? :p

Không được câu bài trong này đâu đấy!

Tao không hiểu sao lại có thể nhục nhã như thế! thằng cha ấy nó phats hiện ra hai đứa mình rồi! Bây giờ làm sao ngẩng mặt lên nhìn đời hả mày. Nó cười vào mũi hai đứa rùi!

Mà sao hai thằng cha ấy không sang bắt tận tay bọn mình cho đỡ nhục còn hơn là chuyển vị trí để xem hành đọng người ta? Vô duyên thật!

Không ! Tao nói hai thằng cha già kia!

THế tao với mày thì có duyên, như hai đứa hâm trong trường /:)

năm nay lớp trung làm dạ hội đấy, lớp mình thì sao? ai có ý kiến gì thì lên tiếng đi chứ!

Hix, lớp mình bôn không chịu được, dạ hội gì /:)
Lo làm cái giao lưu thôi mày ạ!

giao lưu hả, có bít năm nay ai chủ nhiệm 10 văn không , chỉ sợ bọn lớp 10 không có hứng làm thôi

này mồm mày nói ra đấy nhé tao không bít gì đâu

Back
Bên trên