1 Tuần đầu tiên cùng với nỗi thống khổ của cuộc đời

Trần Tuấn Sơn
(Metalcy)

Alo , anh em T2 tình hình thế nào nhỉ , lâu lắm không gặp thằng nào không hiểu tình hình có khả quan không ...
Mk , chưa bao giờ thấy ngày dài mà đêm lại ngắn như bây giờ , mệt vãi ...
8h30 sáng , chưa kịp ngủ thì trời đã sáng cùng vời tiếng chim kêu vượn hót ầm ầm từ nhà chú Nghĩa , đếch ngủ được , mà thực ra mấy con chim bỏ mẹ đấy gào thét từ lúc 5h sa'ng thi` phải , nhưng mà mệt quá nên gần như theo thói quen thì 8h30 mới nghe thấy chuông báo thức của nhà thằng bạn củ chuồi ....
9h , sau các thủ tục rườm rà của một buổi bình minh thì bắt đầu lò mò tìm cái gì nhét tạm vào dạ dày đợi 10h30 ăn trưa .... mà cuối cùng thì theo trí nhớ bỏ mẹ của mình thì chẳng có hôm nào được ăn sáng thì phải ....
10h30 , nhét tạm gói mì lẩu thái phò phạch vào dạ dày , lọc cọc cuốc bộ 2km đi tìm cái xe 27 , mệt vãi chầy , rồi lại còn đợi lòi mắt và đổi xe đến 2 lần , 11h45 , ok , trường củ chuồi kia rồi ....
12h15 , mk , anh em co' tha(`ng na`o co' tiền thì cho em mấy nghìn em ngồi quán nước , từ hôm vào học đến giờ không biết đến chị Nhàn với Canteen là gì , nhục như con trùng trục , thuốc thì độc đi xin còn nước thì híc mang sẵn từ nhà ....
Lê thê 6tiết học sao mà chán thế không biết , toàn môn khó và co*m nguội ..... 6 tiết học như 6 thế kỉ , ặc ặc ....

He hehe , cuộc đời còn vô cùng cái nghiệt , tìm thằng bạn vàng để rủ đi chơi thì hình như thằng Chi bỏ mẹ này không đi học , chán vãi ....

A` , ngày chủ nhật này các bác rỗi không , em mời mọi người đi uống càe nợ ..... 4h thế nào .... mong các bác có mặt đầy đủ và màng xèng đi thanh toán cho em nhờ .... haha ...
Kính thư ....

Bố nhà ông Pins. Tao ghét cái kiểu của mày. Tiền thì nhiều bỏ mẹ, suốt ngày kêu nghèo kể khổ.
Ông kêu không ăn sáng, không ngồi quán nước, nghe không thể nào chui được vào lỗ tai. Ông bạc lắm. Tôi về gặp ông cũng chẳng nhiều, nhưng tôi biết thừa bản chất của ông. Mấy lần ông ngồi chơi với chị Hội mà không rủ tôi đi, tưởng tôi không biết à.

Đời đang sáng sủa ông vào đây kêu than cái gì.. :)) Tìm tôi đúng hôm sinh nhật Khánh thì tôi ở trên lớp thế nào được.. mà cả hội gọi ông đếch lúc nào ông có nhà cả.. chán :))
Mà độ này ông dạy Piano thế nào rồi? Kiếm khá không:D

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
nghe không thể nào chui được vào lỗ tai

lỗ tai hay lỗ ... :D hehe

Có gì 4h ra nhé ... tao xung phong góp bao vina ... hehe mới mua cả cây :D

Bao nhiêu năm rồi mà cái tính hay khóc lóc mày vẫn chưa bỏ được à. Đứa nào mà chả có chuyện để mà khổ, thế mà nói như mày sao mà đời khốn nạn thế. Chừng nào còn sống thì cố mà yêu đời đi, còn có thuốc để mà xin là tốt rồi đấy.

Nói có làm không đấy Pins? Chủ nhật 4h ở đâu? Hay lại như mấy lần trước lặn mất hút :))

Hehe tụ hả anh em, thú vị thú vị :smoking:

Hehe, bons courrages Sơn Pins

Thối vãi cả đái, hẹn hò như cái bẹn bò ý!!!

Giời ơi, phải đi học rồi, chán quá, sao cứ phải học mãi thế nhỉ, mỗi ngày bỏ phí 4 tiếng rưỡi để đến trường ngồi cantin và tán phết, nghiệt vật :smoking:

Mẹ , anh em ***** thằng nào hiểu mình ,...
To Thanh , khè khè , tao chẳng hiểu sao hôm nào cững thế , cứ đi 26 là lại nhẩy xuống nhà mày vào thăm chị Hội , kể cũng tội , từ ngày mày ra đi chị Hội buồn lắm , chắc chị nhớ mấy câu chuyện của anh em mình
To mấy thằng bạn khốn kiếp , mẹ kiếp , chúng mày nợ Thêu 50nghìn nên vứt thằng này lơ khơ ở Cafe Ngọc Khánh rồi tự do đổi địa điểm ra Ams làm tao chờ dài cả cổ , fác ...
To em Thúy , hẹ hẹ , hôm qua gặp em thấy em xinh vật nhưng không khen được vì mấy thằng bạn đang làm anh tức lòi mắt .... nghĩ lại tiếc vật ....

Nợ trả hết rồi còn gì, chẳng qua ngồi em Thêu chán rồi mới đổi địa điểm :smoking:

Chà thế là Thúy đã thành công rồi đấy phải kô các anh ?????????

Tran Tuan Son đã viết:
To em Thúy , hẹ hẹ , hôm qua gặp em thấy em xinh vật nhưng không khen được vì mấy thằng bạn đang làm anh tức lòi mắt .... nghĩ lại tiếc vật ....
Đấy là các anh còn chưa được thưởng thức giọng hát du dương đến mê ly của em ấy.Em nó nổi tiếng trong trường về giọng hát,các hoạt động văn nghệ mà thiếu em nó là mất cả hứng.Em nó hát được các thể loại cả từ nhạc Tây, Tàu đến Việt Nam(đặt biệt là hò và dân ca)nhưng lúc nào cũng cứ giả vờ giả vịt là mù tịt về âm nhạc.Các anh cứ mời em nó đi KARAOKE là biết ngày ý mà.

Đúng đó các anh cứ thử mời Thúy tỷ đi Kẩoke xem , đảm bảo kô hay kô ăn tiền đâu ...........;)

Đúng rồi đấy, các bạn nên đi thử phát xem thế nào. Hơ... xem xem tay em ý cầm mic thế nào, có khéo không. . . .

Hẹ hẹ mịa chú Thanh, chú không biết dân Sài Gòn về mấy khoản cầm mic là chuyên nghiệp à. Các em gái nhỉ :smoking:

Back
Bên trên