1 thể nghiệm mới của dân TEEN ^_^

Phạm Ngọc Thủy
(hey_ya)

Bạn đã chuẩn bị gì cho mùa hè này? Một chuyến du lịch, một công việc làm thêm hay đơn giản là một kế hoạch “xả hơi” thật hoành tráng? Nhưng kì nghỉ của bạn sẽ chưa thật trọn vẹn nếu bạn không nghía qua E.A.T. - một thể nghiệm mới của dân 88, cụ thể là dân lớp 11A2 - trường HN-Ams

E.A.T. - một tạp chí hoàn toàn bằng tiếng Anh, làm ra bởi dân TEEN, và làm ra cho dân TEEN . Bạn sẽ tìm thấy không chỉ một mà là rất nhiều những vấn đề bạn đang quan tâm:

• Đã bao giờ bạn cảm thấy mình và bố mẹ khó hiểu nhau quá? Hay bạn muốn nói với cô bạn thân 1 câu-rất-đơn-giản như “Tao quý mày lắm!” nhưng đến lúc “thực hành” mới biết chẳng đơn giản chút nào. Vậy tại sao bạn không nhờ E.A.T. làm trung gian nhỉ? Những lá thưcủa chúng tôi gửi tới cha mẹ, bạn bè có thể cũng chính là những gì bạn muốn nói, hay chỉ đơn giản là những gợi ý để bạn viết lá thư của riêng mình

• Tình yêu tuổi teen & những vấn đề “nhạy cảm” hay bạn định nghĩa thế nào là “virgin”, thế nào là “second virginity”? Tại sao nói “có” và tại sao “không”? E.A.T. sẽ thẳng thắn trao đổi cùng bạn

• Mùa hè cũng là mùa part-time jobs của dân teen? Sao không? Đây là cơ hội để bạn thể hiện chính mình. Nếu chưa có ý tưởng, bạn có thể tham khảo phóng sự Part-time Jobs của E.A.T. (làm đại lý cho E.A.T. cũng là một part-time job tuyệt vời đấy, come on !!! )

• Bạn có phải là dân @? Bạn ghiền net tới mức độ nào ? Hãy thử làm bài trắc nghiệm về Internet trên E.A.T. để tìm ra câu trả lời nhé

Bên cạnh đó là vô số những chủ đề thú vị khác như Self-confidence, Being different, Future career, Studying abroad, Advantages and disadvantages of playing games, Alternative Rock, 3 reasons why I love manga … cộng với các loại quiz, horoscopes, funny stories, riddles … Tất cả đều bằng tiếng Anh.

Đặc biệt, có 2 trang Fashion (in màu) của các Hot Girls 11A2

Tạp chí cũng có hình ảnh của MISS AMS 2005 :D

E.A.T. – món ăn tinh thần không thể thiếu của bạn trong mùa hè này! Bạn có tin không? Thử 1 lần sẽ biết!!! :x

----------------------

P.S : 1. Tạp chí này lưu hành hoàn toàn hợp lệ vì đã được thầy Điện-hiệu trưởng và cô chủ nhiệm thông qua

2. Các bạn nào có nhu cầu làm đại lý thì ghé qua lớp 11A2 - trường HN-Ams gặp tớ - Ngọc Thủy hoặc bạn Quỳnh Chi (còn nếu bọn tớ … lỡ bùng thì có thể liên lạc qua địa chỉ mail : [email protected]) . Mọi thông tin chi tiết sẽ được update sớm nhất có thể.

3. Hiện tạp chí đang được bán tại sảnh của trường vào các buổi sáng và buổi chiều

Chúc các bạn một mùa hè vui vẻ !!!

:| thằng bạn em mua 3 hay 4 tờ rồi ấy :|

ở nhà em có khi có 2 tờ chứ ít gì

đúng là có hình ảnh miss có khác :|

ừm, ảnh chị HBV trang cuối cute thật đấy, nhg Miss Ams lại ít ảnh wa' có vài cái nhạt nhòa à ^^

Em nghe mọi người nói tờ nào có chữ kí của Miss thì giá sẽ tăng gấp 5 lần hả? Kiểu này thì khối người làm giàu nhanh ý chứ :D

Back
Bên trên