1 số quán ăn ngon ở Hà Nội

Chu Thục Hiền
(PINK SUN TULIP)

01-04 đang định họp offline đầu tháng 5, cho nên chú Hòa cố gắng thu thập mấy địa chỉ ngon ngon để anh em còn làm việc , lần này quyết tâm mang nhiều xiền, ko đc để cho tình hình như lần trước , đi có 1 tí lại phải về , nhá

Em Vân , hôm nào đi cùng 01-04, làm quen làm quen , chứ chỉ quen đc Tú béo với Hòa nghiện thế kia thì chán đời lắm em ạ , 2 thằng đấy gọi là là vét đĩa 01-04 đấy , có mấy anh........hay lắm :)), làm dâu H2 đi em :D

hehe...chị Hiền ơi...em chỉ wan tâm quán ăn thôi ;;)
Chuyện offline 0205 cũng định làm 1 cái...chị có tham gia ko....hay gộp lại cho vui :p

Chu Thuc Hien đã viết:
01-04 đang định họp offline đầu tháng 5, cho nên chú Hòa cố gắng thu thập mấy địa chỉ ngon ngon để anh em còn làm việc , lần này quyết tâm mang nhiều xiền, ko đc để cho tình hình như lần trước , đi có 1 tí lại phải về , nhá

Em Vân , hôm nào đi cùng 01-04, làm quen làm quen , chứ chỉ quen đc Tú béo với Hòa nghiện thế kia thì chán đời lắm em ạ , 2 thằng đấy gọi là là vét đĩa 01-04 đấy , có mấy anh........hay lắm :)), làm dâu H2 đi em :D
hic hic...làm gì mà đay nghiến anh em thế mày!Đi đâu cũng khoe H2 chẹp chẹp,mày mắc bệnh cuồng tên lớp à:)

Kệ tao là kệ tao chứ , lớp mày nhìn lại xem có chú nào đc đc đáng để tao cưa ko hả ? :D:))

hehehe
thục hiền lớp mình dã man ghê
này thục hiền ơi
lớp mình có bạn nào mà .................... đáng để thục hiền quan tâm thế ?

Back
Bên trên