1 band rock xuất sắc mới xuất hiện .....

band nhạc này là band nào thế?
good question
đọc bài viết hay ơi là hay mà chả bít viết về ai cả ... ko bít có phải do hôm nay ốm mắt quáng gà ko

nói 1 câu nghe đau đớn , hic , bạn Hạnh về nhà chú ý xem quảng cáo kotex nhé ! :p

bạn Hạnh về nhà chú ý xem quảng cáo kotex nhé !

ha` ha` ... sang năm bạn Hạnh với về nhà, e rằng cái quảng cáo đã được up date rồi :))

Sao mình không biêt vụ cãi cọ nay nhỉ
BT bắt bẻ quá, chẳng qua gõ 2 chữ o nhưng mà nó chỉ được 1 chữ bơi 2 chữ o thành một chữ ô :D
Mình có nghe loáng thoáng band này cái hồi hè, nghe tán thì hay lắm, nhưng thực chất chưa biết, bác bit có demo nào không gửi cho em với

chảng hiểu các bác đang nói gì , ở đây bàn về band style của nhóm kotex cơ mà ? :-?

mấy ông này dở hơi à? cái vụ loáng thoáng hay cái vớ vẩn 2 chữ o là cái dek giề thế?

chán nản , band style là độc quyền của kotex , xuất hiện trên quảng cáo kotex ! :nono:

hà hà :)) hóa ra mình ko phải là đứa duy nhất ko bít

Đm thằng Phong đạt bằng hạng ưu châu quỳ... be ware!! :))
band ...xì tin chứ gì? :))

tình hình là em mới xem lại cái quảng cáo
:D
rất tiếc
ngay từ phút đầu tiên đã có cái logo to tướng v-pop 100 độ C
:D
anh Phong viết bài này coi như đi tong
à quên cho hỏi cái đứa sáng nay chạy xuống lớp em phát tờ thăm dò ý kiến là thằng nào thế?
k0 quen biết

ko phải anh , chắc là nam ! :D
Còn vụ V-pop đó , đấy , mọi người có thấy ức chế ko cơ chứ ? band rock đỉnh cao như thế , chỉ vì các rocker đều là phụ nữ xinh xắn đáng yêu nên các ông các bà làm chương trình cứ nghĩ đó là pop ... đã từ lâu dân vn quan niệm sai lầm muh ! Báng bổ báng bổ !

To Duy : đi chỗ khác mà chửi ! :-$

hà hà, curious thật, ko bít mấy bé Vn gào rock như thế nào

gào hay lắm , hay lắm , đang cố gắng moi được cái link lên cho bà con !

cố lên cố lên anh Phong cố lên Chiaki
à em chưa bao giờ nghe trio 666 cả
ai có đĩa cho em mượn

anh làm trưởng rồi , em làm phó , phụ trách thành viên đi .....
anh đang định mời họ ra diễn live cùng bức tường !

Chẳng hiểu cái quái gì cả , tóm lại mấy em hát quảng cáo Kotex trông khá xinh , hehe .

Back
Bên trên