1 đống đồ hay mà ko dùng thì bán

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

bán palm lifedrive ! dùng palm os 5 , màn hình 3,8inch , xoay ngang đc ! có wifi , bluetooth , hồng ngoại , cái j cũng mạnh dã man con ngan ! máy đã thay ổ microdrive bằng thẻ nhớ CF 4G sandisk nên chạy rất ngon!
bộ nhớ trong 4Gb flash CF
máy + bao da , cable 97% giá 3t

0987959639
máy số nikon P5000 ! 10MP ! zoom quang 3,5x , màn 2,5inch , ống kính chống rung VR nhé , có hotshoe gắn flash của máy dslr như ai !
CCD con này là 1/1,8 nhé ! ko phải loại 1/2.5 bé đâu :D CCD càng to thì càng ngon mà
dòng này là dòng máy do nikon làm ra để đối chọi lại với canon G7 !
giá 4T , máy 95% , có máy + sạc only , 2 con này thì trả giá đc hihi
có cái ảnh thật của máy trông vui vui :

tiện thể đang định dổi máy sang D50 hoặc đổi thành sony alpha ! ai có nhu cầu lấy d40+ 18-70afs ! tất cả đều rất mới ( 98-99%) , đầy đủ cả hộp ! body còn bảo hành tới tháng 4 thì phải ! ai máu thì sms nhé ! ngoài ra còn ít đồ PC mới nâng cấp dư ra:
1 ẽternal HDD của Western digital 500G mybook essential
http://www.westerndigital.com/en/products/products.asp?driveid=351&language=en
con này ông bạn Linh LTL14 mua hộ bên us gửi về cho nhưng rất xui xẻo là ko đúng cái em cần nên mới chỉ box ra check qua thôi ! còn cả hộp sách linh tinh j đó luôn ! Giá chuẩn 2t5 ko bớt!

1 card VGA gigabyte x1950pro 256MB , ddr3 , con này còn bảo hành tới 29-6-2010 !, mua tại thủy linh (phân phối gigabyte tại HN) , chỉ còn card , đầu đổi DVI sang VGA , đầu chuyển nguồn 4pin sang 6pin , hộp sách vẫn để trên nhà ông anh tận Hồ Tây nhưng lười mà cũng chẳng để làm j anh em cứ coi như ko có đi ! con này sài quạt zalman nên cực mát luôn!
giá 2T tròn miễn trả giá !
http://www.dongapc.com.vn/prodetail.asp?CatID=10&itemid=237

1 modem linksys 2 cổng hỗ trợ adsl 2+ series AM300 dùng rất tốt ! hết bảo hành giá 300k ! 1 cổng usb và 1 Lan nhé ! trông gọn gàng và đẹp , em đảm bảo ổn định hơn 1 chú zoom X5 luôn ( bán x5 đi mua cái này dùng mà) , giá 300k thôi
----------------------------------------------------------------------------
Ngọc 0987959639

biết thì thưa thốt ko biết thì dựa cột mà ... td !
con đấy máy bt đã 3T ! mày biết là thay ổ MD bằng CF thì nó sẽ đắt hơn và nhanh hơn ko ?

em biết chứ nhưng mà anh bung thế nào , bung ở đâu hay lấy lí do bung thay ổ để lấp liếm cái j`, em ko tháo máy ra thì sao biết đc :-? em nói thẳng là giá đc nhưng cái trò bung ra bảo để nâng cấp với mấy cái PPC với Palm thì chỉ có mở để check mới biết đc

D ... M thằng ngu kia ! mua ko ? mua thì tháo ra nếu ko đúng tao cho mày luôn nhé ? còn đúng thì mày mua giá 3t5 ok? ! tao hỏi mày mày nói kiểu j ngu thế ! Thế tao thích upgrade ko tháo ra thì lắp card vào kiểu j ! Nói như mày thì mày mới là thằng lươn lẹo : Kiểu j mày cũng bảo người ta có vấn đề này nọ !
Nói vậy để mày hiểu : Đ mua thì câm ko phải xỏ xiên , còn nếu nói khách quan thì chẳng ai nói kiểu của mày đâu
bạn ơi chắc ko bán 18-70 rời đc ! tớ hoặc bán cả hoặc để dùng :(

dek phải trình bày , thay ổ thì kiểu đíu j` cũng phải câu+ hàn dây , đc vài ngày chết dek ai thương
thik chửi nhau đây chả ngại

DM ! đúng là một thằng ngu ! thẻ CF mà nó câu + hàn dây ! Lợn!

haha .. bác Fallingstar đi đâu cũng thích chửi nhau ghê .. mà thấy đi đâu bác cũng chửi + bị người khác chửi là thế nào :D :D :D... :)) .., thấy bác ỏ đây suýt tưởng dân AMS,, máy quá "Thăng Long" ạ ^^...

Nói chung mỗi ng nhịn nhau 1 tí cho nó an lành.. chắc gì đã giỏi hơn ai mà chê người nọ ngu người kia khôn.. sợ thế :-S

nói thẳng Bác Ngọc cứ vài ngày lại lên bán 1 cái máy gì đấy với tiêu đề thanh lý, nghi bỏ miej <:p dek tin đc.tỏng két lại bác này phải có hơn chúc cái laptop, con palm với máy ảnh, mp3 mp4 thì cứ gọi là................. :eek: , nói thế mọi người tự hiểu ;))

ông ấy dân buôn chuyện nghiệp , có diễn đàn nào mà ko ném đá đâu
rách việc ai chả biết là ông toàn ôm hàng chợ về mông má lại rồi ném , nói thật chỗ này ko phải chỗ buôn bán , ông đi chỗ khác mà chăn =;

em cũng khoái con Palm lắm,lại đang có tiền,nhưng mà bung máy rồi thì giá đó hơi mắc đó bác Ngọc :D

con HDD ngoài giá trong link bạn đưa là
MODEL: WDH1U5000N
Price $149.99
tính ra VND chỉ có 2tr4 là max, bạn bán 2tr5 có đắt quá ko? Nếu 2tr ok thì call mình nhé: Tú Michael 0904063468

haha mình vừa nghe thấy ai nói đến từ "Buôn bán chuyên nghiệp" =)) =)) bó chiếu ,, Buôn bán thực ra cũng hay.. thanh lý viết thế để thu hút mọi người vì tâm lý của mọi ng là hay tích mua hàng rẻ,,, hehe .. mà sao già khú rồi mà rất hay thích đi cãi nhau với hội trẻ con nhé :D :D .. mà ko hiểu có thấy ngượng ko khi mà thấy 1 đống đứa kém tuổi nó chửi cho :)) :))

Iem nói trênt inh thần hách quan các bác đừng hiểu lầm :D :D

em thấy anh Ngọc bán đồ xong có ai phàn nàn gì đâu :-?? có điều là anh í cũng hơi nhiều đồ bán >:) Nhưng em nghĩ chuyện này đâu có gì nghiêm trọng, buôn bán giá hợp lý, thích thì vác về, thế thôi. Còn đề phòng thì anh Ngọc cứ cho sẵn bảo hành bao lâu đó :-?? Bản thân em mà có tiền cũng vác :-?? Thế thôi, học sinh trường nào thì cãi nhau làm gì :| Học sinh trường nào mua bán chả được :-<

@ Thái Hoàng Long : cái loại như mày mới là đáng chửi : mày nói ai mông má hàng , hay đó là phong cách của riêng mày nên tự suy bụng ta ra bụng người ? chửi nhau có mỗi mày thôi ! còn sao mày đọc lại bài mày viết xem ! thành tích chăn gà của chú khoe cho anh có kém j đâu :))
Trung : ngu hay ko bạn cứ xem những j nó nói :)) thẻ CF có cable phải câu dây ? ít nhất là đánh giá qua cái hiện hiển trước mắt đi đã
chẳng có j phải ngượng khi lời nói của nó ko đáng bản thân mình tôn trọng bạn ạ ! nếu ai là bạn bè thực sự với mình chửi mình thì mới đáng ngượng ! kẻ đối nghịch thì quá là tầm thường , bạn ra đường , xô xát ? chửi nhau , bạn ít tuổi hơn kẻ bạn cãi vã là bạn sướng còn nhiều hơn thì bạn ngượng ? tầm thường !
Nguyễn Vũ Anh : anh bán lâu rồi ! cảm ơn đã quan tâm :p
Tú : thế bạn tạm sang us mua vậy :p hơn nữa tớ cũng bán ngay khi rao rồi !

cũng chẳng bao h có ý định mua bán ở đây làm j ! Biết thừa dân AMS nhà giàu thích mua đồ mới , hàng seal xách us , sing rồi , rao cũng là rao cho vui nhưng có người ko mua cứ thích chọc ngoáy thôi, chăn ai chẳng biết , hơn nữa ... "chăn" nếu dùng từ đó đc thì cũng có nhiều người tự nguyện để bị "chăn" quá !
hàng hóa bán gần hết sạch khi phá giá rồi , topic này đem ra cãi vã cũng chẳng giải cái j vì thế mình đã ko vào xem nữa thế nhưng có những người thích bới móc để nói thì ... chiều thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên