09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ đạt: thì mấy đứa h2 lớp mày kiểu thằg kiên vs bạn mai thì tao k đỡ đc r` :|
còn về vụ ăn hàh thì fải ăn hàh dài dài mới khá lên đc chứ ;))

wtf??? @@ "mấy đứa" "k đỡ đc r' "... clgt thế này??? chú còn định ám chỉ những ai nữa khi sử dụng từ mấy đứa??? =.=

Đkm đầy, thiếu đếch j :|

Spam nhiều đến mức nhiều người rất khó chịu :-<

Thằng Hải nói chả sai chút nào 8-}

chú Hải ra anh bảo... chú nói thế này là có ý j hả: " đừng để mới vào HAO mà đã bị ghét như mấy thằng T2 và H2"... =.= chú còn định dụ dỗ cả thằng em nó giao lưu dota để nó .... cho chú ăn hành hả??? =))=))=))=))=))

Oh nhiều anh DotA nhỉ? Để hôm nào vào năm em rủ rê bọn trong lớp rồi ae mình giao hữu vài game ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ nh` anh DotA nhỉ? Để hôm nào vào năm em rủ rê bọn trong lớp rồi ae mình giao hữu vài game ;))

zời ơi!!! vào HAO màh ko để ý hả thằng em... Ams năm nay có 2 giải Dota rồi thằng em ơi... một giải đang diễn ra kia kìa... mạnh nhất là GoM khối Anh, nhì là HA.int của H2 08-11...8-> 8-> 8->
thằng em cứ yên tâm... khai giảng xong khoảng 1 tháng là anh em mình gặp nhau ngoài Đạt dài dài.... =)) =)) =))

@anh Hải: lớp em chẳng thấy ai, hình như mới có mỗi em lên HAO thôi anh ah :|
@ anh Đạt: em cũng thấy rồi, nhưng ko đc tham gia :( Bao h có giải mới nhỉ 8->

phong trào dota trườnhh mình thì đừng hỏi người người dota ,lớp lớp dota.
Mỗi tội mình ko biết chơi dota dù đã bỏ cả tháng chơi thử nhưng chả thấy nó hay chỗ nào :|.

Bây h học thêm nghỉ hết rồi anh ah, làm j có ai :| Mà dạo này chúng nó inactive nhiều lắm, chẳng biết đi đâu =_=

Ko, em online Y!M cả ngày mà chẳng có ma nào cả :| Chắc lại rủ nhau đi hút chích ở đâu đây :-< =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
em tùng cấp 2 học trường nào vậy
add YM thỉnh thoảng rủ đá bóng
ngolebaoloc1993

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên