09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nó thể hiện 1 trình độ chém gió đã đạt mức pro :)).

anh Tiệp: :-j tuổi trẻ em 1 thời lầm lỡ từ chối tình cảm của bạn í 8-> =))
bh thấy mình đúng là trẻ ng non dạ =)) =)) anh còn 1 cô em họ học trường Lê Ngọc Hân đúng k nhỉ =))

:))

anh Tiệp cấm cưa các em gái xinh đẹp nhá:))

anh có ng y rồi:))

Gió đấy:))))))))))))))))))

@ Triệu Hải: :)))))))))))))))

Gió 0811 mạnh mẽ :)))))))))

:))

@ vợ: :))

@ Hoàng Anh: Chúc mừng cưng theo gót chị vào A2 :*
Cái tội cứ thik xài tài liệu của chị, cuối cùng toàn gặp phải trouble y như chị, khổ chưa hả em ;))

vầng khổ lắm :-j khổ ko để đâu cho hết =)) thế mà chị lại định dụ dỗ em yêu anh í ư =)) thế này thì em có đem cả núi khổ chôn xuống đất thì vài tỉ năm sau nó cũng k phân hủy dc =))

lại còn dc anh nữa =)) mai đi mà mua kem cho chị í =)) ko là em bắt đền anh đấy =))

ơ thế năm nay là toán 1 ~~~> toán 2 ~~~> tin ah :| lại có người ngồi đá xoáy lớp tin rồi bạn Hiền nhể, cái người mà cứ gặp lớp bạn tuần vài tiết í, và lởn vởn ở cái lớp cạnh lớp bạn tuần cũng chục tiết :|

chị bảo em hâm =)) Gọi yêu thế k dc à :-"
chị gọi yêu kiểu khác đi
e này khoái nịh nhỉ :-? k sao, a là 1 con ng` thik đc nịh mà :"> (bỏ cái :)) đi nhớ :)))
ai thèm nịnh anh
Thư ơy, hình ảnh của a như nào :">

*bảo bệnh đi anh khen :">, mà bảo thằng Zớ bệnh thì càng tốt :-" *
bệnh. Zớ cũng bệnh (mà zớ là anh nào ạ?)

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ thế năm nay là toán 1 ~~~> toán 2 ~~~> tin ah :| lại có người ngồi đá xoáy lớp tin rồi bạn Hiền nhể, cái người mà cứ gặp lớp bạn tuần vài tiết í, và lởn vởn ở cái lớp cạnh lớp bạn tuần cũng chục tiết :|

"- Học sinh đăng ký vào lớp chuyên Toán, không trúng tuyển, có điểm cao hơn hoặc bằng điểm môn chuyên và điểm chuẩn lớp chuyên Tin học, nếu có nguyện vọng vào lớp chuyên Tin học nộp đơn, trường sẽ xét theo điểm xét tuyển từ cao xuống thấp cho đến khi đủ chỉ tiêu."
http://hanoi.edu.vn/newsdetail.asp?NewsId=5494&CatId=283

--> Đây ạ :) Các anh chị IT yên tâm nhé :)) anh chị cứ làm quen bạn nào trước rồi dụ dỗ vào IT đi ạ :))

:)) để tí nữa tớ thử dụ một bạn xem thế nào ;))

3 em anh cơ àh =)) ngoài tớ vs cậu ra còn ai nữa thế :|

----------

năm nay tin lại thấp hơn cả toán 2 8-} lạ nhỉ 8-}

----------

năm nay tin lại thấp hơn cả toán 2 8-} lạ nhỉ 8-}

----------

ah` Zớ là anh Hải đấy =x

vầng khổ lắm :-j khổ ko để đâu cho hết =)) thế mà chị lại định dụ dỗ em yêu anh í ư =)) thế này thì em có đem cả núi khổ chôn xuống đất thì vài tỉ năm sau nó cũng k phân hủy dc =))

Vớ vẩn :-j Chị nói khổ là khổ cái đường học hành thi cử, chứ chị k nói khổ cái đường tình cảm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
a doc than tu lau lam roi=)) ava de cho no dep thoi chu jai tan lau lam roi:))
ma a thi nh` e ho lam' chau dik ton ma=))

Chỉnh sửa lần cuối:
em có yêu anh í đâu :-L
yêu hay k phụ thuộc phần lớn vào cái pizza anh nhỉ =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên