09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mìh mới làm ván dota mà đã loạn lên tnày r` ah :|
@cụt: ysl như mày chưa đủ trìh nằm trên a đâu =;
@e HA: giữ tí thể diện cho a chứ :"> có j ae mìh private thôi :">

em cũng muốn private lắm nhg anh cứ public nik em đấy chứ =; em chơi lại tí thôi :> =))
yên tâm hình tượng anh n~ tháng ngày cấp 2 đi cạnh em cứ phải kiễng chân lên sẽ k bao h sụp đổ =))

>: cao quá k sợ ế chồg hả e =)) vs cả h a chí ít cũg cao = e r`, đừg coi thg` nhá =;

e còn hình tượng cái hồi thằng này úp bô ík :"> public m. nó luôn đê sao fải xoắn, có j` anh bảo kê =)

vl thế nhỷ? :-ss

con hàng Xuân Zớ toàn da bọc xương, khoe clgt :)) =)

@chồn: đừg lôi tớ vào kẻo mất hìh tượg tớ vl ra í :-< nhìn xem có mỗi thằg cụt bệh bệh thôi :|
:))))))))))))

b cũng đâu kem:))))))))
anh yên tâm, dù sao trong mắt em hình ảnh của anh vẫn đẹp chán :))
:))

e này khoái nịh nhỉ :-? k sao, a là 1 con ng` thik đc nịh mà :"> (bỏ cái :)) đi nhớ :)))

Hải ơi:)), Bay vừa thôi k cậu rớt xuống đất bh:))

anh post nik em public thế kia àh :-L em đập cho anh vài phát bh :-L
anh Hải là gay đã có chủ mà =)) có ai cần ảnh anh này k =)) hào hoa mỹ lệ lắm =)) em post cho :"> =))
:-ss

post đi em:>. chị Ủng hộ :))
anh yêu của em có bệnh đâu =; cực bệnh í chứ =))
mà anh Tiệp có phải có em họ tên là Trân k =))
=;

cô hư nhá>:p, vợ hư nhá>:p
mấy hôm đi tìm anh Hải :-j xog cứ hỏi anh Hải là 1 số chị xinh tươi lại gọi í ới anh ra =)) Nhg mà mấy lần ko để ý mặt ;;)
=;
:))

mìh mới làm ván dota mà đã loạn lên tnày r` ah :|
@cụt: ysl như mày chưa đủ trìh nằm trên a đâu =;
@e HA: giữ tí thể diện cho a chứ :"> có j ae mìh private thôi :">
=))))))))))

K phải giữ:))
>: cao quá k sợ ế chồg hả e =)) vs cả h a chí ít cũg cao = e r`, đừg coi thg` nhá =;

=;

Nó là vợ tôi đấy=;

có em " Ít Tiền" ( hay "Ít Tắm" ..v..v..) 09-12 nào ko nhểy :-?
cảnh báo các em gái là ko nên mặc váy đến trường trong ngày tập trung vì rất có thể bị các Ít Tắm khoá trên úp sọt :))) ( thấy các bạn bàn nhau kế hoạch ghê lắm rồi nhớ :-s )
mà có em nào muốn làm đệ tử chị ko :> chị sẽ truyền đạt bí kíp dùng usb và chơi đào vàng cho các em >:) miễn phí, miễn phí :))
chị sẽ cho các em biết cái máy chị hay dùng 8-> có nhiều trò thời thượng lắm 8-> ví dụ dư là đào vàng hay Hugo và các bạn =)))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
^
^
ôi đậm chất IT :))

Có em nữ chuyên lý chuyên anh nào không :">

Các em Ít Tắm đúng ra fải thò mặt lên đầu tiên chứ nhỉ, sao chưa thấy em nào :-s

----------

^
^
ôi đậm chất IT :))

Có em nữ chuyên lý chuyên anh nào không :">

chuyên Anh đã có 2 em, chuyên lý chưa thấy Hiệp ạ :-s
Mà chuyên lý fải hỏi các em zai chứ 8->

chuyên anh mới có 1 bạn thư mà chị, 2 em CE mà :)) COn gái IT có vẻ của hiếm hay sao ý nhỉ:"> Điểm IT năm nay thấp dễ sợ :-SS

À k con gái chuyên Anh có vài bạn nữa rồi, nhưng hình như đang chờ xét duyệt :p
Cơ bản mãi chưa thấy thằng ku nào, sốt ruột quá >"<

tớ lại đặt ra câu hỏi là cậu chờ em giai để làm gì :">
Thôi ném đá hội nghị thế đủ rồi =) Chúc các bạn và các em giao lưu vui vẻ \:D/

chuyên anh mới có 1 bạn thư mà chị, 2 em CE mà :)) COn gái IT có vẻ của hiếm hay sao ý nhỉ:"> Điểm IT năm nay thấp dễ sợ :-SS

khá là cay cú đấy =;
năm nay là đăng kí tin thì mới vào tin ( mặc dù vẫn thi toán )
còn đăng kí toán thì ko vào toán 1 thì xuống thẳng toán 2, ko sang tin
đó là lý do vì sao điểm vào tin thấp vl :-<
sao ko thi kiểu như mình ngày xưa :-< :(( toán 1 ~> tin ~> toán 2
nếu lấy kiểu đăng kí dư lày thì phải thi = tin chứ :| sao lại thi = toán làm cái chi mô rứa :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ kìa, các bạn và các em tiếp chuyện anh Tiệp đi chứ k anh ý dỗi bỏ ra chỗ khác đấy ;))
Xin giới thiệu vs các em anh Tiệp là 1 trong các hot boys của trường đấy ;)) Dc cái dáng ng` anh cao ráo, khuôn mặt cũng lừa tình, chơi bóng rổ rất là giỏi [ ờ mà nếu chị k nhầm sang năm anh ý là đội trưởng tuyển rổ Ams đấy ;)) ].
Em nữ nào có nhu cầu tìm đối tượng để ngắm nghía thì chị highly recommend anh Tiệp nhé ;)) Nhưng mà chỉ ngắm thôi đấy, "K sờ vào hiện vật" đâu nghe chưa :-"
[ Thư em onl về topic A2 chị bẩu :* ]

Tiệp có chủ r` còn muốn la liếm nữa ah ;))
kể ra cũg buồn cười năm nay =) IT điểm còn thấp hơn cả toán 2 =)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên