--- 05 - 08 ~ Một thời để nhớ ---

các ấy ơi , tớ add rồi đấy :"> tớ có đc tham gia ko :D . Ah mà cái danh sách của các lớp những bạn muốn tham gia made in 12 là để làm gì thế T_______T Chưa thấy ai phổ biến gì cả :D

có chứ, bạn có thể quay hình mình ở bên đó và gửi về cho chúng tôi làm tư liệu trong phần "Amser kiều" b-)

Uầy bạn Thắng đi US cơ ah.;))
Số bài 999 nữa kìa.:D
-----------------------
Ơ anh Bí thư ơi! Bao h họp MI 12 tiếp, hôm trước đc kết quả gì rồi?:-/

Ờ Chủ nhật vừa rồi có họp không mấy cậu :)| Lâu lâu mới vào topic :"> tự dưng thấy ở trang trước bảo ngày CN vừa rồi có đú đởn tí tởn :D ko biết :)|

Hình như hôm trc thống nhất là họp 12h Thứ 6 28/9 đúng ko nhờ :-??

Chim

Mọi ng add nick của BTC thì nhớ để contact có tên + lớp nhé :D
ko thì chả biết ai với ai đâu :-j

Chim

Mai bọn tớ sẽ phát tờ survey số 1, tầm 510 tờ cho từng bạn trong cả khối. Tuy nhiên vì hơi lãng phí tiền nên về sau mọi ng có thể trả lời online, có đc ko nhỉ? Sẽ tiết kiệm cả thời gian và tiền bạc cho ko chỉ ng làm survey mà còn cho cả biên tập viên nữa.
Tuy nhiên phương pháp này yc mọi ng phải có ý thức 1 chút.
Ý kiến mọi ng thế nào nhỉ? :d

Đây là survey ngày mai mọi ng sẽ nhận đc ^^

Họ và tên:______________________Số điện thoại_______________Ngày sinh:
Lớp:_____ Y!M:_____________________________
Yearbook & Made in 12

Bạn là một học sinh lớp 12 khoá 05-08 sắp ra trường? Bạn đang cố níu giữ từng phút giây quý giá bên bạn bè và thày cô? Bạn muốn có thêm nhiều kỉ niệm để tương lai nhìn lại thấy cấp 3 là thời gian đẹp nhất của cuộc đời mình? Nếu đúng như vậy, đừng chần chừ gì nữa, hãy tham gia cùng chúng tôi làm nên 1 Yearbook và chương trình Made in 12 thật thành công.

Các bạn có thể tham gia bằng nhiều cách khác nhau: Viết bài về lớp hoặc trường, chụp ảnh quay phim để lưu lại những thời khắc "đáng giá ngàn vàng" hay thâm chí tham gia vào ban tổ chức.

1, Một số vị trí hiện nay chúng tôi đang thực sự cần sự đóng góp của các bạn, hãy tick vào ô bạn nghĩ mình có khả năng nhất:

- Thiết kế logo MI12
- Năng khiếu âm nhạc
- Quay film chụp ảnh (mỗi lớp cần it nhất 1 bạn)
- Tổ chức chương trình
- Biên tập bài viết cho yearbook
- Biên tập survey

Nếu bạn có những khả năng khác, đừng ngại ngần thể hiện cho chúng tôi biêt: …………….......................................................………………………………………………..............................................……………………………………………………………………....

2, Nội dung chính của Yearbook 05-08:

1.Tranh ảnh, clip:
+ profile + ảnh chung 05-08
+ Ảnh + clip thầy cô
+ Ảnh clip vui (của lớp,GV)
2.Bài viết(từ đvị lớp trở lên)
+ Về lớp
+ Về thầy cô
+ Về Hanoi-Ámsterdam
3. Survey:
+ Biên soạn câu hỏi cho survey
+ Biên tập kết quả của survey

Ngoài ra: - Chuyện du học: bài viết và hình ảnh về các 05-08ers tại US, UK, CN, JP, .....
- Các đôi 05-08 :d
- Thành tích & kỉ lục 05-08
- Gương mặt nổi bật
- Nghề nghiệp và sở thích.
- Danh sách khối

Có nên thêm hay bớt mục nào không nhỉ? :D ………………………………………………………………………………………………..................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Chúng tôi không phải là Ban chấp hành hay nhà trường, mà chỉ là những học sinh lớp 12 như các bạn, rất mong muốn mình sẽ có 3 năm học cấp 3 thật đáng nhớ bên nhau. Rất mong 05-08ers sẽ ủng hộ chúng tôi. Thank you very much ! ^^
Hanoi, 30/09/2007
BTC YB & MI12

---------------------------------------------------------------------

SURVEY no.1

Survey là 1 trong những phần quan trọng nhất trong YEARBOOK, survey chứa đựng ý kiến của 05-08 về từng lớp, về những học sinh và thày cô được yêu mến nhất, về những vấn đề xã hội nóng hổi nhất trong giới học sinh. Survey là cách nhìn của cả thê hệ những Amser sinh năm 90. Vì thế rất mong các bạn sẽ sáng tạo và nghiêm túc khi trả lời nó. Mọi thông tin của các cá nhân sẽ được giữ bí mật hoàn toàn.

Câu 1,2,3 là những câu hỏi cố định trong suốt năm, chỉ thay đổi đối tượng trong câu hỏi.

Câu 1: Bạn nghĩ thế nào về lớp 12Hóa1? (các bạn có quyền nói bất kì đìều gì) sau đây là 1 số gợi ý (gợi ý thôi nhé) :d
Họ nói gì về lớp Toán?
Mặt tốt: học giỏi ("Học rất tanh!"), khiêm tốn, đoàn kết, nghiêm túc, vui tính, đá bóng được, chăm chỉ, nề nếp... Mặt kia: trầm quá, hơi nhạt, chưa hoạt động sôi nổi, nghịch ngầm, nghịch dại, bôn, nhát, khô. Các nhận xét khác: "Lắm con trai và học giỏi, con gái dễ chịu", "Nhiều siêu nhân quá!", "Con gái rất dễ mến", "Máu đi chơi và quá ga lăng", "Con trai thông minh nhưng không nhiệt tình", "Rất tuyệt vời, sống đúng mực", "Con trai tương đối được, nhưng hay đánh bài quá!", "Nhiều người cận", "Logicgalăng với con gái đến lạnh lùng", "Ít nói, ít bộc lộ bản thân", "Nếu mà các bạn giống thầy chủ nhiệm thì sẽ được 9,5", "Tóc không chải, răng không đánh, hay quên khoá quần"... Lớp Toán có nhiều bạn được chỉ tên đích danh: "Bạn Hằng trông rất xinh", "Bạn Dũng quá to mồm", "Sáng đẹp giai lắm", "Sáng giá nhất là bạn Sáng, gỡ lại đuợc bao nhiêu", "Có bạn Sáng mà lớp tớ thích!"...
....................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
Câu 2: Theo bạn, thày cô nào là tâm lý nhất? (xin hãy ghi kèm môn mà thày cô đó dạy cùng 1 vài lời nhận xét tích cực) ........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
Câu 3: Theo bạn, 05-08er nào nổi tiếng trong khối nhất? (kèm tên lớp và 1 vài nhận xét nữa càng tốt ^^) ........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Câu 4: (câu hỏi theo chủ đề, mỗi survey sẽ có 1 chủ đề khác nhau) Chủ đề lần này là cách nhìn boyz <-> girlz
4 Boyz
1, Bạn có người yêu chưa?
Đơn phương/ Song phương
2, Bạn muốn có mấy con? :D
3, Tiêu chuẩn chọn bạn gái? (viết số thứ tự ưu tiên bên cạnh 5 phương án khả dĩ nhất nhé ^^)
A. Hình thức
B. Nữ tính
C. Có học thức
D. Có cá tính
E. Hiểu mình/ Biết thông cảm
F. Ngoan/ Có đạo đức
G. Chung thuỷ
H. Yêu mình
I. Vui vẻ/ Cởi mở/ Sôi nổi
J. Tính hay/ Nói chuyện hay/có duyên
K. Biết chủ động
L. Giàu
Tiêu chí của riêng bạn? .....................................
....................................................................
4 Galz
1, Bạn có người yêu chưa?
Đơn phương/ Song phương
2, Bạn muốn có mấy con?:d
3, Tiêu chuẩn chọn bạn trai (viết số thứ tự ưu tiên bên cạnh 5 phương án khả dĩ nhất nhé ^^)
A. Nam tính/ Có tính đàn ông/ Manly
B. Học giỏi/ Có trí tuệ/ Thôngminh/ Hiểu biết
C. Hiểu mình/Biết chia sẻ/Biết thông cảm/Tâm lý
D. Yêu mình
E. Đẹp chai
F. Vui tính/ Biết hài hước
G. Chung thuỷ
H. Chân thành
I, Tốt bụng
J, Trung thực
K. Ăn nói có duyên
L. Giàu
Tiêu chí của riêng bạn? .....................................
....................................................................

Câu 5: Bạn có muốn tham gia trả lời thêm nhiều survey trong thời gian tới?
Nếu có, bạn có đống ý trả lời survey qua mạng và cam kết trả lời đầy đủ?

Hi vọng các bạn có những giây phút thú vị trả lời survey của chúng tôi ^^ Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:
:D Hưng ơi tớ thấy câu 4 hơi có vấn đề :D Hình như ko liên quan lắm :-?

câu 4 là câu hỏi theo chủ đề. Random trong mấy chủ đề hot hot hiện nay thì ra đc cái đấy :d
survey phải có nhiều mặt và vui nhộn 1 chút, cho nên thoải mái đi, ghép tất cả các survey trong 1 năm lại sẽ ra đc 1 sản phẩm thể hiện đủ cái nhìn của khối ta :D

Survey lão HƯng làm lắm thứ linh tinh thế, cô đọng xúc tích thì dân còn chịu theo chứ lằng nhằng alf chúng nó đem gấp máy bay hết

post lên đây trong dài nhưng thực tế chỉ có 1 tờ thôi, tại HAO đấy :D
mà có phải viết dài lắm đâu :d

ôi 1 thời để nhớ...đến trang 18 mới nhớ có cái này! =))

học ở đây từ hồi lớp 6! Đúng là ko mún ra trường thật! :((

Cứ thế mà in thôi, mai phát rồi, ko ý kiến gì nữa.:))
Bao h họp nghiệm thu nhở?:-/

Ờ, đống survey cả khối tớ đang cầm đây ( thực ra là tớ và 2 con nữa lớp tớ). Đấy thì chắc là ngồi đếm số tờ, rồi chia chia cộng cộng %, vs thu mấy ý kiến hay nữa:-?

Còn phần tên tuổi, YM, ngày sinh các bạn có cần tổng hợp lại luôn k:-? Hay để sau:-??

Bao h họp để thông báo kq:-/

Tớ đề nghị lập 1 group trên yahoo để gửi email giữa tất cả các thành viên btc made in 12 và yearbook có thể trao đổi thông tin dễ dàng hơn.
Các thành viên btc gồm những ai, đc mail là gì các bạn phụ trách chung cũng cho luôn mọi người biết được không? Liên lạc cứ lẻ tẻ thế này thì làm việc khó quá +_+

Back
Bên trên