05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Hoa lài cũng bóng đá ghê nhỉ,ngày mai bọn mày đi học ko???

Có, mai đi học roài, 7h30 sáng ở trường 8-} may mà tối nay ko bóng bánh j chứ cứ tiếp diễn 12h trưa mới dậy thế này thì phụ huynh cho ăn chốt :((
Sáng nay dậy vẫn thấy khó chịu vì Bra thua ngu quá, bực mình. May mà đang đà thắng mà mình ko cá tiếp chứ ko thì 8-}

hic hết TBN, argen roài lại đến brazil
hi vọng vào mỗi BDN nũa thoai

BĐN khó mà bật đc PHÁP :-?
BĐN kĩ thuật thì có nhưng gặp mấy thằng trâu bò như PHÁP chắc cũng vong thôi :|
xem hôm qua thằng ADRIANO khỏe thế mà còn bị mấy thằng hậu vệ của PHÁP đè chết chứ nói j` đến BĐN :)>-

Hậu vệ Pháp có Thuram với Gallas, trâu có phải biết :)), tiền vệ phòng ngự thì có Makelele với Viera thì trâu có thương hiệu rồi :)) .
Ghét Pháp căn bản là tại nó có nhiều thằng da đen quá :))

Ặc Say no to Racism cơ mà, sao bạn này nói câu phân biệt chủng tộc thế.
Hi vọng Pháp-Ý ck, cho Đức xem TV.

Chỉ có thể là Đức thôi,3 yếu tố:thiên thời,địa lợi,nhân hòa đều thuộc về bọn nó!!!kO vô địch mới là lạ!
@tuấn anh:mầy nghiêm quá!!!

phạm ngọc hải anh đã viết:
Hậu vệ Pháp có Thuram với Gallas, trâu có phải biết :)), tiền vệ phòng ngự thì có Makelele với Viera thì trâu có thương hiệu rồi :)) .
Ghét Pháp căn bản là tại nó có nhiều thằng da đen quá :))
thằng này lại phân biệt chủng tộc rồib-)
tao ghét bọn PHÁP chẳng qua là nó vô địch năm 98 :D

GHét Pháp nhất vì PHáp làm TBN b! loại
Mẹ cha cái thẳng henry chứ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phạm Quốc Cường đã viết:
@tuấn anh:mầy nghiêm quá!!!
Tao khá thoải mái đấy, đừng spam trong cái topic Nhật ký là đc zz.
Mà năm nay đúng Đức vô địch là đẹp nhất rồi.

Ghét gì thì vẫn không thik để BĐN vô địch được, thật là ngược đời. Ý, Pháp với Đức vô địch thì đều hợp lý, nhưng có vẻ Pháp khó mà sống tiếp được đâu. [-x

Tại sao lại ko thick BDN vo địch được
Pháp, ĐỨc vs Ý nhàm roài, BDN vô địch cho vui

sao mọi người lại ko ủng hộ Bồ Đào Nha,họ đá cũng hay mừ

đúng rồi, mặc dù BDN đá ko hấp dẫn như BRA hay ĐỨc, ,lối đá kko có j` mới mẻ cho lắm, nhưng mà cũng ko đến nỗi tồi mà
thay vì cổ vũ cho TBN< mình sẽ mong cho BDN vô địch

Totti: Italia có thể giành cúp vàng thế giới
Francesco Totti, Fabio Grosso và Luca Toni đều tin tưởng rằng Azzurri sẽ giành được chức vô địch tại World Cup 2006.

Totti cho biết: “Bây giờ chúng tôi sẽ có một trận bán kết rất quan trọng trước đội chủ nhà. Italia không được đánh giá cao trước giải đấu vì những mâu thuẫn nội bộ cũng như những bê bối tại Serie A. Nhưng chúng tôi sẽ đi đến được đích cuối cùng.”

Chiến thắng ấn tượng 3-0 trước tân binh Ukraina phần nào cho thấy sức mạnh thực sự của người Italia và họ có cơ sở để đánh bại chủ nhà Đức trong trận bán kết vào ngày mai

Italia cố lên

nhưng dảm bảo còn nhiềuhy vọng hơn Pháp

Back
Bên trên