05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

bọn lợn U bố ts sao hỏi đứa nào cũng bảo Ukraina thắng mà đến bây h thằng Spain đá như đúng rồi í bọn U còn dek giữ đ.c bóng bị cướp ngay bóng trong chân X(X(X(X(X(X( tiên sư thằng nào cố vấn cho tao Minh Sơn ơi mày chết với tao rồi mk cái tai nghe iCool 700k của tao X(X(X(X(X(
ước j` lên 2-1 hoặc 2-2 [-o<[-o<[-o<

TBN đá hay vãi tè, hàng tiền vệ + tiền đạo khéo mạnh nhất WC. Đấy là Reyes và Joaquin, 2 thằng chạy cánh cực kì kĩ thuật còn cất đi chưa sử dụng. Áp đặt lối chơi như đúng rồi. Tiền đạo thì Villa+Torres trẻ khoẻ kĩ thuật nữa.
TBN vào Ck rồi

:)) Ck thì chưa chắc :)) nhưng mà đá kinh đây :)) Em gì thua tận 7l cơ ah :)) chơi máu thế :))

:)) Đừng chơi trận này em ạ :)) Phiêu lắm :)) Tunisia cửa trên thôi :)) Nhưng mà khó lắm :)) Trừ khi có đứa nào chịu lấy Tunisia châp em 1 trái :)) Thì may ra lấy cửa dưới ăn :))

Ối, luật cá đấy ah? Cái j mà cứ trên trên dưới dưới thế :))
Bọn U đá s*** quá ai nghĩ nó đá tệ thế. N mà cũng thương cái thằng bị lão trọng tài phệt thẻ đỏ vào mẹt, cứ ngơ ngác như bò đội nón. Quả đấy phạt nặng quá.
2 thằng thủ môn vãi vô đối, chạy hẳn ra ngoài vòng cấm địa cho đỡ cuồng hay sao ý. Quả thằng Casilas hơi bị may, chằng qua là thằng của U ngu chứ không thì tỉ số 4-1 là cái chắc. Trời ạ, bọn U đá ngu quá ko thể thương đc. Chuyền xa 1 tí y như rằng lại mất bóng. Thua cũng đáng.

Hờ, công nhận, anh ý trông hay vãi, n mà khổ, vì mấy thằng chạy lông nhông ở trên mà anh ý phải vào lưới nhặt bóng lắm quá. Trông mặt yêu thế :* Thằng ng` iu mình nó lại ko đẹp trai thế cho mình nhờ :(

Thằng long cũng leo lên ng` iu tao đc cơ ah :eek:
Mày kâu bài đấy Trần nhớ, lệch chủ đề òi. Mà mày làm ăn thế nào với 200k móm hum trc rùi :))

Đã trả 100, 100 ***** giả nữa quịt luôn.
Tình hình đang xin $$$ đi mua truyện để đi độ tiếp :D :))

Ối, thằng này mất dạy quá. Ờ, n mà đc tiền nhớ chia tao với :p
Mày chốc có xem trận 11h ko? Nghe tên 2 đội đã thấy ko mún xem :(
Mà mai mày có đi vs lớp mình ko nhở?

TBN đá hay vãi :) làm 4 nháy :) .Mỗi tội ko cho Farbregas vào sớm :|
Tuynidi thắng 1-0 roài :))

Ối, đá đấm kiểu j thế :(
Phụ huynh đi ngủ òi, ko đc xem nữa, đành xuống ôm đài vậy :( Mà đài tường thuật nghe nhộn thật, cứ loạn hết cả lên. Mình luk nào bùn ngủ wá thì cứ nhớ nhầm cầu môn bên nọ với bên kia, thỉnh thoảng phải đảo lại 2 cái cầu môn :)) Cứ cánh trái với cánh phải, đêk hiểu nổi bọn nó đi bóng thế nào :(

phạm ngọc hải anh đã viết:
TBN đá hay vãi :) làm 4 nháy :) .Mỗi tội ko cho Farbregas vào sớm :|

bọn TBN đá hay thật
phối hợp vs chọc khe như đúng rồi
nhất là quả của Torres
đẹp ko chịu đc
nhưng mà cũng tại
bon U đá kém quá
Shevchenko đứng chờ bóng bên trên trông như thằng đần í :D

----------

hay vãi
ARA thắng 2-1 roài

----------

như shit
đến phút 92 mà cũng để nó gỡ
pó chiếu /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức thắng rồi! Đến tận phút thứ 91... Ko sao! Vẫn cổ vũ hết mình:))
đẹp trai thì phải thế này!

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Em Trang phí quá , anh bảo cửa dưới là lấy Arab í :)) Tối qua lây có phải là ăn rồi ko :))

Back
Bên trên