05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Bài tao và bài mày đều post vào lúc 10h08 :)) Xem lại đê. Thế nên ko có chuyện mày cá trước :)>-

Còn chuyện nó chọn ai là do nó ;;) Nhể Quang nhể ;;) chắc tại mặt mày hãm tài quá 8-}

Ối dm :-s Ghê vật ạ :-s

Tớ đã làm gì bạn Sơn đâu mà bạn cáu tớ thế ;;) Thôi, mai tớ ko đến đâu ;;) Nóng là 1, tớ bận là 2, với lại tớ sợ bạn gọi hội quây tớ lắm ;;)

bọn này
chưa j` đã cãi nhau roài
đây là cá độ kiểu LÀNH MẠNH cho nên
ko cay cú nhớ :D

cá độ với thằng mít này thì lành mạnh cái nỗi ji
lành mạnh là ai thua bị búng tai cơ

nguyễn ngọc thắng đã viết:
cá độ với thằng mít này thì lành mạnh cái nỗi ji
lành mạnh là ai thua bị búng tai cơ
mày tưởng búng đứt tai mà nó ko đau ah
chảy nhiều máu ấy chứ
còn chơi = tiền mặt
thua
đảm bảo ko có đổ máu :)>-
=> LÀNH MẠNH thế còn j` :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng, như vậy chỉ còn hơn 4h đồng hồ nữa, hàng triệu các cổ động viên trên toàn thế giới , những ai là tín đồ trung thành của môn Túc cầu ;), sẽ có cơ hội tuyệt vời, sau 4 năm qua :| , đc chứng kiến màn trình diễn đá bóng đẹp mắt, sôi nổi, hào hứng, k!ch tính, :> tại giải Vô đ!ch Cup Bóng Đá Thế Giới, CHLB Đức. Và chỉ ko lâu sau đây, SVĐ Arena aufSchalke , Munchen :-$, sẽ là nơi đc chọn khai mạc và tổ chức trận đầu tiên jữa đội chủ nhà CHLB Đức vs Costa Rica. Đức ra quân trận này, sẽ ko có thủ quân tiền vệ Michael Ballack do trán thương, nhưng vs những con người trẻ trung sáng tạo còn lại, những Lukas Podolski, Bartian Schwensteiger, hay cây săn bàn bằng đầu lợi hại cực kỳ Mỉoslav Klose, che chắn khung gỗ sẽ là Jens Lehmann, thủ môn thi đấu cực kỳ xuất sắc cho Arsenal trong Kỳ C1 vừa qua, giúp đội này vượt qua Juve, Villa Real, tiến thẳng vào chung kết trước bao sự ngỡ ngàng của khán giả, cổ động viên :)) Và vs 1 sự thể hiện cực kỳ ấn tượng tại Conferderations Cup 05 vừa roài, Đức vs hàng công đá đẹp mắt, ấn tượng, nhanh như chớp, họ đã ẵm lấy chiếc HC Đồng <Quả là bước khởi đầu ko 1 chút nào đáng chê trách cho HLV trẻ J. Klinsmann>

Costa Rica thì ngược lại, trước sự trấn áp cực mạnh mẽ của CĐV chủ nhà, và thất vọng hơn, qua 4 trận jao hữu qua, họ đều thua, cục kỳ thảm hại :( Đến khi chỉ đấu vs 1 đội bóng nghiệp dư, đc chọn bất kỳ trong số người dân có mặt ở Đức, thế mà họ ko thể tìm thấy 1 chiến thắng. Qua đó, chúng ta cũng đừng vội kết luận đây chỉ là 1 đội bóng lót đường, Mọi chiện đều có thể xảy ra quanh trái banh tròn :)):D Vậy mới là bóng đá. Nó hấp dẫn người xem là chính ở chỗ này <từng làm chúng ta rất bất ngờ đó là trận ra mắt WC 2002 Cựu vô đ!ch Thế giới 1998 Pháp thua Senegal 0-1 >
Thực sự tôi cũng ko mong Đức sẽ thua trong trận ra mắt này. Mọi yếu tố cần thiết, lực lượng, Cổ động viên, sân nhà đang đứng về phiá họ !!!

Đội hình ra quân:

CHLB Đức: Lehmann, Lahm, Nowotny, Mertesacker, Friedrich, Schweinsteiger, Frings, Borowski, Schneider, Podolski, Klose.

Costa Rica: Porras, Umana, Marin, Gonzalez, Sequeira, Martinez, Solis, Centeno, Fonseca, Gomez, Wanchope.

Trọng tài: Horacio Elizondo (Argentina)

Tao nghĩ costa giấu hàng thôi chứ làm gì 1 đội bóng vượt qua vòng loại WC thi đấu giao hữu với bọn chiếu dưới lại ko thể thắng như thế.
Định cho Đức bất ngờ đây. Xem Costa đá đấm thế nào. 1-0 Costa thắng

cái gì nhỉ
các đồng chí thử đoán xem đội nào sẽ vô đix?
em đoán là Brazil.
còn Ronaldo sẽ là vua phá lưới
còn trận mở màn thì Đức thắng Costa 2-0
heeeee

:)) Làm chó có chuyện tuyển quốc gia qua vòng loại WC mà đá thua nghiệp dư 8-}

Chắc giữ sức :)>- Quang ơi cứ chờ đi b-) Costa của tao thắng Phát xít của mày 1-0 cho mà xem ;;)

thôi
cứ xem đi đã rồi hãng nói
bọn mày cứ nói ĐỨC thua thế này
tao cũng thấy sợ dần rồi đấy :D
nhưng yên tâm
bét nhất ĐỨC cũng phải đập thằng costa 3 phát
kiểu j` tao chẳng ăn mày hả PHONG
:)>- :)>-

Mình mà hiểu cái ông người Đức đang phát biểu cái j ở trên sân WC thì chết với mình í :)):)):))

kết bài Coleole wá :)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Ts cái đài truyền hình VN nhục như chó, ***** dịch nổi cái bài phát biểu tiếng Đức lên, tao hiểu được 5 từ trong bài đó :D

ko biết có nên xem trận Cua-Ba ko đây. Có vẻ 4` 4` thế nào

Back
Bên trên