03-06 chọn trường đi!!!

Chúc mừng Bờm,chúc mừng người 03-06 đầu tiên thành công :))

hehe, tớ giải thích trong additional information rằng là hệ thống giáo dục VN ko có cái gọi là guidance counselor.
Bạn giải thích thế thì chết mình rồi, vì mình đã lỡ để GVCN là counselor. Các trường lại nghĩ mình dishonest thì chết. Thế thì lại phải email cho các trường giải thích là form teacher and counselor mean the same thing in VN....

cho tao hỏi lúc bọn mày đưa mấy cái linh tinh trong commonapp cho prin nhà mình ký thì các ông ý có xem kô???? hay ký khống

Ơ cái đồ chậm tiến Tao làm thế từ hồi ED Willy rồi Cả thằng Khánh ED Lafay cũng thế Rõ là nhà quê
Cho mình hỏi "mấy cái linh tinh trong commonapp cho prin nhà mình ký" là cái gì thế?
Mình thấy trong common app thì có cái nào là linh tinh đâu?

Cũng chúc mừng bạn Nam Anh vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì, em đã chúc mừng anh Bờm rùi, nhưng bi giờ thì làm một quả hoành tráng hơn
CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG ANH BỜM IU:X:X:X
Chúc anh chơi bời vui vẻ...nhớ party thi rủ em nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà, hôm nay vừa vào CLB Du Học đã thấy tin vui rồi ^^

Chúc Mừng em Nam Anh :dazzler:

Hoàng Tráng :)>-

Đỉnh :|:|:| --> sợ :|:|:|
Chúc mừng --> :x:x:x --> sory Hà :)):)):))

Yay...congrats Bờm:)>- ! Thế là tỉa được một chú;) Đây là Ivy thứ mấy của Ams ấy nhỉ?

Btw, chúc VL vào Wil, Quin vào Conncoll luôn cho đường nó rộng nhéb-)

Quên mất, Bờm ơi lúc ông apply có được interview ko? Sorry tôi ko apply Dartmouth nên ko biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cảm ơn mọi người và các bạn nhiều lắm, hạnh phúc quá.
To Diệu Linh: Tôi 0 interview bà ah

Chúc mừng em , người đầu tiên có tin vui mùa application năm nay. :)>- Chúc các em đang đợi kết quả cũng vào được trường mình mong muốn. ;)

tôi chúc rồi nhưng chưa chúc trên này nên bi h chúc nốt :D
CHÚC MỪNG NHÉ ;) ÔNG GIỎI QUÁ =D>

Hì chị cũng nghe tin này lâu lâu rồi :p nhưng quên chưa chúc mừng :D Chắc bây h vẫn còn sung sướng nên chị chúc thêm lần nữa nhé :D hehe Chị Diệp năm nay có người để đón rồi nhỉ :D Chúc các em còn lại ai cũng vào đc trường mình thích ;)

:D Bờm bắn phát súng mở màn cho mùa du học 03-06:))
Thứ 5 tuần sau là 15-12, hy vọng mọi người đều vui vẻ như bạn Bờm ;)

1 lần nữa, lại cảm ơn lời chúc của các bạn. Mình cũng may thật, hôm nay ngỗi xem stat của những thằng được accept mới thấy mình là đáy của xã hội. ANyway, goodluck to all EDers

Chúc mừng tiếp nào, cảm ơn tiếp đi :x:x:x
Nam Anh giỏi quá, rạng ngời 1 nền non sông, đem lại tự hào cho dân tộc và Hà Nội Ams, bạn là biểu tượng để chúng mình vươn lên..... ÔI Nam Anh :(:)(:)((

Ối zoi ơi, Minh Ngọc nói gì mà ghê thế. Bình tĩnh nào, tớ vào năm nay cũng là do may mắn, chứ nhìn trên cái board của Dartmouth, còn đầy người điểm cao hơn tớ vẫn bị defer và reject. May mắn nhiều mà

>:p rất ghét bọn cứ bảo do may mắn, zỏi thì cứ bảo là zỏi đi lại còn
:D:D:D (j/k)
à mà nó đã gửi email chính thức ông chưa???
mà hs Vn ở đấy ra tính đến h` có bn tất cả rồi nhỉ? 3?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên