01-04 các thành viên tự giới thiệu

Phan Trường Sơn (phiên âm tiếng Tàu là Chiang Shan)
Ngày sinh : 30/12/86
email : [email protected]
Sở thích : tìm hiểu về vũ khí và quân sự, đọc sách (KH và QS), vẽ, chơi game (sẵn sàng thách đấu Close Combat 3/4 với bất kì ai)

Ai có thông tin mật về QS của VN thì cho tớ. thanks.

Hoàng Thanh Mai ( có Thị nhưng ko thích cho vào đâu)
Lớp : 12A3
DOB: 25-07-1986
Địa chỉ: Số 1 _ D4 _ Thanh xuân bắc,Thanh Xuân,Hanoi]
Điện Thoại :0904 277 663
I mờ + I meo ( thô nhờ hề hề :D ) : [email protected]
Thần Tượng : Victoria Caroline Adams Beckham
Tình Trạng hôn nhân : đã có chồng
Chiều Cao và Cân Nặng : 1m61,5 và 41 kg :(( cấm ai bình phẩm.
Tớ lười change User nên cứ dùng User của con em tớ

ko hiểu sao ko up được ảnh,bà con chịu khó click vào đây vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng Minh Hoàng
28/07/86
[email protected]
hay [email protected] (dài quá thể thế này nên ít người gửi vào đây)
Sở thích : chơi, học, ngủ, ăn, bạn gái và bạn trai... và tiền( gì cũng đựơc, tiêu được cũng như không tiêu được, cũ cũng như mới, to cũng như nhỏ, thích tuốt)
Nhóm máu: 1 trong 4 nhóm A,B,AB,O. có lẽ là O( nhóm máu này có thể cho bất kì ai), nếu không phải thì là 3 nhóm kia thôi.
Địa chỉ: Tầng 3, Phòng 309, khu tập thể đang xuống cấp số 1 Nam Cao

Thanh Mai 1986 sao lại là Tin 03-06
Sơn: bí mật quân sự VN ai biết, mà biết thì đời nào nói cho ông, mà nói cho ông thì cũng chỉ để ông đi khoe với bạn "DH 80"(là dê hát) thôi chư gì!
Phượng: cố nhét chữ Hoàng Minh vào bài của mình, xem ra cũng lòng thành đấy nhỉ! Chúc ông may mắn nhé, hehe( mặc dù tôi biết là ông sẽ thất bại , >:)
Xuân Hoàng: vẫn cố để quảng cáo à! thật lf, thảo nào vừa vào topic này đã thấy sặc mùi tiền rồi, chậc chậc..
Việt: cái địa chỉ của ông tôi gửi bao nhiêu lần mà hình như chẳng lần nào ông nhận được đúng ko? Làm cái mới đi, 10GB chẳng hạn

Tên tớ : Chu Thục Hiền
Lớp : H2
Chức to nhất và tự hào nhất mà tớ đang làm ko phải là Mod mà là Hội phó của Arsenal FC, sau khi thi ĐH tớ nhất định sẽ chỉnh đốn cái FC này, còn bây h chưa có nhiều thời gian cho nên cứ để kệ nó đấy

Lý lịch thì chẳng có gì đặc biệt, chưa có tiền án tiền sự :D, thỉnh thoảng tớ có bùng tiết :D, nhưng ko nhiều lắm, đôi lần bị ghi sổ ghi đầu bài , cũng ko nhiều lắm

Còn lại đề nghị xem Profile để biết thêm chi tiết , Xin cảm ơn :))

CAo 177cm , nặng 70kg .
Phẩm chất : Vui tính , dí dỏm , cởi mở . Đẹp trai ngời ngời , thông minh sáng láng , năng động , sáng tạo , đầy trách nhiệm , lòng đầy ước mơ , hoài bão , tâm hồn hào sảng , lộng gió thời đại nhưng cũng rất bay bổng lãng mạn . Yêu tổ quốc , tôn sùng giá trị truyền thống .
Thói quen : Hay nói điêu , buôn tin vịt :D .
Sở thích : Đi bộ dưới mưa , ngắm trăng , yêu kịch , thơ ca , chơi điện tử , đánh bia , uống côca , bóng đá , bóng rổ , bóng bàn .
Ước mơ : Đưa VN sánh ngang với các cường quốc năm châu
Tương lai sẽ là một người chồng hoàn hảo , một người cha vĩ đại , một lãnh tụ kiệt xuất . Muốn làm quen với bạn nữ xinh đẹp , thùy mị , thông minh , sắc sảo , sống nội tâm , kín đáo , cao trên 160cm ( ko quan trọng lắm ) , có cùng ước mơ - một người phụ nữ á châu thực thụ , hoặc kém hơn một chút .

Tớ,Thanh Mai lớp Anh3 là người ít nói sống nội tâm này Kiên :D ( nói câu này xong chỉ lo bị vùi liễu dập hoa).Tao rõ ràng là người Thùy mị,dịu dàng mà,Anh 3 nhờ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao chẳng thấy ai giới thiệu nữa vậy.
Tớ : UOng Phuong Thao - A2(o1-o4)
Nếu mọi người ai muốn nói chuyện thì viết email cho [email protected]

oặc, quên cả giới thiệu:
Bùi Linh Ngân
sở thích: âm nhạc và đọc sách (đọc tất cả những gì có thể đọc được, www.knowledgerush.com <---1 địa chỉ toàn sách hay)
email: [email protected]
tình trạng hôn nhân:just married :D

oặc, thế thôi, em vốn ko định giới thiệu nhưng sợ nếu ko có bài này sẽ bị coi là lạc chủ đề /:)

Bây giờ thì tự giới thiệu nè
Nguyễn Đức Dũng
5-9-86
Sở thích hiện tại: Kick boot và gửi bom thư :D
(ko dám chơi trò này nhiều vì sợ bạn bè giết chít :p)
Nhờ bạn MH nói mình mới biết thêm cái trò gửi nhiều mess một lúc nữa :)). Nói chung là cũng vui :D
Sở thích từ trước đến nay: thể thao, môn gì cũng thích cả:D

Chiều cao 1m81 ~ 1m82:D nặng 70,99 cân (vừa cân mấy hôm trước :p) ==> bị bạn bè gọi là béo như lợn 8-}
Chuyện nhỏ :D

Đồng Minh Hoàng
280786
Sở thích: ngủ, ăn, học, chơi, bạn gái và bạn trai.
Địa chỉ: Phòng 309 khu tập thể xuống cấp( sắp bị đập rồi) số 1 Nam Cao. ( có ai đến đây bao giờ chưa? ) đặc điểm khu chung cư cổ lỗ này là mật độ dân số rất đông, khoảng 30 người/60m2
e-mail: [email protected]
hoặc [email protected] ( dài nên ít người gửi lắm)
To Đồ Việt: tập tọng làm thơ cơ à? Nghe ngố thật
To Thanh Mai: 86 sao Tin 03-06?
To Anh Tú: cao 1m75 hả? hố hố hố, lố quá đi thôi, chỉ có cái 77kg là đúng
To Sơn: bí mật quân sự Việt Nam đâu có phải là cái mang ra kể cho ông đâu cơ chứ, mà ông biết thì cũng chỉ để khoe với bạn DH 81(dê hát) thôi mà, mà bạn ấy có biết gì mấy cái ấy đâu--> ông cứ bịa bừa ra, DH ko biết đâu.
To Thanh Huyền: cậu đã viết "nhỏ tí à!" trong phần nói về hình thể của cậu
---> câu này có mấy nghĩa?
To Trung Quân :"muốn làm người lớn, lớn về mọi thứ"---> tôi biết nỗikhoor thầm kín của ông ẩn giấu sau câu này rồi, nhưng đáng tiếcphair nói với ông là ... phải phẫu thuật mới to lên được 0:)
To Ngọc Phượng: có cần phải cố nheys 2 chữ "Hoàng Minh" vào bài của ông không? chậc, nhưng có lẽ dù thế nào thì vẫn công cốc thôi, tội nghiệp thằng bé( viết thằng bé là có phần ko chính xác đâu Phượng nhỉ, nhưng thật ra tôi cũng ko biết có nên viết là "con bé" hay ko??? !!!)
To Xuân Hoàng: đây ko phải chỗ quảng cáo đâu, đừng bạ chỗ nào cũng bậy thế chứ, làm tôi vừa vào đã thấy xộc lên mùi tiền rôi( kể cũng thơm đấy)
To ...
Mọi người cho xin lỗi nếu đã đụng chạm nhé, em chỉ sờ vào các bác 1 tí thôi mà, mong bỏ quá cho...

Lớp LÝ tham gia không đông lắm nhỉ Tớ mới gia nhập HAO nên mong cái việc này sẽ cho mình thêm bạn
Họ tên LÊ MINH ĐỨC
-Chiều cao : lâu lắm không đo chắc khoảng 1,72 m
-Cân nặng : Đang phát triển liên tục ( chả bù với chiều cao ) hiện tại là 65 kg
->Ngoại hình nói chung là không đẹp
- Sở thích là nghe nhạc và đá bóng và nghe người khác nói chuyện ( ngạc nhiên với chính mình )
- Thích những điều thật bất ngờ
- ID : lmduc86

Mọi người thích trêu nhau nhỉ

Họ tên: bên trái
Lớp: bên trái
Sở thích: thể thao, chơi, buôn chuyện, hát kara...
Ngoại hình : sau khi ngắm lại mình trong gương thì thấy... tuyệt :D, chỉ tội hơi... lùn :(.
Email: [email protected]

Hớn hở nhẩy vào đây "rới xiệu"! ;;)

Họ tên: Bùi Mai Hương
Lớp: A3 01-04
Ngày sinh: 30-12-1986
ID: gealfallo (ai chat với tớ cũng hỏi nick của tớ nghĩa là gì)
Sở thích: shopping, "ẩm thực" :)) (khổ, ăn mãi mà người nó cứ như con mắm ấy), net (hề hề)
Tình trạng hôn nhân: 1 chồng, không thèm có con 8-|, 2 vợ chồng iem hiện nay là "ông ăn chả, bà ăn nem", chẳng thằng nào chịu thằng nào! 8-}
*Hết*

Tui thấy việc giới thiệu thành viên này hay ghê đó .
Tui :Bùi Ái Vi
Sinh ngày 28-12-86 suýt nữa sang năm sau
Email :p[email protected] ,mới gia nhập HAO ,xin đựơc chỉ bảo
Điện thoại :8317825
Địa chỉ Ngõ 409 Kim Mã
Sở thích : vô cùng nhiều thứ ;truyện tranh ,phim ảnh.....
Tớ thấy khóa bọn mình mà tổ chức được một buổi đi chơi chung với nhau thì hay lắm

Mình chưa kịp giới thiệu mọi người đã chat tùm lum rồi. Các bác cho em giới thiệu xong rồi chat tiếp nhé.
Tên : Nguyễn Hoài ANH
Chiều cao: đang mong la 171 (lâu rồi <2tháng>chưa đo)
cân nặng: 125 pounds, chả hiểu bao nhiều cân, chắc tầm 54 gì đó
Sở thích: Bóng rổ (cựu 8 Ams) Bóng đá, track, volleyball(mới tập chơi, chả biết luật gì cả)
Chú CHÂU Lê Minh sang Mĩ cũng chơi football à?

YM: [email protected]
tính tình: ko quá, chắc là vui tính, dễ chơi, còn gì nữa khi nào biết sẽ nói sau vậy
Các bác chat chit, cãi nhau vui vẻ nhé

Tên : Chu Hồng Hạnh
lớp H2

Đang tìm em rể , em gái tớ là CTH :D

Tên Kim Thắng
Được dịp đầu tiên thể hiên giọng một cách vô cùng ấn tượng...hè hè,nói thế chắc nhớ ngay:D

Giới thiệu... ừ, thì tham gia cho nó zui.
Ngắn gọn và đơn giản: Mỗ là kẻ đáng ghét thứ hai trong toàn khối 12.
(Kẻ đáng ghét nhất cũng là một mem F2, kẻ mà mem nào lớp F2 cũng biết ^_^)

Không có sở thích nào, nhưng có 2 niềm đam mê: Anime/Manga và Music (Jpop + Semi-classic).

*** Vị nào cũng mê anime/manga và thật sự muốn làm "cái gì đó" thì contact mỗ.

That's all.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên