00-03 chắc an có giải :D

ý bọn nó là chất lượng í chứ . người thì ai chẳng biết 00-03 đông rồi ; ))

Minh xl có đi thi đâu mà mạnh môm thế nhỉ :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghi anh em vào đúng topic để bàn tán có gi` thông báo cho tớ biết để tớ lên kế hoạch thi đấu

Đào Huy Toàn đã viết:
ý bọn nó là chất lượng í chứ . người thì ai chẳng biết 00-03 đông rồi ; ))

Minh xl có đi thi đâu mà mạnh môm thế nhỉ :-"
Đúng rồi, chẳng những đông mà chất lượng cũng tuyệt vời anh Toàn ạ.b-)

Bên anh cũng có huy chương vàng quốc gia môn karatedo hả anh HM? Thế thì em xin lỗi vì ko biết =)) :)), thế là một môn nữa có khả năng nho nhỏ mất :|

sao phùNG thủy không đăng kí đi thi cho tăng phần chất lượng nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Anh Toàn : xl là gì thế anh :D
@Hoài Anh: Kumite hay là Kata bên anh đều có người thi đấu hết, yên tâm đi chú em. Túm lại là nếu ko thích Karate thì 2 bên nhảy vào nhau một trận là xong :)). (Anh làm trọng tài ; )))

Chỉnh sửa lần cuối:
:dazzler: :dazzler: :drummer: :guitar: Update ... update.... update :)>- :dazzler: :roflmao:

1. Phan Việt Anh (Toán 2)
2. Thái Minh Hoáng Hà (Pháp)
3. Bùi Việt Hưng (Pháp)
4. Vũ Duy An (Văn)
5. Tô Như Dũng (Tin)
6. Lê Đức Phương (Hóa1)
7. Đặng Đức Giang (Hóa1)
8. Lê Trọng Tú (Toán1)
9. Nguyễn Thành Việt (Toán1)
10. Vương Việt Anh (Hóa 2)
11. Đinh Việt Anh (Hóa 2)
12. Nguyễn Thọ Toản (Hóa 2)
13. Nguyễn Tiến Đức (Nga)
14. Nguyễn Tiến Đạt (Nga)

:*:*:*

Vì một 00-03 đoàn kết và chiến thắng
:*:*:*

Sau đây là 1 Video Clip về các thí sinh Mr HAO của chúng ta. Mọi người cùng xem và thưởng thức nhé ;;). Trong thời gian tới sẽ còn nhiều những clip thế này nữa, mời quý vị và các bạn đón xem :)>-
[mp3]http://homer.wh12.tu-dresden.de/~kiji/0003-MrHAO.avi[/mp3]

Down về xem cho nó hay các bạn ạ ;)): http://homer.wh12.tu-dresden.de/~kiji/0003-MrHAO.avi

Clip được thực hiện bởi bạn Phan Việt Anh :x. Cả nhà vỗ tay khen bạn nào =D> :*

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đào Huy Toàn đã viết:
sao phùNG thủy không đăng kí đi thi cho tăng phần chất lượng nhỉ :-?
:| Sao tên em anh viết hoa cứ lung tung beng cả lên thế :((
Em làm sao đăng kí đc, anh Toàn đánh đố em quá :))

00-03 có lên được tới con số 20 ko thế ạ :|, choáng quá rôi 8-}, đông vãi

Nguyễn Thọ Toản đã viết:
tin nóng hổi :D
quân đoàn 00-03 do má mỳ Lê Thu Quỳnh vừa tiếp nhận thêm một tinh binh mới đến từ h2 anh Hoàng Hiếu Minh chính thức nâng con số thi sinh lên 15 :D
Hiếu Minh phải thế chứ b-)

Vừa thấy ông Hiếu Minh post bài gì đấy, xong lại xóa đi :p hê hê! Phải thế chứ!

Phùng Thu Thủy đã viết:
Đúng rồi, chẳng những đông mà chất lượng cũng tuyệt vời anh Toàn ạ.b-)

UH đúng rồi Phùng Thủy làm đại diện đi hơi bị được đấy,a e cẩn thận nhé:d

Lê Trọng Tú đã viết:
UH đúng rồi Phùng Thủy làm đại diện đi hơi bị được đấy,a e cẩn thận nhé:d
Tú chả biết gì, a Toàn bảo tớ đăng kí đi thi chứ ko phải đăng kí làm đại diện 8-}
Nhưng mà có ai đó phải cẩn thận đấy, năm ngoái nhân lúc tớ vắng nhà, ko kiểm soát đc tình hình chứ năm nay thì :>

Warn topic này cái: nếu topic này nếu có chuyện khích bác nhau như topic Thi đấu 00-03 và 01-04 thì sẽ bị lock. Mọi người peace out nhé!

Em Hạnh đừng nóng, đâu sẽ có đó thôi, không có vấn đề gì đâu :D
(Tuy mình chẳng vào topic này bao giờ, nó cứ như đại bản doanh của các bác 00-03 ấy nhỉ :p)

Em Hạnh lock topic kia là hơi quá :)), vì nếu các bác ý muốn chửi nhau thì topic nào chả vào được :((, cuối cùng chỉ mang tiếng cho mình vì là 1 trong số những người đầu tiên vào bàn cái vụ giao lưu. Ức chế vãi,

Anh Tú bao giờ mới về VN thế :D, hôm trước bọn em vừa đá bóng với hôi lớp cú của anh :D. Nhớ hồi trước định làm 1 quả giao hữu thế mà mỗi người đến 1 sân rồi ngồi đợi =)) :))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Anh Tú bao giờ mới về VN thế :D, hôm trước bọn em vừa đá bóng với hôi lớp cú của anh :D. Nhớ hồi trước định làm 1 quả giao hữu thế mà mỗi người đến 1 sân rồi ngồi đợi =)) :))
Tú định ko về hè này :|

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Em Hạnh lock topic kia là hơi quá :)), vì nếu các bác ý muốn chửi nhau thì topic nào chả vào được :((, cuối cùng chỉ mang tiếng cho mình vì là 1 trong số những người đầu tiên vào bàn cái vụ giao lưu. Ức chế vãi,

Lớp cũ của anh là lớp nào thắng hay thua?Mà hồi xũa mỗi ng đến 1 sân là từ hồi nào thế nhỉ,nhớ thế,anh chẳng nhớ gì8-}

Đùa :((, thì có mỗi một lần đặt sân mùng 10, cuối cùng một người ra chỗ gần trường, một đội lên chỗ Hồ Tây 8-}
Lớp cũ của anh là lớp T 01-03, đội anh thua căn bản toàn người lâu rồi chưa đá với cả đội kia có mấy thằng tuyển quá. Mà nói thế thì chứng tỏ bác ý còn chả nhớ mình là ai :)), cho em hỏi phát, anh Tú có biết em là thằng nào ko ạ :))

Back
Bên trên