^︵^ ¯`·★★★·´¯`·* Nhat 2007*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Đặng Thùy Linh
(vietca)

CƠ HỘI ĐỂ TRỞ THÀNH MC CỦA NGÀY HỘI ANH TÀI 2007

1 Cơ hội cho tất cả Amser trở thành MC của 1 chương trình truyền thống hàng năm – Ngày Hội Anh Tài – trở thành MC để được nhiều người biết đến nhiều hơn ^^

1 cơ hội để trở thành Prince of Ams và Princess of Ams ….. – để được hóa thân thành những nhần vật huyền thoại – được khoác trên mình những bộ cánh lộng lẫy – những chiếc áo vest đuôi tôm – hay những bộ dạ hội quyến rũ.

Tại sao không đóng góp cho Ams 1 cái gì đấy ….. Tại sao không tạo ra kỉ niệm đáng nhớ trong suốt 3 năm học tại HN- Ams mà bạn không thể quên được.

Tại sao không đóng góp tài năng của mình nhỉ? Tại sao không 1 lần thử thể hiện sự TỰ TIN – Khả năng ngôn ngữ - và sự Duyên dáng của mình nhỉ?
Biết đâu đấy sau khi trở thành MC của NHAT bạn sẽ có nhiều cơ hội trở thành MC cho những chương trình lớn khác!

Hãy cùng Ban tổ chức Ngày hội anh tài chúng tôi làm 1 điều đặc biệt ,ý nghĩa cho Ams – cùng chúng tôi tổ chức 1 chương trình quy mô hoành tráng – thể hiện phong cách của Ams – 1 đẳng cấp luôn được khẳng định ^^

Bạn có thể điền vào form đăng kí theo mẫu sau đây:
Họ và tên:
Lớp:
Số điện thoại
Khả năng của bản thân:
Bạn đã bao giờ từng thử làm MC chưa?
Tại sao bạn lại muốn làm MC của NHAT 2007?
Chú ý: Bạn có thể đăng kí theo đôi – ng` dẫn hợp cạ với mình.

Hãy trở thành ng` may mắn được dẫn MC trong chương trình Ngày Hội Anh Tài của HN-Amsterdam ^^
Form đăng kí có thể gửi theo địa chỉ email: [email protected]
Hoặc gửi form đăng kí cho bạn Phạm Thùy Linh – 11A1 ( khối sáng ) – 0904999567
Bạn Nguyễn Hương Quỳnh – 11A2 ( khối chiều ) – 0936016158
Hạn chót nộp form đăng kí: Hết tiết 5 ngày 14-4 ( thứ bảy ) – dành cho các form viết bằng tay
Và đến 22h ngày 14-4 (thứ bảy ) – dành cho các form gửi bằng mail
Và ngày thi tuyển là Chủ Nhật – 15/04/2007
Sáng: 8h30
Chiều: 14h30
Xin cám ơn tất cả mọi ng` >:-D<
và còn nh` phần quà hấp dẫn khác dành cho 2 bạn được chọn làm MC cho NHAt 2k7 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hy vọng NHAT năm nay thành công tốt đẹp...các em cố lên :))

cậu bạn tớ đeo nhầm cái hạn to tướng đi vào trường ấy ạ=))=))

Back
Bên trên