^︵^ ¯`·★★★·´¯`·* -Mr AnD mIsS aMs - NHAT 2007*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sáng nay h ra chơi hình như có thông báo kq rồi :)| nhưng mà ko nghe rõ vì ồn quá :(

Kết quả sơ tuyển Mr & Miss 2007 \:d/ \:d/ \:d/

Sau vòng thi sơ tuyển với gần 100 thí sinh từ các lớp 10-11-12
BTC chúng tôi đã lựa chọn đươc những bạn học sinh ưu tú nhất để tham dự chương trình NHAT 2007. Do số lượng thí sinh dự thi năm nay khá đông và cũng tương đối có chất lượng, nên thay vì chọn ra 16 bạn như NHAT năm ngoái, BTC quyết định tăng thêm số lượng thí sinh tham gia là 18 bạn (9 nam - 9 nữ). :)>-
Rất cảm ơn các bạn đã tham gia tuyển chọn rất nhiệt tình, mong các bạn đừng bỏ cuộc và hãy tiếp tục dự thi NHAT 2008.=D>
Xin cảm ơn!!!

Dưới đây là danh sách các bạn được chọn ( vì 1 số bạn dự thi đơn nên BTC đã tìm cho bạn 1 partner chúng tôi cho là hợp nhất ).:D

1. Nguyễn Ngọc Thắng 11A2 - Nguyễn Lê Vân 11A2

2. Lê Huy 10P2 - Minh Hằng 10P1

3. Khuât Việt Anh 11H1 - Phạm Hiền Trang 10P1

4. Thạch Thảo 10P2 - Dương Việt Hải 10H1

5. Bảo Châu 10A2 - Lành Hải Long 10A2

6. Bảo 10A2 - Diệu Anh 10S

7. Đinh Thanh Long 12H1 - Lê Hồng Nhung 12V

8. Nguyễn Hương Quỳnh 11A2 - Nguyễn Thế Duy 12A2

9. Lê Sĩ Huy Anh 10A2 - Nguyễn Phương Tú 10A1

Các bạn trúng tuyển vào vòng trong sẽ họp với BTC vào 10h30 ngày 25/4/2007 tại phòng 309 < lớp 11H1 >
Mong các bạn có mặt đầy đủ và đúng h.

BTC

Chim

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, thank em.Chị sửa rồi :D
còn em/bạn/anh/chị nào nhầm tên thì ý kiến hộ em cái :p

Chim

khối 10 năm nay máu chiến thế , được lọt vào chung kết nhiều vãi .Khối 11 ít :(. lớp mình năm nay đi thi 3 đôi thế mà cuối cùng ko đcj vào đôi nào :(( :(( :(( chán thế :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hay nhể :)) năm ngoái toàn 11 với 12, năm nay toàn 10 , 11 với 12 lác đác :))
2 thằng lớp mình bay rồi ah :( chán nhỉ :(:-j:-j

Hơi tiếc cho Đông, đẹp đôi vãi mà bị loại :( :(
12 năm nay làm Made in 12 hết rồi :D

Đông đến thi mà cứ như đi chơi ấy.:-j
Mà tại năm nay lớp 10 đông, riêng 2 lớp Pháp đã 30 mống.;))

ơ, thế là sáng mai phải đến trường hả chị :-?? :-??

Chim với Gấu nhá, mấy đứa "khinh" khối 12 quân số ít ỏi nên ko thèm vào topic 0407 thông báo hả /:) ( chị Beo chưa tha cho tội thông đồng với Longkon đâu nhá :-w làm saha nó "đay nghiến" chị mãi :(( )
Mà đúng là dân 0407 đi lo Made in 12 hết rồi :))
Mong là NHAT năm nay sẽ còn hay hơn năm ngoái :D

Năm nay quả thực BTC đã rất shocked khi số lượng và chất lượng của các đôi thí sinh rất cao và ấn tượng.
Lúc đầu chúng tớ đã thông báo là tối sẽ có kết quả ngay nhưng đã để các ban. các em chờ cả tối mà chả có 1 cú điện thoại nào..:p
Đã tốn rất nhiều thời gian, băn khoăn trăn trở, chọn đi chọn loại, bỏ phiếu kín, con-fé, bàn bạc...cuối cùng thì đúng 8h sáng hôm nay (tức thứ 3 ngày 24/4/2k7), BTC mới có 1 bản quyết định cuối cùng thống nhất chung của tất cả thành viên trong BTC sau khi đã cân nhắc rất kĩ.
Xin chúc mừng các bạn đã lọt vào vòng trong của Mr&Miss Ams vì đây thực sự là 1 cuộc thi hấp dẫn và đầy hứa hẹn những bất ngờ.

Các bạn, các em, các anh chị đã ko thành công lọt qua vòng 1 cũng ko phải là những người thất bại...vì chúng tôi đã phải trăn trở và tiếc nuối rất nhiều khi quyết định loại từng đôi, từng người ra.
Xin lấy ví dụ về đôi Bùi Mai Linh và partner của em- 10P1...2 em đã rất tự tin và thể hiện 1 phong cách tự nhiên đáng nể, em Xuân Toàn ấn tượng mạnh mẽ với Phong cách "bác học" và "năng động" đặc biệt, cặp Hoàng Minh- Hằng 11P1 gây sự nể phục vì sự chuẩn bị kĩ lưỡng và "nghệ sĩ": sáng tác thơ rất hay; hay cặp Long 11L2- Minh Nhật với câu trả lời thông minh, Đoàn Lan Vy- Phùng Chí Hiển với bài "thỏ bông chiên bánh" super ngộ nghĩnh, em Phương Mai 10Anh2 với bài nhảy Step up sôi động, hay em Nguyệt Anh, Hạnh Dung 10Anh1 gây ấn tượng vì rất xinh:p..
Nhưng tất cả các bạn đó đều thiếu 1 tí chút để được xét duyệt vào vòng trong và số lượng có hạn.
CÒn rất nhiều rất nhiều những ấn tượng để lại cho BTC mà chúng tớ ko thể kể hết ra ở đây:)
Xin cám ơn sự tham gia nhiệt tình và ấn tượng của các thí sinh năm nay để làm nên 1 Ngày Hội Anh Tài thành công và đúng chất học sinh Ams..:D :D

A1 toàn tuyển mà ko ai đi :|

12 năm nay có 2"ông bà cụ" thi:))
Con Beo với thằng Long con xem thế nào mà làm:))

năm ngoái có đa phần là lớp 10 và lớp 12 chứ :D có mấy lớp 11 đâu nhỉ

05-08 theo tớ nhớ là cũng có 5 người cơ mà

mà thế cũng dễ hiểu, năm ngoái lớp 11 với 12 bao nhiêu nhân tài đi thi hết rồi :D còn các em lớp 10 thì giờ mới có dịp tập trung lực lượng tổng tiến công

Mới cả nhân tài năm ngoái còn bận làm MC chứ ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên