^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

=)) em gấu múa thuỷ thủ mặt trăng á =)) ối =))

nghe có vẻ đủ rồi nhỉ :-?

:)) 200k - 1 ngày quay :)), bao nhiêu tiền một giờ dựng băng thì êk nhớ :))

hội NHAT đủ thành phần thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng SN MC, chúc anh zai học hành ngon lành, "vi hành" tốt đẹp:)):)):))
Mông mà to ra nữa thì..... làm gì còn đất cho em dụng võ:))

Mông mày to thế nào được bằng ảnh...

@Mông: Anh cố gắng lắc đỉnh như thằng Huy đi, đảm bảo nó bị đè bẹp anh ạ

Ôi.... Cái hội này thật là Pờ rồ =)) :)) Ngạch nào cũng chơi được :)) Thật là ngưỡng mộ :x :x :x

À mà mình còn 1 nhân tài nữa đấy ;;) Em Lít sẽ đóng vai công chúa ngủ trong rừng các bạn ạ :)) Hợp phải biết :)) Ai làm hòang tử đây ;;) Cứ cho đây là Clip đầu tiên đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em xin đc đoán chữ "H" :)) có chữ H ko nhỉ ;;) :D

mình nghĩ Clip thứ 2 cho SIn làm công chúa =)) :)) :)) và sẽ xuất hiện 1 nhân vật "...... đại hiệp" ;;) vô cùng nhí nhảnh ;;) với dàn diễn viên hấp dẫn 8->

đi theo đại hiệp còn có các tiểu tử thối, a đầu, lít nhít.CLIP thứ 2 nên làm kiểu phim chưởng, dễ hợp với SIN

Hnay đc nhiệm vụ mang băng về làm đĩa :(( xem lại hôm NHAT vui buồn lẫn lộn :( nhớ ngày ấy :( nhớ mọi ng` :( giờ mỗi ng 1 nơi :( ng` VN :( ng` Sing :( ng` US huhuh :((
xem lại thấy ý nghĩa lắm :(
nhớ cái trò í iiiii của anh huy lak lúc quay clip hậu trường :(( lúc + cầm quả bóng bay :( lúc Mông lắc lắc :( siêu nhân ruồi :(( cảnh bờm làm xiiecs khỉ :p đoạn chị beo mặt mũi cực biểu cảm :* đoạn tàii năng của anh bờm chị phèo nữa:x rồi nh~ cảnh mẫu hệ vô dối của sin và nh~ ng` bạn :p nhiều lắm :x yêu cực ý bla bla ...... nhiều lắm nhiều lắm ý :( xem nửa buồn nửa vui :( :x
cả đoạn đồng phục nữa :)) nghe boss bình 1-2 câu buồn cười
NHAT- we're a family :(( chương trình hay vãi :x ý nghĩa vô cùng :x

biết đến bao giờ có lại ngày ấy :( biết đến khi nào sẽ thực sự là hội HMTL :-< ....
1 chút gì để nhớ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic... Còn chút gì để nhớ... :( Hic... 1 tuần tất bật... Bao nhiêu là kỷ niệm :(( Hic... Có NHAT mình bây giờ mới gắn bó thế này... ko thì cũng chả biết được thằng Huy là thằng bỏ mẹ nào, chả biết được Gấu Lít là ai :( Ôi... Khóc bây giờ :((

Đại hiệp nào thế :))

chả lẽ là mình? thần điêu đại hiệp '95 :)) Cổ thiên lạc ;;)

nhắc đến chuyện Công chúa ngủ trong rừng của Lít lại nhớ hôm nó đến nhà mình,vừa đến lăn đùng ra ngủ làm bà già mình nhớ mãi :)) cứ hỏi cái em hôm trước lên giường mày ngủ đâu hả con :))

T.T rớt lệ nơi đất khách quê người, mặt quay đi hồi tưởng về ngày xưa mà tưởng như những sợi dây liên lạc với quá khứ đã bị cắt đứt T.T
:)) :)) :))
lâu lâu vào quẩy quẩy cho các em vui với cả ko quên tiếng ruồi bay :))

----------

à con gấu >: P áo đâu >: P gửi đây ngay đang bắt đầu lạnh >: P :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
chả lẽ là mình? thần điêu đại hiệp '95 :)) Cổ thiên lạc ;;)

nhắc đến chuyện Công chúa ngủ trong rừng của Lít lại nhớ hôm nó đến nhà mình,vừa đến lăn đùng ra ngủ làm bà già mình nhớ mãi :)) cứ hỏi cái em hôm trước lên giường mày ngủ đâu hả con :))

Uiiiiiii uiiiiiii cái j thế.....:)) :)) =)) =)) =)) :)) :)) :))..........
Bà zà + lên lúc nào thế......:-? :-? :-?......:)) :)) =)) =)).......

Hic.....cái video NHAT mỗi kon Gấu là đc xem....thik thế.......:( :( :( :( :(........

các bác có nhu cầu phải đăng kí chứ :D còn anh chị phương xa chuyển vào tài khoản cho e =)) :p ehheh sẽ có đĩa ngay :p :))
anh ruồi yêu quý gửi số đo về đây đi :)) :p :p
+ nhận vơ đại hiệp à [-x tuổi gì đòi tranh chức đại hiệp thế :))

mọi ng` bên "ngoại quốc" cho xin các địa chỉ nhể :-?

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
đi theo đại hiệp còn có các tiểu tử thối, a đầu, lít nhít.CLIP thứ 2 nên làm kiểu phim chưởng, dễ hợp với SIN
Haha, con nua, bao tat ca moi nguoi mac ao' moi nguoi 1 mau, that loe loet vao, sau do' bao con Sin ha't Sa'c Ma`u, ca'c dien vien muo'n dien muo'n qua?y kieu gi cung dc, mien la co' Sa'c co' Ma`u :)):)):))

Hí hí....."kon hàng mông kong" trông "béo" thế....chắc là vũ phu lắm....nhờ....:-" :-" :-" ;;) ;;) ;;) :)) :)) :)) =)) =)) =)) haha......

Back
Bên trên