^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

các bài poz của bạn sin giờ giấc hay nhỉ ;;) ở VN cứ như ở UK or US ý nhỉ ;;) :)) 8->
đêm khuya ng` ta thường thăng hoa cậu nhỉ ;;)
nghe bạn sin hát hay quá :x thế mới gọi là hát chứ :p

quý anh Huy lak quá :x hnay lên tận lớp thăm các e bé nhỏ :x thật tốt làm sao :x tấm lòng của anh dành cho chúng e bay lên tận mây xanh :x khiến ông trời cũng cảm động đến nỗi nắng vỡ đầu chúng e :x

mọi ng` tình hình là cứ vào Boo nhặt đồ thoải mái nhỉ :)) kèm theo 1 câu khi vào đấy nữa ;;) câu gì mà ai cũng b là câu gì ý :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhảm j` đâu ;;)
Chán j` đâu e Lít ;;)
Tao thấy hay đấy chứ =D>
Tiếc là HAO mất cái nút bài hay Gấu nhờ :))

Hehe,... Bài đầu là em muốn sống bên anh trọn đời, bài sau là sắc màu mà đứa nào dám bảo tao gửi nhầm :)) >:D< Ôi này nhé... tất cả chúng mày vứt hết... Yêu mỗi Gấu thôi :)) ;;) :> :x

@ Lak: Này... Mày lên có vài phút, vứt cho tao lọ pơ fum rồi biến mất như gặp lấy lệ ý [-x Chẹp, chả kịp ngắm ngiá :))

@ Lít : Cái gì nhảm cơ? Ai chán cơ? ;;) Bài của ai cũng có đầy đủ nội dung... bài em có 2 chữ... Chả ai hiểu đc... ;;) Nhảm! [-x

@ Gấu : :-" Này... Người ta ham mê tin học mới thế nhé ;;)

ham mê tin học hay tình yêu internet mãnh liệt ;)) hả cậu ;=)) :)) :p
mình ko thấy nhảm và chán lắm :))

Ah quên mất trong HMTL đa phần ai hát cũng pro cả, hay âm mưu làm 1 CD tụ họp đầy đủ đi, đặt tên là All Star Collection :)):)):)). 1 album để đời :X:X:X

Yeah yeah, đợi cuối năm nay MR nhá:))
Bây giờ học hành mệt mỏi lắm Mr ạ:(( Em lại bị cấm cửa nữa
À mà chết, Mr còn đi du học nữa nhỉ:((
Lâu lắm không được hát!

Cả nhà ý kiến gì không?

ý kiến này nghe ổn đấy.Cả hội HMTL làm 1 album đê.Về sau ra trường còn có cái để kỉ niệm

cho mày lo phần hậu trường, thiết kế bìa CD và vỏ hehe, thế là đã có tên trên list với tư cách CD designer rồi còn gì :)):)).
@Sin: bao h anh em mình thu lại Sắc màu đi, chơi nhạc sống luôn ;;);;)
Anh mãi ko tìm được đứa nào giọng thik hợp, mà tìm được thì nó lại ko thik bài đấy hix. ok ;;);;)???
@Lak: Đầu tư nhiều tiền quay video clip cho Huy lak nhảy còn mọi người hát đệm =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Tín nói mới nhớ hội NHAT có khả năng hơn ng` là biết làm video clip hehe tội gì chỉ đi thu đĩa mình phải làm hẳn video clip các em ạ :)) chả hạn như clip của anh và Hải Anh năm xưa có thể dùng cho bài Thần Điêu Đại Hiệp 95 :)) có khi lại được mấy cái em ti vi miu síc ở uất ấy chứ :))

=)) Tòan ý sáng :x

@ Anh Tín : Chơi luôn :)) Em đang tìm người đệm ghita cho mà chả có :p Hé hé... nếu được thì em có vài bài cơ :)) ;;) Anh nghĩ sao ;;)

@ Cộng: Hô hô... Thế chắc mình sẽ ẵm giải đạo diễn xuất sắc nhất hoặc là đạo diễn của năm cũng nên ;;) 8->

@ Anh em nhà Gấu: ;;) 2 anh em sao im hơi lặng tiếng thế... Các chủ đề khác bàn luận sôi nổi lắm à nha... Sang chủ đề này thấy chả có phản hồi gì cả ;;) Hí hí... Em Gấu với anh HA đăng ký bài nào ;;) Ồ ôi... giọng ca vàng mà giấu ở nhà thì vô ích[-x

=)) bạn SIn vô mami nó đối =)), ác quá ác quá :))

ờ okie em designer vậy :)) >:-D<

Nhất trí luôn, có clip của Cộng với HA, nhớ ghi em là phụ quay nhá=))=))=))
Còn clip SHAKE, yêu cầu cả nhà chơi "Mắt nai Chachacha" cho nhắng:)):)):))

Shake ơi cho anh shake mắt nai chachacha với :)) anh là ưng bài này lắm :))

mình sẽ lo phần trang phục ;;) 1 phần tất yếu của các clip =)) :)) :)) và đàn đội ngũ trang điểm chuyên nghiệp :> yêu chưa :)) ^^ :p
mình chỉ biết múa thủ thủy mặt trăng thôi :">

Back
Bên trên