辞書

anh co biet Tu dien chữ cổ của Nhật(古語辞典) online khong ah? em bị mất quyển day roi nhung ma ngai mua moi lam:D, hổng có tien voi lai cung khong dung lâu nua.

Luong Ngoc Hung đã viết:
anh co biet Tu dien chữ cổ của Nhật(古語辞典) online khong ah? em bị mất quyển day roi nhung ma ngai mua moi lam, hổng có tien voi lai cung khong dung lâu nua.
Chiu, muon tra Kanji co anh toan vao toshyokan tra het.. :D trong day co may cuon tu dien kanji phe cuc.. :D, hoc truoc truoc khi thi chinese cung bo vao, ngoi doc cuon day ca buoi... :D hehe...

cho em hoi mot cau voi, co ai biet tu dien online romanji o dau ko a :D

nguyen quynh my đã viết:
cho em hoi mot cau voi, co ai biet tu dien online romanji o dau ko a
1, truoc het cam on em My da co nhoi len tieng cho Jp box ben kia.. :D
2, em cu dua... tu dien Online Romanji? Romanji viet ra.. khong doc ca cau.. chi doc tu den nguoi Nhat con cuoi tuoi chay mat nua la.. :p! Anyway, anh se hoi thu xem co bac nao biet khong.. :D

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
1, truoc het cam on em My da co nhoi len tieng cho Jp box ben kia..
2, em cu dua... tu dien Online Romanji? Romanji viet ra.. khong doc ca cau.. chi doc tu den nguoi Nhat con cuoi tuoi chay mat nua la.. ! Anyway, anh se hoi thu xem co bac nao biet khong..
To My: Anh search thay cai nay http://www.csse.monash.edu.au/cgi-bin/cgiwrap/jwb/wwwjdic?1C khong biet co xai duoc khong nhi?

Back
Bên trên