♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Hải Anh Toán 1!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Re: ♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Bá Nam Anh (Bờm bẹn) !!!:.·:{^_^}♪♫♪♪

happy birthday to POOH béo :D !!!
Chúc bờm lúc nào cũng yêu đời vui tươi như thế này này, mãi hạnh phúc bên pig let và các cháu bé :))
Thank u bờm rất nhiều về những gì bờm đã tận tình giúp đỡ tôi nha :*

mùng 8/3 nên hết tiền rồi bờm ạ,kô mua quà cho ông được :))
thôi để mai trước khi anh em ta đi gym,tôi sẽ sang nhà ông sớm "serve" ông 1 lúc ;;)

Tao copy lại những lời con Chinh nói hôm nay nhá :D : "Ba mẹ Bờm đẻ con đúng ngày thế...Anh Bờm đúng kiểu a gift from GOD to all women" ^^

Cám ơn mày rất nhiều vì những gì mày giúp tao nhá :)

Re: ♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Bá Nam Anh (Bờm bẹn) + Việt Anh(A2)!!!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Happy birthday to bẹn Việt Anh!
:guitar::guitar::guitar::guitar::guitar:

Chúc bẹn Việt Anh sinh nhật vui vẻ tràn đầy niềm vui và hạnh phúc, apply đâu đỗ đấy :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: ♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Bá Nam Anh (Bờm bẹn) + Việt Anh(A2)!!!:.·:{^_^}♪♫♪♪

chúc mừng sn chồng iu quý ngố của em:X:X>:D<
chúc anh vào 'harvard thôi' ;;)
hoặc ko bét cũng phải được bates.
ehhehe;;)
:*>:D<

Cmas ơn mọi người :X nhưng mà đúng hôm nay lên bảng toàn thì ăn con 1: quà tằng đầu tiên của adulthood :D

Hồ: anh apply Bates đâu hả em? :D

hôm nay Mr Long cho mày 1 quả ... đau ! nhưng mà thui .. ko nên để điều đó làm mất vui mày ah ! .. Sn vui vẻ nhá !

chúc mừng chúc mừng:))
ai nhận thì lấy nhé:))

chết :-s:)) xin lỗi VA :">
thế thì app trường nào thì được trường nấy nha:D

Hic bây giờ mới về, chúc mừng bờm sn muộn vậy :x the latest is "supposed" to be the most special rite :D --> chúc bạn bờm đạt được những gì tớ đã chúc trong xmas card :D <vẫn nhớ đấy chứ B-) )

CMSN anh VA.Rảnh rỗi lại chiến war tiếp.

Re: ♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Nguyễn Mai Phương T1!!!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Happy birthday to Mai Phương!!!
:guitar::guitar::guitar::guitar::guitar:
He he, chúc mày sinh nhật tràn đầy niềm vui và sự bất ngờ nhá (sắp tới là có 1 cái đấy :D:D:D)
Hì hì!

Happy bday to MP :x:x:x

Không biết mày có lên Hao mà đọc mọi người chúc mừng sn ko nhưng vẫn chúc mày một ngày sinh nhật vui vẻ + mọi sự như ý :)

>:-D< Chúc mừng sinh nhật Mai Phương, chúc trong topic lớp mình rồi nhưng vẫn chúc nữa :x
:* luôn vui vẻ, ước gì được nấy, chưa ước cũng đã thành hiện thực rồi :x

hehe em yêu sn vui vẻ nhớ ! :* chuẩn bị gửi card cho mày đây hehe ^^

MP, kể từ ngày e đi ko ai mặc áo đôi racing với a nữa :))
Happy birthday :))

Re: ♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Hồ Anh Đức A1!!!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Happy birthday to bẹn Hồ Anh Đức!
Bẹn ĐỨc tốt bụng đáng yêu, chúc bẹn Đức học hành tốt đẹp bên Ấn Độ và vui vẻ hạnh phúc! :D:D:D
:guitar::guitar::guitar::guitar:

ô :D :D sn bẹn Đít à :D hehe, thế thì T với Hàbéo chúc Đít ku học hành tấn tới, apply ngon lành....có j hè năm sau nhớ sang thăm bọn tớ :"> bên này đói khát lắm, mong bẹn Đ sang lắm đấy :">

Hơ hơ chúc mừng SN zai Ấn Độ :D Hẹn mày ở US năm sau nhá :))

Hehe chúc bạn Đức hơi bị nhiều rồi đấy nhé ;;). Chúc bạn Đức tops cái chỗ rừng rú đó nhé :)) :p + ko ốm đau bệnh tật j nữa ;) (I know quite well about your health record :>)

Chúc bạn Đức all the best >-D< _ My luvly and enviable ;) co-year :D

Back
Bên trên