♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

tình hình là chiều các bạn không spam :-< mình cứ đinh ninh giờ này bật máy là chuẩn :((

Nếu ai cũng như cậu thì có bao giờ spam đâu ;)) Phải ngồi máy cả ngày như tớ nè =))

hồi trước tớ ngồi máy cả ngày =))
nhưng giờ già rồi, hic, trình spam kém cỏi đi :-< không đủ sức cả ngày ngồi type

xin chào bạn Thùy:x. @bạn Quý: thay vào thì sao hả bạn??? Ps: 17 này đến thì mặc j và mang j hả các bạn?

Chỉnh sửa lần cuối:
áo ba lỗ, quần tùy ý ấy ạ :)) Mang chắc cứ túi, giấy, bút đi cho chắc :-j

Tớ cũng thế. Chỉ sợ đến lại bị đem ra trước trường "tuyên dương" thôi =)) Toàn mặc quần đúi, áo cộc tay, tông, hết =))

Ồ thật ko đấy :-s . Mặc j` cũng dc à, k phải quần đen áo trắng à :-?

mặc gì chả được
bạn nào đi ngủ có thói quen nude thì đừng nghe theo tớ nhá

:)) thấy mấy anh chị 08-11 và 07-10 nói là nếu mà chơi trội thì cô hiệu phó sẽ ưu tiên 1 phần trà nóng và 1 chỗ cạnh cột cờ =)) =))

có khi bọn mình cùng đăng ký chắc là đc cô miễn phí mấy cuộc gọi về cho phụ huynh ;))

Hờ hờ. Giống tớ hồi lớp 5. Cả trường đang đứng đợi đoàn kiểm tra đến, học sinh cứ phải đứng chờ. Lâu quá tớ trêu thằng bạn, nó đánh lại, tớ đánh nó lại phát nữa, thế là tớ được mời lên phòng hiệu phó =)) Trời thì nóng như đổ lửa, tự dưng được vào ngồi phòng điều hòa => sướng =))

có bạn Quý cổ vũ có khi các bạn HAO ko phải xoắn nữa đâu =)) =))

:)) Chơi hết đê :)) Bảo là đồng phục trường em chưa mua dc, quần áo thì em mặc đến sợ xấu, nên tốt hơn hết là mặc quần áo ở nhà cho nó dân chơi :))

bạn quý chí phở
à bạn quý ơi sao chất lượng bài viết của bạn tận 20 vậy :-??

Hỏi thế mà cũng hỏi ;)) Xem ngày tham gia HAO của tớ đi ;)) năm 2005 đó =))

Back
Bên trên