♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

tớ chưa bay đâu , tầm giữa tháng 10 cơ :p
mà đi du học được là tốt mà :)

TRUNG THU :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

:*

Hôm qua về sớm :-< Không biết dọn dẹp thế nào ;))

hi các em :) k biết còn nhớ chị k nhỉ? ;;)
buổi trung thu tối qua có thể không được như chúng ta thực sự mong muốn nhưng dẫu sao, vẫn có những nụ cười trên môi và một bầu không khí tràn đầy vui vẻ. cảm ơn các em! chúng ta sẽ còn rất nhiều những cơ hội để giao lưu vui chơi cùng nhau và hy vọng các em sẽ tìm thấy những kỉ niệm đẹp ở Văn- Born to shine HN-Ams :x

----------

Hôm qua về sớm :-< Không biết dọn dẹp thế nào ;))

yên tâm đi em! hôm qua c cũng về sớm nhưng sau đó đã nhận được "báo cáo" từ các bạn là mọi thứ trong căn phòng 209 đó đã trở về hiện trạng ban đầu :D

sr cho anh nhoi tí ~:>
chúng mình học cùng 1 lớp, chỉ khác là sáng vs chiều thôi, mà sáng nay anh hình như bỏ quên cái máy tính ở lân cận dãy bàn dọc đầu tiên tính từ bàn giáo viên nhìn thẳng xuống ý :| các em có ai để ý nhặt đc ko :-??
mình ngại đi mua lại lắm =___=

sr cho anh nhoi tí ~:>
chúng mình học cùng 1 lớp, chỉ khác là sáng vs chiều thôi, mà sáng nay anh hình như bỏ quên cái máy tính ở lân cận dãy bàn dọc đầu tiên tính từ bàn giáo viên nhìn thẳng xuống ý :| các em có ai để ý nhặt đc ko :-??
mình ngại đi mua lại lắm =___=

Để mai đến lớp em hỏi các bạn ạ ;)

úi dời ơi,chán quá bà con ơi. Đến bây h tớ mới phát hiện ra hum kt toán lần trước đọc nhầm đề nên làm sai toét hết rùi, lần này thì 3 điểm chứ chẳng chơi, huhu, nhục quá. Làm sai vì ko hỉu bài còn chấp nhận đc chứ làm sai vì chép nhầm đề thì đúng là ngu quá rùi. Làm sao đây????????!!!!!!!!!Hết đường gỡ gạc, đành chịu số phận. Huhu, tớ buồn quá:(

ôi "chị ong vàng" làm lớp mình thê thảm quá..hix :((.....
mà cái topic của lớp mình văng vẻ thế????
Còn chuyện đi tham wan mình háo hức mãi...cuối cùng thì thật là buồn.....

A, lớp Nga xin chào lớp Văn. Hôm nay lớp Văn tiết mục j vậy? Hình như la bài mà đánh trống rồi hát "Inh lả ơi..." há?

Hôm nay Hương đánh trống nhiệt tình thiệt 8->
Mà làm thế nào bạn Bình thổi cái tờ tiền (phải không nhỉ? :">) ra tiếng thế? ;;)

Hôm nay Hương đánh trống nhiệt tình thiệt 8->
Mà làm thế nào bạn Bình thổi cái tờ tiền (phải không nhỉ? :">) ra tiếng thế? ;;)
Công nhận bạn thổi tờ tiền ấy giỏi thật --> Đầu tiên tớ tưởng là cái đàn môi cơ ...

Back
Bên trên