††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thầy đây (mượn nick của Quang) nếu các cậu còn tiếp tục nghịch ngợm thì tôi sẽ báo cáo với ban giám hiệu và sẽ có hình thức kỷ luật đích đáng nhất là cậu Tuấn Minh ăn nói cho cẩn thận

p/s:thằng này có cái avatar sexy thế

MAI ĐẾN ALONSO PHÚ QUANG8-X: :-l :-l :-l :-l :-l

mai cậu Phú Quang sẽ đi về mà koh còn 1 mảnh rác trên người8-} 8-} 8-}

Tao nghĩ mai Phan Trung ra tay Phú Quang sẽ trông y như cái avatar của nó :)

thầy nào của l1 vầy:|
hay là chém:|

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn lý 1 thân mến!
Mình cần một bạn làm hộ mình danh sách thành viên lớp bạn, có đầy đủ họ tên, ngày sinh, giới tính và địa chỉ nhà của các bạn rồi gửi vào địa chỉ email: [email protected]
cảm ơn các bạn rất nhiều!
[:x]

các bạn lý 1 thân mến!
Mình cần một bạn làm hộ mình danh sách thành viên lớp bạn, có đầy đủ họ tên, ngày sinh, giới tính và địa chỉ nhà của các bạn rồi gửi vào địa chỉ email: [email protected]
cảm ơn các bạn rất nhiều!
[:x]

Các bạn ơi, đừng trúng kế của con yêu râu xanh này nhé. Nó hỏi địa chỉ nhà các bạn để giở trò đấy =))

Thằng Quang cẩn thận lời nói đấy, ko lại bị vào danh sách "n~ em ko có b***" bây h.
=))=))=))=))

Các bạn ơi, đừng trúng kế của con yêu râu xanh này nhé. Nó hỏi địa chỉ nhà các bạn để giở trò đấy =))
Bạn đừng có nói vậyX(

Mình đang làm việc nghiêm túc

cái địa chỉ mail này ko fải của mình.ok? Của một chị trong BCH đoàn trg`.

bực vklX(
@Ngọk Anh: mìh có danh sák L2 thoy;;) bạn có lếy ko:-/
cái dsách khối chiều này mình koc ần. Chỉ cần của buổi sngs thôy. Mình đang júp một chị trong BCH đoàn trg` thôy:). Cái dánh sách L2 này do một ng` khác. Vậy nên ko cần đâu:). Dù sao cũng cảm ơn bạn Thảo nhé:)

yeu:*
*hug*

em đùa. Sao chị nóng thế :|. mà bực vkl là j. Bực vô kùng lớn à

bọn khốn ! rồi cso ngày a sẽ páo trù ;)
@ Đức : mày là thằng chủ mưau ! đáng ăn đòn nhất :-w

tớ hi vọng là đừng có đánh nhau :-<

sống bt đã khổ sở lắm rồi đánh nhau cho đời nó nát thêm ra à :-<

Back
Bên trên