††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

=)) =)) =)) =)) =))
Thôi, xinh xắn j thì sao topic lớp mình mà nói, vào đây giống như xông vào lớp khác, ngại thấy mồ. :-s :-s

tự nhiên thế nào dc, nguyên tắc của tớ rồi, ko vào những nơi ko dành cho mình, còn chưa kể đến việc vào ăn nói linh tinh :"> :">

may quá hôm nay ko bị đình chỉ. Thầy chỉ bắt tao đưa cái tờ dân trí cho bố mẹ tao xem rồi kí vào thôi :x. Ngày mai thứ ba rồi, nghĩ trò j` hay hay đê, thứ 4 đi tập quân sự lại ko được nghịch nữa :-<.

Thằng Phan Trung nó đang bắt mọi người kí vào cái tờ ... rồi =)) Mai anh em nghĩ ra tiếp >:) Cả lớp phải hơn 1 cái đầu chứ :))

Lớp mình vđ :))

Hờ hnay mrs X của a2 đã làm 1 vụ abc xyz:-ss
ko nói rõ là L1 nhg ng ng nhà nhà ai ai cũng bít là L1:-ss
" Các em cần phải chú ý trong ngôn ngữ nói năng và đặc biệt là ngôn ngữ mạng... ko phải các thầy cô ko biết đâu nhá:-j các thầy cô biết là trên mạng các em làm j":-ss
từ h có khi phải họk cák măm nói cho cẩn thận:-ss

oh,vô đối thật.mỗi tội hn em bị bọn nó hiếp nè,có ai lên spam về h văn sáng nay ko vậy.xin được trích nguyên văn trong vở (mải cuời ghi được ít thôi):
_các từ ngữ mạnh mẽ:"đùn đùn"'"giương""phun trào" ra thành tầng tầng lớp lớp 8-}, tưỡng như trào dâng ko bao hết|=))|=))
=>có cái j đó như thôi thúc từ bên trong|=))|=))
=>đang ứa ra căng tràn ko thể kìm nổi, phải "giương" lên' phải "phun"ra .........
-cảnh vật dường như đang cựa quậy.........\:D/\:D/\:D/:]]:">:">:">:">

Hờ hnay mrs X của a2 đã làm 1 vụ abc xyz:-ss
ko nói rõ là L1 nhg ng ng nhà nhà ai ai cũng bít là L1:-ss
" Các em cần phải chú ý trong ngôn ngữ nói năng và đặc biệt là ngôn ngữ mạng... ko phải các thầy cô ko biết đâu nhá:-j các thầy cô biết là trên mạng các em làm j":-ss
từ h có khi phải họk cák măm nói cho cẩn thận:-ss
Biết cái gì L1 cơ :-??

Cái quotation kia trích lời tQuang àh :))

bạn thảo tranh ăn hả.ngôn ngữ mạng ko bik có phải là những j ở trên ko.Văn học chính hiệu có tem có mác đấy.vô đối

oh,vô đối thật.mỗi tội hn em bị bọn nó hiếp nè,có ai lên spam về h văn sáng nay ko vậy.xin được trích nguyên văn trong vở (mải cuời ghi được ít thôi):
_các từ ngữ mạnh mẽ:"đùn đùn"'"giương""phun trào" ra thành tầng tầng lớp lớp 8-}, tưỡng như trào dâng ko bao hết|=))|=))
=>có cái j đó như thôi thúc từ bên trong|=))|=))
=>đang ứa ra căng tràn ko thể kìm nổi, phải "giương" lên' phải "phun"ra .........
-cảnh vật dường như đang cựa quậy.........\:D/\:D/\:D/:]]:">:">:">:">

OMG:-ss ai dạy văn L1 vệy:-ss:-ss
hay là tổ văn trg ta soạn chung giáo án:-ss
i xì ah:-ss

may quá hôm nay ko bị đình chỉ. Thầy chỉ bắt tao đưa cái tờ dân trí cho bố mẹ tao xem rồi kí vào thôi :x. Ngày mai thứ ba rồi, nghĩ trò j` hay hay đê, thứ 4 đi tập quân sự lại ko được nghịch nữa :-<.

ok
Mai lớp mình tiếp tục thực hiện kế hoạch bắt cóc các lớp khác (vui lắm đấy:)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỡ thế nào đc lớp mình =))

tQuang bắt đầu than thở và dần mường tượng ra 3 năm sắp tới vất vả thế nào rồi đấy >:) =))

khổ cậu đeo kính hôm nay bị thằng Phan Trung nó bắt viết :" Em xin lỗi 10 lí 1, từ nay em hứa sẽ không bóc và ăn chuối nữa" =)) =)) =)).

uh,thằng này xem ra cũng khá bệnh khi nó post mấy cái ảnh kinh dị lện,mà các chú lên đây nói lộ hết cả bây h.than thở lắm làm j .nghịch đi cho sướng

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như thằng đấy bị bắt 2 lần và kí với 2 tên khác nhau :))
Thật pó tay lớp toán, toàn em ko có **** =)) =)) (cái này mai hỏi PT)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy đây (mượn nick của Quang) nếu các cậu còn tiếp tục nghịch ngợm thì tôi sẽ báo cáo với ban giám hiệu và sẽ có hình thức kỷ luật đích đáng nhất là cậu Tuấn Minh ăn nói cho cẩn thận

p/s:thằng này có cái avatar sexy thế

Thầy đây (mượn nick của Quang) nếu các cậu còn tiếp tục nghịch ngợm thì tôi sẽ báo cáo với ban giám hiệu và sẽ có hình thức kỷ luật đích đáng nhất là cậu Tuấn Minh ăn nói cho cẩn thận

p/s:thằng này có cái avatar sexy thế

:-t :-t 8-} 8-}..
:))=))..thầy mà cũg để ý đến cái đó ạ..=))

Back
Bên trên