††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

nói thật là mình rất buồn vì địa hình hiểm trở , ngàn dặm xa xôi, muốn sang dãy hành lang bên đấy đập fá vs 4 lớp 10 kia :((
muốn sang thì cứ sang,ai cấm đâu=)) =))
chỉ sợ hôm nào đại chiến,chưa sang nổi ba bước đã bết xê lết trở về rồi:-ss :-ss :-" :-"

ấy chết đừng nên khoe với ai mọi người cứ thế tồ tồ ra ngoài thì còn gì là trường ams nữa. Khi đó tuấn minh và L1 sẽ bị làm thịt

Bọn mình chỉ cho phụ huynh xem thôi mà, rồi phụ huynh bọn mình cũng chỉ kể vs mấy cô mấy bác ở cơ quan thôi mà, rồi mấy cô mấy bác ý lại về kể vs gia đình, bla bla....
Đùa thôi, nghiêm túc mà nói, các bạn làm thế là rất ko đc :-w Các bạn phải nghĩ đến danh dự của bạn Trung và gia đình, danh dự của GVCN và nhà trường chứ hả :-w
Nhưng, trên quan điểm cá nhân, trò đấy hay đó =))
Dù sao cũng là ko nên >"<

Bọn mình chỉ cho phụ huynh xem thôi mà, rồi phụ huynh bọn mình cũng chỉ kể vs mấy cô mấy bác ở cơ quan thôi mà, rồi mấy cô mấy bác ý lại về kể vs gia đình, bla bla....
Đùa thôi, nghiêm túc mà nói, các bạn làm thế là rất ko đc :-w Các bạn phải nghĩ đến danh dự của bạn Trung và gia đình, danh dự của GVCN và nhà trường chứ hả :-w
Nhưng, trên quan điểm cá nhân, trò đấy hay đó =))
Dù sao cũng là ko nên >"<
mày đùa hả nga,thằng trung nó thấy thế là...........hay vô đối,nó shem song còn cười sằng sặc:-j :-j

uh tao cũg thếy hay=))
có điều nếu sửa cho ngôn ngữ bớt láo toét đi thì đỡ hơn:-ss

2 vụ liên tiếp trong 1 tuần đã giúp topic lên ta lên đc 2 pages =D>

Chắc t2 thể nào e cũng bị dính rồi 8-|

Xin lỗi vì những j` đã làm :|. Tao là tác giả của bài đấy :|. T2 tao nhận hết lỗi, ko liên lụy chúng mày đâu :|. Còn thằng Kiên vs thằng Minh lần sau rút kinh nghiệm đừng có mà photo bừa bãi :|

Xin lỗi vì những j` đã làm :|. Tao là tác giả của bài đấy :|. T2 tao nhận hết lỗi, ko liên lụy chúng mày đâu :|. Còn thằng Kiên vs thằng Minh lần sau rút kinh nghiệm đừng có mà photo bừa bãi :|

Hoàng dollar đã bắt đầu cuộc hành trình spam trên HAO \:d/ \:d/ \:d/ koh có gì cả lớp cùng đứng lên chịu tội chú koh phải lo lắng gì đâu ngủ sớm mai anh em đi đá bóng \:d/ \:d/ ;) ;)

Cả lớp là 1 tập thể :| Ai cũng có phần trách nhiệm, chỉ là ít hay nhiều mà thôi :|

Mày yên tâm tao sẽ ko cho mày làm người hùng lần 2 đâu:D .Tao có trách nhiệm lớn nhất trong chuyện này (tao là người in ra đầu tiên)

Tiếp nữa, xin lỗi PT, xin lỗi cả lớp vì đã đầu têu bày ra trò này làm cả lớp liên lụy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Kính mong 2 bạn NGuyễn Phương ThảoBùi Nhật Minh xóa hộ 2 bài ở trên đc ko(bài có chứa ảnh scandal)? Lớp lý đang ở thế ngàn cân treo sợi tóc.

Thay mặt lý 1 cảm ơn 2 bạn
:|.

bạn ơi mìh xóa từ cák đêy 4h đống hồ rồi:-ss
h vẫn " kính mong" nghe kinh qá ah:-ss

Back
Bên trên