††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Tao có cảnh nóng đây. Tao bán rẻ 10k/shot. =)). Đùa :p. hoàng thật mà :|

ôi, án mạng của Phan Trung xảy ra lúc 4:23, lúc đấy trời còn tối mờ ;)) Cái lày là nỗi kĩ thuật :))

..:))=))=))=))=))=)):))..
hnay có vụ zỳ ko, các b. L1 đi học về thỳ kể fát đi..;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay vụ scandal Dân trí các bạn lớp Lý có bị sờ gáy ko :-ss

Dù sao thì cũng phải công nhận là....=))

Đề nghị những bạn nào có ảnh hay bất kì hình thức lan truyền thông tin về vụ scandal này thì hãy thu về và hủy đi vì danh dự của trường Ams và bạn PTrung :-$ :-$ :-$

Kính mong 2 bạn NGuyễn Phương ThảoBùi Nhật Minh xóa hộ 2 bài ở trên đc ko(bài có chứa ảnh scandal)? Lớp lý đang ở thế ngàn cân treo sợi tóc.

Thay mặt lý 1 cảm ơn 2 bạn
:|.

Nghiêm trọng đến mức ấy cơ à :(

Xin lỗi vì hôm nay tôi là một trong những cái mồm cười nhiều nhất :((

Thế các ông tính sao giờ :(

ôi hóa ra là bạn nào đấy tên Thành Long và bạn Bảo Hưng ngồi chỗ Thảo à. ko hiểu bạn nào cứ toàn vẽ các hình ảnh đồi trụy lên bàn thế nhỉ :)|. chưa kể có lần còn để nguyên cốc nước trong ngăn bàn ^:)^

Tớ nói thật là tớ không có cái nick đó và tớ không bao giờ vẽ ... ra bàn !!!
Tập thể Lý1 kiểu gì mà lại để người ta hiểu nhầm một con người với tâm hồn trong sáng như mình ?!?

Vụ này chắc chắn sẽ không bị nêu lên trước toàn trường, sẽ càng gây tò mò hơn thôi. Còn việc kiểm điểm riêng cả lớp thì thứ hai đến lớp nghe thầy Quang nói sẽ rõ... chắc chắn là có phần quy trách nhiệm 8-|
Nhưng mà yên tâm, không có đình chỉ gì đâu. Cái chính là lớp mình rút kinh nghiệm. Một tuần 2 vụ ntn có vẻ không ổn :-ss

Thầy Quang kiểu này sợ quá, quá kinh hãi và khiếp đảm về 1 tập thể lớp 10L1 vô đối và vô kỉ luật như thế này :)) Khéo thầy ko chủ nhiệm nữa thì chết =))

Back
Bên trên