††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

ECU vs L1: 1 - 3
Chúk mừng L1:D Các bạn thật là trâu:-ss
Có điều jao hữu mà các bạn nặng tay vs cầu thủ ECU qá ah:-s

vẫn là giao hữu thôi ah.mình chả biết j về lịch cả.ai ghi bàn vậy ,dự đoán anh Ze có bạn link đi cổ vũ chắc phải ghi dc 2 bàn

lớp mình tháng này ăn uống bét nhè
tuần nào cũng có ít nhất là 2 cái bánh ga tô mang đến lớp cho cả lớp xâu xé cùng đống bim bim poca :x
Mai sn Quang Anh tiếp... anh em chuẩn bị đánh chén :))

chén nhiều poca quá , điên mất thôi.hi vọng mai sẽ có một sự bất ngờ

----------

vào anh 2 học vui thế.cuối cùng cũng bị phát hiện

----------

vào anh 2 học vui thế.cuối cùng cũng bị phát hiện

----------

hôm nay trường giang pro thế
TG:em thưa cô dọc ca dao mất dạy có làm sao ko ạ?
Cô:anh biết mất dạy anh còn học làm j?
TG:nhưng em chỉ học những câu mất dạy thôi
cô:thôi đc rồi , tôi cho nợ ,tuần sau tôi kiểm tra 20 câu ca dao mất dạy>sax^:)^ ^:)^ ^:)^

các bạn này nhạt quá! 2pic mới p 55 =)) spm ủng hộ L1 pà con ơi :D

Sân trường mình 8-}

Cổng trường mình :-ss

j mà lắm thế.hôm nay mình đã biết được sự khủng khiếp khi trời mưa.ngập như j từ núi trúc, về đến bx gl cũng thế.h đang ngồi chơi thoải mái .ko biết mai còn nữa ko.nghỉ luôn cho khỏe

ôi bạn Đức là ng` đã chụp đc những tấm ảnh quý giá này ưh? =)) nhìn ghê vật =)) thế mà lớp tớ vẫn có 10 đứa đến lớp =)) bọn này chắc hẳn có vấn đề về trí não =))

nhìn ảnh các bạn L1 thếy iêu đời vì mình đã bùng họk ko hề đắn đo:x:x:x:x

@ Hoàng Nam: Tôi còn cái ảnh ngập ở chỗ Shark Núi Trúc nữa cơ =))

@ Giang: Tớ chộp nhanh ko :> Tư liệu quý đấy :)) Trường ngập tận đùi =))

Nhìn đống ảnh mà thấy yêu mẹ mình vãi lúa. SÁng nay mama kiến quyết ko cho bước chân ra khỏi nhà, nếu ko thì ko biết tối nay mấy h mới về dc nhà nữa :))

hôm nay hình như là cậu chào tớ thì phải.mà c dolly rồi thì bỏ ngay fox hộ tớ.hàng đã có chủ

ôi bạn Đức là ng` đã chụp đc những tấm ảnh quý giá này ưh? =)) nhìn ghê vật =)) thế mà lớp tớ vẫn có 10 đứa đến lớp =)) bọn này chắc hẳn có vấn đề về trí não =))

:-j bọn nó trí não bt hết đấy ạ :-j hình như mỗi đứa 1 con 10 địa :-< lớp mình thì cô k đến đc nên k dạy :-< cầu mong nâng điểm bài 1 tiết :>

Back
Bên trên