††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Các bạn L1 nhớ lịch đấy nhá. Sáng mai 8h sân Vạn Bảo, đã đặt rồi. ;) Tiện thể, mai mang lun 50k cho tụi tui nhá, quỹ đội sạch rồi. :)) Hi vọng sẽ có một trận đấu đẹp + nhiều bàn thắng :D

Sáng mai đội L1 chúng tớ có chủ trương chơi chặt chém là chính, ghi bàn là phụ =)) =)) =))
Thế nên ECU cẩn thận mang sẵn dụng cụ y tế cần thiết nhé :p :p :p

Tình hình là thế này các e nhá>___<
là 4-5 lớp sẽ đi vs nhau , và các e nếu thix thì cứ đi 2 ngày:-s
còn lớp 12 chắc chỉ đi 1 ngày thôi:(( vì cuối cấp rồimà, nếu đi 2 ngày sẽ có rất ít đứa đi đc:((
thế nên cái này đẻ PH bàn, các e lớp 10-11 đi 2 ngày thì cứ ở qua đêm luô:-j còn lớp 12 thì chiều hôm đấy xách va li về trc=(( thế thui:((

à k =; bạn Nhân nhầm nha =l mìh rất là iêu ECU nha =;

chúc ở đây là chúc cho cả 2 chứ sao :-"

mà k chúc ở đây thì chúc ở đâu =))

à k =; bạn Nhân nhầm nha =l mìh rất là iêu ECU nha =;

chúc ở đây là chúc cho cả 2 chứ sao :-"

mà k chúc ở đây thì chúc ở đâu =))

Bạn về A1, A2 và CE mà chúc chứ. :-w
PS : bạn sắp đi Sing và điều đó lại làm mình nhớ lại thất bại cay đắng của mình. :((

trâu bò như bạn mà trượt được chứg tỏ là bạn fải thi cái gì cao siêu lắm hả :-??

mà chúg ta đag lộg hành ở topic lớp lý đó =)) mìh k thíc kiểu xì pam lộ thiên thế này lắm đâu :"> =;

Các bạn lý 1 cố lên nhé ;) Mai mình tình nguyện làm CĐV của lý 1 :)) < hic các bạn ECU nhìn thấy những dòng này thì mai đừng úp sọt tớ nhá :-ss >

Cô Nga nha,cấm có đc nói nt:-w
Chiều hnay nghe cô nói tôi đã muốn úp sọt rồi nha:-w Liệu hồn về lớp mà cố vs chả lên:-w

Nga phản động quá :)), thế là ko dc, dù gì lớp mình cũng thuộc ECU, thik lý hơn thì cũng để trong lòng thôi, nói ra đội mất tinh thần.
l1 có vẻ quyết tâm chơi bạo lực nhỉ :-s

Tha cho tôi :(( Xét về lý thì tôi fải cổ vũ ECU, nhưng xét về tình thì lý 1 có bạn thân của tôi đá :p Vầng bên tình bên lý, bố khỉ, tôi sống thiên về tình cảm :)) Thế nên tôi cổ vũ bạn tôi chớ :)) < That's why 2morrow I'll stay at home keke. Dun't wanna die :p >

con Nga điên ko nó cũng ko ai bẩu cô câm đâu>"<
Về nhà hoặc buzz tôi trên YM ko cần phải phơi ruột phơi gan trên topic L1 thế này>"<

Lý 2 có ai quen biết tham gia đá đâu mà fải fản động :)) Nói ngu như anh. Lý 1 có thằng Dè, bấy nhiêu đã đủ rồi ^^

Hờ :"> thật ngại quá :"> để toàn các bạn Anh nc vs nhau bên topic Lý1 mà ko ai tiếp cả :D

ơ thế chú đức ko đi đá đi ah.hn mình vẫn tưởng đi học mới chết chứ.xui vì hôm trc lỡ nói với bố mẹ , ko thì đã được đi xem bd và ......miễn phí rồi:)baoh có kq up lên nhanh nhanh

----------

bạn Nga có cái j với bạn Zè ah.bây h mới biết nhỉ

----------

ờ mà điện thoại của t bị làm sao rồi đức ah.ko nhắn tin được.hình như hôm nọ vina báo cái j về nhắn tin ấy , mình chưa đọc cho kĩ đã xóa mất rồi.bạn nào tốt bụng ra tay giúp đỡ cái

Back
Bên trên