††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

@Đức: Thay ava đi =)) Để ava thầy Q làm hết hồn =)).
@Hùng: tiền nong gì đâu, VA có sẵn 1 ê kíp, muốn tìm partner khó gi >:)

kiểu như thế này á
đúng chuẩn 1 êkip luôn

=) =) =)

dạo này lớp mình lắm trò trên HAO phết. Hay làm 1 phát ngoài đời thật cho nó máu =)

trong 1 post vàgn anh có tận 2 chữ trùng nhau
tôi nghĩ hôm nay cậu ấy đã ôm h*** thứ thiệt

Chào các bạn mìh về rồi :-<
Mệt mỏi bơ phờ trong ngày đầu tiên thu về 3 triệu =((.
Chắc mai là k còn ai thèm mừng nữa =))
H mìh vẫn chưa tắm giặt và vẫn đang làm vụ thuyết trình Sinh :-<
Đùa chứ tối nay đi bộ 1 mìh 10km từ Phủ Tây Hồ về nhà,đếm tất cả có 128 cặp đôi thơ mộng ôm nhau hôn nhau và đi bộ cùng nhau :)).Cá biệt có một đôi chơi bời mua một chùm bóng bay buộc sau con xe Chaly tàu 150 phân khối ( 100 năm vẫn chạy tốt ) lướt gió vi vu trong mưa phùn giá rét vs tốc độ 90km/h :-ss.Vâng thưa quý vị và các bạn chúng ta có thể thấy đc sự khủng khiếp khi cứ 5s một quả bóng nổ tung k hiểu vì lý do gì =)).Ng HN thật lãng mạn :x.Chưa kể 1 số đôi có những trò chơi oái oăm hơn.Cứ mỗi nụ hôn cô gái trao tặng chàng trai thì tay cô ta lại thò vào túi cậu bé và rút ra bất cứ vật gì có giá trị như vàng,di động, tiền mừng tuổi vv.Có những cô bé cậu bé mới lớn ra vẻ ta đây lắm zai theo đuổi,đập tiền vào mặt một đám những kẻ vô công rồi nghề ăn xin ăn bám rồi bảo họ bám đuôi theo sau đi khắp phố phường HN như thể mìh là nhất.Thật k thể chấp nhận nổi :))

À,vừa chi 1 bil USD để có một hug và 1 kiss ngày đầu năm.Gái bao HN chém đắt đỏ vãi đái =;.Thật k thể chấp nhận đc cái thể loại ăn bám zai như thế.Nhưng mà thôi,nó hôn cũng nghệ thuật,ôm cũng ấm áp.Đành rằng mất tiền nhưng đc cái tiếng thơm :)).Làm xong ngất ngưởng hết dọc đường Thanh niên :)).Phê hơn phê thuốc VA ạ :">.Hí hí hí ;)) "nháy nháy,chớp chớp".
@My b: Tôi đã định ra rồi mà tại lý do tế nhị :-<
@Đức: Nhà KL đủ chỗ nhét 33 cái mông vào k :-/
P/S : Anh xin lỗi em nhé,anh k nên gọi em là gái bao,hay cái thể loại ăn bám zai k chấp nhận đc =((.Anh xin lỗi em thật lòng.Tha thứ cho anh nhé.Ngàn lần xin lỗi em :* :* :* :*.( Tôi gửi đến em muôn vàn lời yêu thương >:D< ).Mùg 4 nếu em rảnh đi chơi vs anh nhé.Hãy coi đó là sự đền bù của anh dành cho em.

GIỮA EM VÀ TẬP THỂ LỚP, ANH SẼ CHỌN AI ĐÂY :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
=) chà lãng mạn ghê gớm.
Mùng 4 sáng trưa đi với lớp chiều đi với e nó là ổn thỏa chứ có gì đâu mà phải đem ra chọn lựa ;))

=)) ghê quá, tít mít.
Sáng nay mọi người đi chúc Tết hết cả hay sao ý nhỉ :|
Mình ngồi nhà chờ người ta đến lì xì =)

=)) ông học tôi thì có.
Tôi đang chờ khách sộp đến. Riêng lần lì xì này gần = tất cả các lần trước =)

11L1 nè: Sáng mai ( mùng 3 Tết ) lớp mình cùng nhau đi chúc Tết thầy Quang. Hẹn 8h sáng tại Ams rồi tuỳ tình hình có thể đi xe đạp hoặc xe buýt lên nhà thầy. Nếu bạn nào nhà gần thì có thể đi thẳng lên luôn cũng đc. Ai đi được thì gọi lại cho tớ để chốt danh sách. SDT: 0122 433 5561.

Mai bận rồi k đi đc đâu,nhà thầy còn ăn cỗ hết tết cơ mà=;.( hình như là hóa vàng gì đó :)) )
Mùg 4 sang nhà KL đc rồi,tôi quyết định hy sinh vì tập thể lớp :">.
Đầu năm có ai đi chùa bói quẻ hem :">. Số mìh năm nay xui như chó =))
Mẹ mìh khuyên mặc áo đồng phục đi chúc tết cho oai con ạ, còn nửa năm thôi là đổi tên rồi :)).Đùa lạnh như chó :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi gọi cho thầy hỏi rồi mà. Thầy bảo là đến vào lúc đó đấy chứ :-?? Mấy ngày nữa thầy về quê 2 nhà rồi :)) Mới cưới mà :))

Đến nhà thầy thì để sau đi. Bh cả lớp ai cũng bận đi chúc Tết họ hàng, nên mai chắc có ít người đi. Tốt nhất mọi người chờ đến khoảng mồng 6,7 hẳn đi cho đông. Đến lúc đấy, thầy cũng vui vì học sinh đông mà học trò thầy cũng thoải mái vì ko vướng bận.

Back
Bên trên