††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Năm mới chúc mọi người trắng trẻo như bạn Tùng :*
Nhiều râu hơn và cao to hơn :*
Bóng rổ trâu chó hơn =))
Học hành giỏi giang hơn :))
Bệnh hoạn tởm lợn hơn:))
Gái gú bám nhiều hơn :x
Chém gió càng nuột hơn ;;)
Đi ** té de hơn :*

Happy New Year. Happy Valentine's Day :x
Chúc mọi người có 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc, mọi sự như ý.
Chúc các bạn có 1 hạnh phúc với nửa kia của mình trong ngày valentine, còn nếu ai chưa có thì sớm tìm được :D

Happy New Year and Happy Valentine :x

Mong rằng lớp mình luôn là dẫn đầu trong những vụ "bê bối" lịch sử :)) Điểm thi đua thì có bao h đạt top 10 được đâu mà :-j Đừng cố =))
Mong rằng lớp mình luôn đoàn kết k đá xoáy đá đểu nhau, nhất là trong h ktra. Nên nhớ là mình mà chết thì có đứa cũng k sống được :)) Tự nâng cao giá trị bản thân :))
Mong rằng zai lớp mình luôn là thần tượng của các bạn nữ lớp khác 8-> :> Hi vọng chuyện tình yêu tình báo của mấy chú thành công tốt đẹp ;))

Chúc mọi ng ăn Tết vui vẻ nhớ <:p Chúc gia đình an khang thịnh vượng, nói chung là mọi điều may mắn %%- %%- :x

> All: Mùng 6 hay là 7, 8 gì đó kéo nhau lên Bảo tàng dân tộc học chơi k? Có tiết mục hay lắm ;)) My thề My hứa My đảm bảo b-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hay là ra cái chỗ mà ai cũng biết đấy để bàn luận năm mới

My thề My hứa My đảm bảo b-) :))

Câu này nghe k tin đc :-?
Tối qua lonely valentine hả ;)) ;))
Đùa chứ mìh cũng định ra hồ nhưng sợ gãy cổ và 1 vài lý do tế nhị khác nên k đi ra đc :))
Valentine này buồn ghê gớm =(( =(( =((
Bảo tàng dân tộc học toàn mấy trò chơi dân tộc mà :-?.Hình như tôi chơi hết rồi thì fải :))

=))
@Hùng: cái chỗ ai cũng biết đấy cậu nào gặp t là dông cả năm đấy=)).
@Giang: Chiều nay đi đâu k =)

> TGiang: Tối qua tôi rủ ông đi xem bắn pháo hoa vs tôi thì ông trốn ở đâu hả? :-w Để đến bh lại ngồi khích bác tôi vụ Lonely Valentine :))
Ai bảo ông lên trên bảo tàng để chơi :)) Lên làm nhiều thứ khác :))

Sáng mùng 3, 9-10h có ai rỗi k? Cả lớp kéo nhau đi thầy Q phát nhỉ? :-? Mấy ngày sau đấy thầy về quê 2 nhà rồi, k còn ở HN nữa :-?

Chúc mừng năm mới!!!!!!!!!!!
Chúc mọi người ước điều j thì sẽ đều làm đc cả: học hành thuận lợi, thể thao thành công, điện tử bá đạo, gái gú suôn sẻ... :))

Thế mà hôm qua t suggest c Giang đi cùng My mà c ý cứ lý do lý trấu làm vẻ cao giá lắm :-" Kiểu này ế già chả ai thèm

cậu dũng đagn có tiềm năng trở thành spamer tiếp bứoc TG yếu sl :-?

ôi tiếc nhờ :-< hôm qua không biết có my b single muốn ra đường vs zai để đi cùng, thành ra tớ giao thừa ngồi nhà đón tết :-<

sang nhà thầy Q có đc mừng tuổi k 8->

Hôm nay là valentine, có 1 người ôm mình và người đó là con gái =))

Back
Bên trên