††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thằng Hùng đe dọa anh à =)).Đc đc =)).Anh thay cái avatar rồi =)).Mày sẽ k còn hót boi gì nữa.
Dạo này học ất ơ vl.Sợ có khi thi trượt ĐH =)).
Trường xiếc trung ương có lẽ hợp vs mình, nơi ươm ầm những tài năng nghê thuật=)).
Cậu Dũng,tôi nói thật,k nên gian lận trong thi cử và 1 số vấn đề khác, k tốt đâu.Tôi nghĩ là cái XBOX 360 có đắt đỏ lắm đâu mà cứ fải chơi cái trò bựa đời đấy.
Cậu VA, tôi đề nghị cậu k điều tra soi mói tôi,k tốt k tốt =)).
Cô My b dạo này trầm lắng nhỉ, Big 4 chết hết rồi à.
Cậu Minh Tùng toàn đi post bài đâu đâu,topic lớp thì dek vào,mách Ngô Duy Minh bây h =))

Nghệ thuật post bài ý,post 1 câu mà fải lôi hết tên tuổi chúng nó ra,bình luận cho thật bựa vào,thì mới cậu đc page =))

Thôi chiều cậu Giang vậy, đổi chủ đề sang thothoithat nhé 8->
1 buổi tối phát hiện ra anh ấy rất quan tâm đến pet;)

Mình đã biết mà,Tùng nó ém hàng kỹ lắm =)).
Mà thằng Quang post bài bựa vừa thôi =)).
Sau trận thua k tưởng trc Giang,cậu Tùng đã rút ra bài học gì chưa =))
Chết cậu Tùng thằng Thọ lên HAO,nó gọi Ngân đai đen ra cậu ăn hành=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trc có cậu nào signed in nik lý0811 xong rồi chat vs tôi. Cậu ý cứ liên tục bảo là nik chat cậu ý là thothoithat mà tôi k tin là cậu Thọ lớp mình =.= Sao mà có cái nik vl thế Thọ ơi [-(

Cậu TG dạo này rỗi việc ah? Nhàn cư vi bất thiện ah? Big 4 là gì ? :-/ Tự dưng chậm hiểu đột xuất :"> Tôi dạo này nhiều phi vụ lắm, cậu trình gì mà biết được :-" ;))

k có gì hay hơn ah

tin ngày mai có phải là thi học kì không ý nhỉ

Ngày mai thi thể dục vs Tin =)).Cứ xác định là 8 hết =))

Tức quá,đ' thể chịu nổi nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Hnay Phan TRung beatbox quá khủng :)). Hnay mình ra ngoài khỏi phòng thi nghe mấy em gái hò hét hâm mộ PT :"Cậu có biết a beatbox vừa rồi ko, a TRung ý, beatbox đỉnh cực" :)), thấy thất vọng bản thân quá.

Bảo Hưng diễn có cảm xúc :D. Đức thì mặc dù mới tập gần đc tuần nhưng động tác khá là thành thục :D. Chúc mừng :D

:-o.Đức thi AGT à =)).
Sao TM,các em hâm mộ PT là các em gái cỡ trung bình à :))
Mà mày thi cái gì nhở:-/
Có người nhắc tao dự thi nấu ăn,k biết có trong luật k :)).Dù sao thì cũng qua rồi :)|.

:)) The a, the NIck lu "chau chau cao cao" ay la gi????

Sau 1 ngày lang thang trên mục giới tính để tìm link cho VA,tôi đã biết con người ta có 237 lý do để làm chuyện ấy :))

Phan Trung quá tuyệt vời :x Ghen tị vđ :x Đứa nào chụp ảnh hay có clip beatbox post lên đê :x

Tôi chỉ đc cái áo đẹp thôi =))

Hay thế ah`? Chán quá hôm nay phải đi học
Chiều có mấy bạn lớp học thêm kêu ra trường xem PT nhà ta beatbox nhưng :((

Thèm quá! Gái ... gái :D:D:D:D:D mong là sau uqar này có thêm bạn gái ngoài em Trang

Sinh ôn cẩn thận
Tổ 1 nhớ mang đầy đủ tài liệu đi, trổ tài cẩn thận đừng để sơ suất :D Môn Sinh khó chơi hơn Địa nhiều!

Back
Bên trên