††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

CMSN Phan Trung!
Co ban gai moi ngoai em Trang Tong hop nhe :D

CMSN PVT.CMTMLTTDTNLH :)).

Thực ra thì k cần thổi kèn thế các bạn trẻ =)).Thổi thằng PT thì ....:-ss

Phan Trung làm quả giải quốc gia quốc tế về cho anh em mở mày mở mặt nhé :D
Chúc mừng sinh nhật :D

Các anh ơi làm thế nào để liên lạc với anh Phan Trung ạ ..em muốn tìm anh ý hỏi 1 số vd về Lý..anh nào có nick hay mail của anh ý viết cho em với..hình như anh ý rủ em beatbox cug anh ý để tham ja AGT thì phải ..trên topic lớp em thấy anh Bùi Xuân Khoa pót bài nhưg lạ kí là Phan Trung ?? là sao ạ ..??

Bạn không có bạn trai/bạn gái?

Bạn bè của bạn, đều có hết?

Và bạn thấy bạn ko đến nỗi ma chê quỷ hờn, cũng đầy đủ răng tóc, tay chân như ai.

Nhưng tình yêu với bạn như một bài toán siêu khó mà bạn mãi mãi không biết cách giải, và sẽ không có ai dạy bạn cách giải?

Bạn không hề cô đơn! Hãy đến với chúng tôi

ặc ặc cô chú bác gần xa pà con khối phố ai cho biết mai thi gì ôn gì được không? Em đến phao mà còn chưa chuẩn bị :((

Mình rất bất ngờ khi thấy có người lớp mình học GDCD :|
Rồi đi đến sững sờ khi thấy đó là Nguyễn Minh Hoàng :|

Chắc cậu bé hỏi để làm phao sớm #:-s

Thọ em học GDCD bài 5 6 7 hay sao ý. Nhớ học cẩn thận đấy :x
Sinh học 14 15 16 thì phải

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinh học bài 15, 16, 17
Sử học bài 5, 11, 12
Địa học bài 6, 7 (tiết 1,2)
GDCD và Sử chấm vở
Hiếu mai nhớ mang vở GDCD cho tôi.

Các bạn L1 làm hộ tớ cái survey này nhớ :D

Xin chào các bạn. Chúng tôi là một nhóm nghiên cứu phát triển thương hiệu sản phầm đồ dùng học tập cho teen. Bản survey dưới đây nhằm điều tra nhu cầu tiêu dùng và sử dụng đồ dùng học sinh hiện nay. Chỉ với chưa đầy 2 phút để hoàn thành bản survey , chúng tôi hy vọng sẽ không làm mất quá nhiều thời gian của các bạn. Chúng tôi rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các bạn thông qua bản survey này. Xin chân thành cảm ơn!

http://spreadsheets.google.com/embeddedform?key=tBZGFULYm0sTNN86LwzeIbw

Lý 1 radio :Bản tin hót
Tin tức mới nhất mà chúng tôi cập nhật đc là hot boy lee min hâu đã ra nhập tổ chức khủng bố Al-Qaeda =)).

Ngô Minh Tùng bị bắt do đốt pháo hoa ném vào tòa nhà chính phủ:)))

lớp trưởng Trịnh Đức đã được nhận học bổng toàn phần 100% theo học tại 1 trường ĐH danh tiếng :XTW hay còn gọi là xiếc trung ương

@Tú: Đã làm xong phiếu điều tra.
@Giang: Kiểu này lại có cậu nối nghiệp Hoàng lên báo dântri giờ =))

Dua cho tao de tao ghep cho thi se mat chu ww.funphoto

Thằng làm đúng chưa phải là thằng giỏi........... đúng hết cũng chưa giỏi

Mà cái thằng làm xong, biết chắc đúng hay sai, mới là bố của những thằng GIỎI =))

Còn cái thằng biết "bố" của những thằng giỏi đúng hay sai mới là "cụ" thằng giỏi :))

Back
Bên trên