††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Chết... tôi đã định về sớm nhắc mọi người trước mà quên.
Nói chung là bây giờ chưa có cái gì chính thức cả ý, rồi còn nhiều vấn đề liên quan đến trường và danh dự trường, cùng rất nhiều vấn đề phức tạp khác. Cũng nên quan tâm hơn đến phát ngôn không thì khó biết được hậu quả.

nên cẩn thận :-@

Chỉnh sửa lần cuối:
sao có một đống bài bị del thế? (giả nai thực ra biết tỏng rồi =)) )

bây giờ đào đâu cái giày hồng để đú lại vs em nó nhỉ? ( hoặc giày chút chít =)) =)) )

Cứ câm mồm vào như tôi là tốt nhất:))
Say đây là buổi phỏng vấn của chúng tôi vs 1 bạn gái .Cô ấy đã tiết lộ 1 số bí mật thú vị về 11 Lý 1=))
PV: Ai là người có nhiều tài lẻ nhất tại 11 Lý?
HG (Hotgirl): Nguyễn Thành Long
PV: Ai là người keo kiệt nhất?
HG: Duy Hùng, bởi vì thằng shit ấy chẳng bao giờ mở tiệc đãi tôi mỗi khi tới dịp sinh nhật.
PV: Thế ai là người hay than vãn nhất?
HG: Nguyễn Anh Dũng
PV: Còn ai đẹp trai nhất?
HG: Đó là Nguyễn Trường Giang=))
PV: Ai xấu trai nhất?
HG: Ngô Minh Thắng ! (nói nhỏ)
PV: Nếu được chọn thì bạn sẽ muốn ai trong đội đi nghỉ cùng mình?
HG: Ngô Minh Thắng!
PV: Nhưng nếu anh ấy thú nhận rằng mình rất thú tính trong chuyện chăn gối thì sao?
HG: Tôi sẽ nói ‘chúc may mắn’ .
PV: Bạn sẽ cho anh ấy ngủ cùng giường chứ?
HG: Maybe

Chỉnh sửa lần cuối:
năm trước chả tổ chức sinh nhật r còn gì trường giang đại gia =))
hn tự dưng có trò cười thật =))=))

Team CLGT: Hậu quả của việc ham mê bóng rổ...

[youtube]s1GxOcjUfQk[/youtube]

6 anh trở thành hotboy phố huyện :)).Thôi,không đỡ đc rồi,giọng mình ngọt vkl ra :)).Nhiều em đánh giá không tốt,lại nghĩ mình như gay thì chết

Chúng ta không có kinh nghiệm bùng tiết,chết là fải :)).Cũng may trốn được giám thị =)).Không thì cả lũ lên bảng đếm số do dính ulti của Mr.Xuân Quang

Ko hiểu nổi sao các cậu còn cười được khi Huy đã nói đến như thế
Biết là các cậu vô tâm ko để ý nhưng mà bây giờ tôi nói rồi thì làm ơn để ý hộ cái.Ko trêu Huy nữa các cậu cũng ko bớt vui đâu mà người khác lại bớt buồn đấy nên là làm ơn làm phúc đi nhá.Bạn cùng lớp mà ko có kỉ niệm vui j vs nhau thì thôi cũng đừng tạo thêm kỉ niệm ko vui để sau này phải hối hận
Thanks vì đã đọc

CMSN cau Kien lop minh :)) hom nay minh k de y lam, doc thay stt cua cau nhu kieu tu ki? ay nen len day cmsn :))

moi nguoi cmsn Kien jester nao <:p <:p <:p

cmsn cậu Kiên nhá :d Chúc cậu cày game ngày càng đạt tới trình cao hơn và k bao h bị mẹ cắt mạng giống hồi Tết nữa ;))

Cmsn Kiên nhé:p Thêm một tuổi đẹp trai hơn, học giỏi hơn:p Ah lớn rồi bớt chơi điện tử đi:p

kiên sẽ sinh nhật ah clgt? thôi CMSN chú
@Linh: thằng Kiên ko chơi thì lấy ai chơi cùng zè =)) =))

Back
Bên trên